ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เนื่องจากsetทำนิวไฮใหม่ และยังเขียวอยู่ทำให้ดูเหมือนว่าktbที่ปลอ่ยไปเมื่อวานจะขายหมูไป แต่ปลอ่ยไป19.7

แตามเก็บคืนได้19.4-19.6 ทุนเฉลี่ย19.53 ครับสรุปว่าเก็บคืนได้เท่าเดิมแต่ถูกกว่าที่ขายไป ตอนนี้เป้าปล่อยอยู่ที่21.6-22.6 ครับ :aa set ประเมินตามแพทเทิ้ลrH&S ที่ตอนนี้เบรคเนคไลน์ได้แล้วน่าจะขึ้นไปใกล้ๆไฮเดิม1480-1490 ซึ่งน่าจะทำให้ktb ขึ้นไปใกล้ๆไฮเดิมหรือเลยไปเล็กน้อย ก็ได้ไฮเดิม22.3 ผมวัดด้วยฟิโบได้22.6 สูงสุดที่น่าจะถึง แต่ หลายโบรกแนะนำว่าค่าพื้นฐานเหมาะสมอยู่ที่24-25อาจจะได้เห็นก็ได้ในปลายปีหรือต้นปีหน้าที่เก็งรับปันผลกัน :aa

ขอบคุณแนวทางซื้อหุ้นของคุณบาสมากๆ

วันนี้่พี่กบซื้อ KTB ได้ตัวเดียวที่ 19.6

16.05 น match เลย เย็นนี้ใครใคร่ได้ 19.6 สมหวังกันทุกคน

คุณบาสว่าพรุ่งนี้ KTB ขึ้นต่อหรือเปล่า

เมื่อวานคุณบาสบอก KTB แดง พี่กบปล่อยไปหมด

แต่ถ้าพรุ่งนี้ set ลงต่อ พี่กบก็ตั้งซื้อตามแนวรับคุณบาสแนะนำอย่าง KTB ก็อีก 5 ไม้อ่ะ

ถูกแก้ไข โดย gejen

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ปิดกำไรตามพี่บาสไปแล้วใช่ไหม ดีใจด้วยน้องRichman

ขอบคุณครับพี่กบ ตอนนี้แอล ตามเจ้าป้าไปอีกที อิอิ

ขอบคุณครับพี่กบ ตอนนี้แอล ตามเจ้าป้าไปอีกที อิอิ

ไวปานกามนิตหนุ่มเชียว Richman เจ้าป้าเค้าชั้นเซียน กินตับเจ้าเป็นว่าเล่น

เรียนรู้เทคนิค ดัก buy ดัก sell ให้ดีๆ ถ้าไม่มรึนไปซะก่อนนะจ๊ะ :D :lol:

แอลอีกตัวที่19.5 ปิด22.5 แอล21 ปิด22.7 แนวรับ 20+- ที่เดาไว้เมื่อเช้า มาตามเป้า รับต่อไป17ลบลบ ที่เค้าทะลุขึ้นมามะวาน แนวต้าน ก็ที่คุณบาสตั้งเอสล่ะค่ะ

ใครอยู่หน้าจอ ก็ขยับๆให้ดีๆเผื่อขาด ป้าไปตั้งรอ29.99 เลขสวย เพราะ ไม่มีเวลาเฝ้าต้องออกกำลังกายแล้วค่ะ โชคดีค่ะ

แอลอีกตัวที่19.5 ปิด22.5 แอล21 ปิด22.7 แนวรับ 20+- ที่เดาไว้เมื่อเช้า มาตามเป้า รับต่อไป17ลบลบ ที่เค้าทะลุขึ้นมามะวาน แนวต้าน ก็ที่คุณบาสตั้งเอสล่ะค่ะ

ใครอยู่หน้าจอ ก็ขยับๆให้ดีๆเผื่อขาด ป้าไปตั้งรอ29.99 เลขสวย เพราะ ไม่มีเวลาเฝ้าต้องออกกำลังกายแล้วค่ะ โชคดีค่ะ

ขอบคุณค่ะ เจ้าป้า มาเจอ 6 พอดี เดี๋ยวตั้งตามค่ะ

วันนี้กลับบ้านเร็ว มานั่งเฝ้าจอละ เฮงๆ รวยๆ ทุกคนจ้า

เค้าไม่ผ่าน23 นะ ติดๆขัดๆตรงนี้ื ป้าเลย TP ออกมาก่อน

ขอบคุณค่ะ เจ้าป้า มาเจอ 6 พอดี เดี๋ยวตั้งตามค่ะ

วันนี้กลับบ้านเร็ว มานั่งเฝ้าจอละ เฮงๆ รวยๆ ทุกคนจ้า

ดีจายจัง คุณนุชลงสนามแล้ว ทำไรลอกมั่งนะ จะแวบมาอ่าน

คุณTheRich ดูตรง22.5 ถ้าผ่านก็ลอยลำขึ้นเทสทีละ1$ ถ้าไม่ก็ออกมาก่อน เก็บล่างใหม่ เดาให้จ้า อิอิ

คุณTheRich ดูตรง22.5 ถ้าผ่านก็ลอยลำขึ้นเทสทีละ1$ ถ้าไม่ก็ออกมาก่อน เก็บล่างใหม่ เดาให้จ้า อิอิ

ยังไม่ได้ปิดครับ แอล20ไว้ รอมันกลับไปแถวๆ26-28ก่อนค่อยปิด ไม่รู้จะมาป่าวอิอิ

ยังไม่ได้ปิดครับ แอล20ไว้ รอมันกลับไปแถวๆ26-28ก่อนค่อยปิด ไม่รู้จะมาป่าวอิอิ

กำไรเตามแต่ใจค่ะ พอใจตรงไหนก็ตรงนั้น ป้าแอล22.8 ตามมา ดูซิ ใครจะปิดได้ราคาดีกว่ากัน 25 ป้าก็คงไปแล้ว อิอิ

เค้าไม่ผ่าน23 นะ ติดๆขัดๆตรงนี้ื ป้าเลย TP ออกมาก่อน

เห็น 1324.2 แล้วจ้า

กำไรเตามแต่ใจค่ะ พอใจตรงไหนก็ตรงนั้น ป้าแอล22.8 ตามมา ดูซิ ใครจะปิดได้ราคาดีกว่ากัน 25 ป้าก็คงไปแล้ว อิอิ

ผมคงมิอาจแข่งกับเจ้าป้าหรอกครับ อิอิ ผมคงถือรอเป้านั่นแหละ ฮ่าๆ

เห็น 1324.2 แล้วจ้า

26 ที่บอกไว้ ว่าเค้าจะเปลี่ยนชีวิตตรงนี้ มะเช้ายืนไม่ได้ร่วง นี่ขึ้นเทสใหม่ ดูซิว่าเจ้าจะเอายังไง

คุณTheRich ป้าปิดที่24.5 ไปนะ ต้นทุนป้าสูงกว่าเอาsafe ก็ปิดก่อนจ้า

ผมคงมิอาจแข่งกับเจ้าป้าหรอกครับ อิอิ ผมคงถือรอเป้านั่นแหละ ฮ่าๆ

5555 ชอบล้อเล่น สนุกดีจ้า