ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พวกเล็ก ก็ได้ลำใยทุกวัน

แล้วคุณนุชเล็งทองไปทางไหนคะ

สวัสดีคุณนุช และทุกทานด้วยจ้า

เล็งไม่ถูกค่ะ คงเหมือนเจ้าป้าแนะนำ ขึ้นขาย ลงซื้อค่ะ

แต่แท่งก็กำไรยากหน่อยค่ะ โดนเจ้าฮะ กั๊กๆๆๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โดนคัตแล้วครับเจ้าหลอกกินทั้งแนวรับต้านทะลุก้อกินกำๆๆๆอยู่ตั้งรับรอซื้อขายไกลๆตามที่อัพเดตล่าสุดครับ

โดนคัตแล้วครับเจ้าหลอกกินทั้งแนวรับต้านทะลุก้อกินกำๆๆๆอยู่ตั้งรับรอซื้อขายไกลๆตามที่อัพเดตล่าสุดครับ

จะลงก็ลงไปเลยเจ้าทอง เหอ เหอ

พูดไป2สาขาแล้ว บวกคน ลบคน เหลืออีกคน งงเฟ้ย พี่nasdaq เปิดบวกเลย ทองน่าจะลบ แต่พี่ดาว เค้าว่าพยายามจะบวกแต่กะลังจะแพ้้เริ่มมออกแนวลบ ทองเราก็บวกๆลบๆ หาตัวตนไม่เจอ ถ้าทนความตื่นเต้นไม่ไหว พัก หรือ ตีตั๋วดู ค่ะ

Re: ดร.จ๋าเดาทองคำตลาดโลก ปี 2554-2555-2556

« Reply #1430 on: Today at 19:07:35 »

ราคาทองคำ วันศุกร์ที่ 4 ตุลาคม พ.ศ. 2556

Friday , October, 4 , 2013

เดาราคาทองคำวันนี้ : Indy. ระบบบอกว่า .... ทองมีแนวโน้มเป็น Down Trend

และในระหว่างนั้นจะมีรีบาวด์สลับกันไป

กรอบการวิ่งในช่วงระหว่าง $ 1313.00 - $ 1294.31

*** ระบบ ให้ short or sell ไปที่ ราคาเท่ากับ หรือ ดีกว่า $ 1313.00

Stop Loss ที่ $ 1315.74

เดาว่า อาจจะไปปิดสถานะทำกำไรที่ ....

* ทางเลือกที่ 1) smiley.gif ปิดสถานะ ที่ $ 1305.82 ค่า Risk/Reward Ratio = 2.6

* ทางเลือกที่ 2) ปิดสถานะ ที่ $ 1301.39 มีค่า Risk/Reward Ratio = 4.2

และสูงสุดเดาว่า ถ้าVolume ตลาดดีมาก จะไปทดสอบที่....

* ทางเลือกที่ 3) cheesy.gif ปิดสถานะ $ 1294.31 มีค่า Risk/Reward Ratio = 6.9

ขอให้โชคดีทุกท่านค่ะ

ดร.จ๋า

kiss.gif.......................................................................................

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

Re: ดร.จ๋าเดาทองคำตลาดโลก ปี 2554-2555-2556

« Reply #1431 on: Today at 19:40:30 »

ราคาทองคำวันศุกร์ 4 ตุลาคม พ.ศ.2556

Friday, October, 4, 2013

ราคาทองคำ กำลัง technical rebound

ขอเดาทิศทางราคาทองคำดังนี้ โดย ระบบบอกว่า .... ทองมีแนวโน้มเป็น Up Trend

และในระหว่างนั้นจะมีรีบาวด์สลับกันไป คือ

***ทองน่าจะขยับราคา swing Up ระหว่าง Spot Real Time ที่ $ 1318.49 – $ 1345.96

*** ระบบ ให้ buy or long ไปที่ ราคาเท่ากับ หรือ $ 1318.49

Stop Loss ที่ $ 1314.49 เพราะจะเปลี่ยนเป็น down Trend

เดาว่า อาจจะไปปิดสถานะทำกำไรที่ ....

* ทางเลือกที่ 1) smiley.gif ปิดสถานะ ที่ $ 1328.99 ค่า Risk/Reward Ratio = 2.6

* ทางเลือกที่ 2) wink.gif ปิดสถานะ ที่ $ 1335.47 มีค่า Risk/Reward Ratio = 4.2

และสูงสุดเดาว่า ถ้าVolume ตลาดดีมาก จะไปทดสอบที่....

* ทางเลือกที่ 3) cheesy.gif ปิดสถานะที่ ราคา $ 1345.96 มีค่า Risk/Reward Ratio = 6.9

ขอให้โชคดีทุกท่าน

ดร.จ๋า

kiss.gif.......................................................................................

ถูกแก้ไข โดย gejen

พูดไป2สาขาแล้ว บวกคน ลบคน เหลืออีกคน งงเฟ้ย พี่nasdaq เปิดบวกเลย ทองน่าจะลบ แต่พี่ดาว เค้าว่าพยายามจะบวกแต่กะลังจะแพ้้เริ่มมออกแนวลบ ทองเราก็บวกๆลบๆ หาตัวตนไม่เจอ ถ้าทนความตื่นเต้นไม่ไหว พัก หรือ ตีตั๋วดู ค่ะ

เจ้าป้าๆ

ไม่งงได้ไง

พี่กบยังงงกับโพยของ ดร จ๋า เลยค่ะ

คุณสลาตัน ถ้าขายไปแล้ว19480รอซื้อกลับอีกนะ 19400

ขายแท่งไปแล้วได้19450ครับ

รอเก็บ1266-1233-1194

คุณบาสได้กำไรก้อนที่ซื้อล่าสุด 19250 บาทขายได้ที่ 19450 บาท

แล้ว spot เป็นเท่าไหร่คะ

เอส15 ปิด09.5

เจ้าป้าๆ

ทำไมเก่งอย่างนี้ ผูกดวงขี่เจ้ามือแน่เลย เลยได้ลำใยตลอดๆ

เจ้าป้าๆ

ไม่งงได้ไง

พี่กบยังงงกับโพยของ ดร จ๋า เลยค่ะ

ยืน15 ไม่ได้ต้องขายค่ะ ขึ้นไม่ถึง25 ต้องขายค่ะ

เห็น395แล้วคุณสลาตัน ไปไหนๆ ถ้าซื้อแล้วตั้งขาย480เลยค่ะ ไปกบับ3รอบก็ลดต้นทุน300฿แว้ว อิอิ

คุณสลาตัน ถ้าขายไปแล้ว19480รอซื้อกลับอีกนะ 19400

เทียบเป็น spot เท่าไหร่อ่ะเจ้าป้า

ยืน15 ไม่ได้ต้องขายค่ะ

ขึ้นไม่ถึง25 ต้องขายค่ะ

เห็น395แล้วคุณสลาตัน ไปไหนๆ

ถ้าซื้อแล้วตั้งขาย480เลยค่ะ ไปกบับ3รอบก็ลดต้นทุน300฿แว้ว อิอิ

โพยเจ้าป้าจ้า