ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ตอนโทรอยู่แถวๆ1316-1318เนี่ยครับ

ขึินมาครบ3คลื่นจบ15mCแล้วเท่ากับจบคลื่นชุดที่2

ตอนนี้น่าลงทำชุดที่3ถ้าชุดนี้ลงไม่ถึง1231

แปลว่าคลื่นชุดที่3เป็น1hCและจบขาลงครับ

ขอบคุณมากๆ ทองมีแนวโน้มลงต่อนะคะ

แล้วคุณบาสจะตั้ง buy limit ที่ 1266, 1233 ข้ามไปวันจันทร์เลยไหม

ส่วน sell limit 1334 ยังคงตั้งทิ้งไว้ด้วยหรือเปล่า

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตั้งselllimit1319 cut1326เป้า1286ครับ

อัพเดทคุณบาสจ้า

สลาตันตกลงรอซื้อก้อนที่เหลือ หรือไปกดขายแทนคะ!!!

คืองี้คับพี่กบ เมื่อวานผมขายไปที่ 300 กับ 450 ซื้อคืนมาหนึ่งก้อนที่ 400 ทำให้สามารถขายได้อีกครั้งคับพี่กบ ก้อเลยจะตั้งขายตามเจ้าป้าทีแนะนำคับ

คุนบาสคับ อย่างงี้ก้อนที่ผมขาย 19300 ผมถือไว้ก่อนดีมั้ยครับผม

ตลาดหุ้นยุโรปปรับตัวสูงขึ้น ขณะการเจรจางบประมาณสหรัฐยังเดินหน้า

ข่าวต่างประเทศ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- ศุกร์ที่ 4 ตุลาคม 2556 22:30:12 น.

ตลาดหุ้นยุโรปปรับตัวสูงขึ้น ขณะที่การเจรจาต่อรองระหว่างสมาชิกรัฐสภาสหรัฐเรื่องงบประมาณและเพดานหนี้ย่างเข้าสู่วันที่ 4

ดัชนี Stoxx Europe 600 บวก 0.3% แตะ 310.48 เมื่อเวลา 15.20 น.ตามเวลาลอนดอน

หุ้น LISP ดีดตัวขึ้นหลังจากที่บริษัทเปิดเผยว่าจะซื้อหุ้นคืนในวงเงิน 450 ล้านฟรังค์ ส่วนหุ้น VOE ร่วง 2.5% หลังจากที่ซิตี้กรุ๊ป

ได้ปรับลดความน่าเชื่อของบริษัทลง

ทั้งนี้ พนักงานของรัฐบาลสหรัฐถึง 800.000 คน ยังคงไม่มีงานทำ เนื่องจากสภาคองเกรสยังตกลงกันไม่ได้ในเรื่องของงบประมาณ

สำหรับปีงบประมาณ ใหม่

ซึ่งเริ่มต้นไปเมื่อวันที่ 1 ต.ค. ขณะที่การรายงานข้อมูลยอดขอรับสวัสดิการนอกภาคการเกษตรก็ต้องหยุดชะงัก

เนื่องจากการปิดหน่วยงานบางส่วนของรัฐบาลสหรัฐ

ถูกแก้ไข โดย gejen

คุนบาสคับ อย่างงี้ก้อนที่ผมขาย 19300 ผมถือไว้ก่อนดีมั้ยครับผม

เกิดเเพทเทิ้ลh&sวัดเป้าได้1286แต่ต้องทะลุ1302แบบรวดเร็วรุนแรงไม่เห็นฝุ่นแบบวันก่อนนะครับนั่นหลัโอกาสเปิดs

รอบก่อนเที่ยงคืนนี่ เหนียวชะมัด แอล07.7 ปิด09.3 พักดีก่านะ คงเล่นกันอีกที เที่ยงคืน ตี1 พักก่อนน้า

แอล08.5 ปิด11 โหหลังเที่ยงคืน ราคาวิ่งฉิว ราคาคุณนุชถ้าจะจริง14เนาะ วันจันทร์ ประเทศ จีนยังหยุดนะคะ

แปะให้ค่ะ พักผ่อนนะ เจอกันวันจันทร์

ถ้ารู้ว่าเป็นอะไรแล้วมาบอกนะ

แต่ต้องอ่านกระทู้เราให้ครบทุกวัน จะได้ "เทรดทองกับเค้ารู้เรื่อง" ได้ตังค์เพิ่มแบบพอเพียงอ่ะ 555

ก็เพราะว่าน้องท้องนั่นแหละพี่กบสวิงซะ ส่วนรื่องเข้าบอร์ดความจริงเข้าบอร์ดทั้งวันอิอิ แต่โพสได้แค่วันละ2ครั้ง >< ที่เข้าก็เพราะพยายามติดตามการวิเคราะห์จากคุณบาสและกูรู ท่านอื่นอยู่ กำลังฝึกหัดอิอิ แต่เพราะความเป็นใจวัยรุ่นใจร้อน(เพิ่ง19)จึงทำให้ขาดทุนไปครับ

สวัสดีครับ แวะมาทักทายในวันหยุดพักผ่อนจากการงานและการเทรด เมื่อวานราคาขึ้นๆ-ลงๆ เดาใจยากจริงๆชวนให้ปวดheadเกิ๊น วันนี้ต้องปล่อยวางแล้วค่อยมาลุ้นใหม่วันจันทร์กันดีก่า

วันนี้ห้องเงียบเชียบเลย สงสัย พี่กบ คุณบาส เจ้าป้า คุณเม่า คุณเจเจ และทุกคน คงพักผ่อนในวันครอบครัวเนาะ คนโสดอย่างเราเลยเหงาอยู่คนเดียว อิอิ!! วันจันทร์ขอให้เก็บลำใยพวงใหญ่ๆได้กันทุกคนนะคร๊าบ :Announce

ผมก็คนหนึ่งติดมาตผลงานของ คุณสาบ ด้วย

เจ้าป้าละ พี่ๆทุกคน