ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น้อง Richman มีเวลาสรุป ไปที่ link นี้เลยค่ะ จะมีวิเคราะห์เช้า เย็น ยกเว้นวันหยุดเสาร์ อาทิตย์ และนักขัตฤกษ์

http://www.gold.in.th/Gold_Analysis

ขอบคุณครับพี่กบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดีๆเจ้าป้ามีมุมมองก็มาบอกหมู่เฮา อเมริกามา 19.30 น. ใช่ไหม ถ้าตอนนี้ 38 มาก็ดีเนอะ จะได้ sell กัน

19.30 ตัวเลขเมกาจะเริ่มประกาศ จ้า

แอล30 ปิด33 เอส33ปิด30 เล่นไปเล่นมาฆ่าเวลา ได้เค้า3$ แต่ตั้งsl10$ ท่าจะบร้า คิดไปคิดมา หยุดก่อนดีก่า เด๋วลมใส่

เจอกันดึกค่ะ

แอล30 ปิด33 เอส33ปิด30 เล่นไปเล่นมาฆ่าเวลา ได้เค้า3$ แต่ตั้งsl10$ ท่าจะบร้า คิดไปคิดมา หยุดก่อนดีก่า เด๋วลมใส่

เจอกันดึกค่ะ

จะไปไหนล่ะเจ้าป้า เจ้าป้าเทรด gs คล่องตัวกว่าเทรดแท่งอีก เพราะไม่ต้องดูเงินบาทอ่อนแข็ง กำไรดีกว่าไหมคะ

ได้ลำใยไปๆมาๆ ถูกจริตเจ้าป้า สมใส่ก็สู้ๆบ่ยั่น อิ อิ

แล้วต่อไปเล็งซื้อหรือขายจ๊ะ แต่ดูตัวเลข 19.30 น ก่อนใช่ไหม

เจอบาทเล่นงานอีกแล้ว :033

คุณ mint เจอเงินบาทเล่นงาน ปิดซื้อหรือปิดขายล่ะ

ช่วงนี้เทรดแท่งเป็นยังไงบ้าง กำไรดีไหม มาคุย มาแนะแนวกันหน่อยซิ

พี่กบปิดช๊อตยังค่ะ หาเพือนยังไม่ได้ปิดเลยค่ะ

น้องปลายฟ้าปิด sell ไปหรือยัง หรือกำลังลุ้นต่อตามเป้าคุณบาส และคุณหญิงคะ

น้องปลายฟ้าปิด sell ไปหรือยัง หรือกำลังลุ้นต่อตามเป้าคุณบาส และคุณหญิงคะ

ปิดแล้วค่ะ พี่กบละค่ะเข้าไหม่ยังค่ะ

คุณ mint เจอเงินบาทเล่นงาน ปิดซื้อหรือปิดขายล่ะ

ช่วงนี้เทรดแท่งเป็นยังไงบ้าง กำไรดีไหม มาคุย มาแนะแนวกันหน่อยซิ

ขายไว้เมื่อคืนไม้เล็ก 1 ไม้ ราคา 19640 ที่ spot 1341 เมื่อคืนเงินบาทแข็งเป๊ก ตอนนี้ 1331 ซื้อคืนเท่าทุน

วันนี้มัวแต่ออกไปทำบุญสะเดาะเคราะห์ข้างนอกบ้านหลายที่ ทั้งวันเลยขอรับ เพิ่งกลับเข้ามาบ้าน เปิดมาดู

เจอบาทอ่อน เซ็งเป็ดเลยขอรับ

ปล.วันนี้ไปปล่อยปลาแถวบ้าน เจ๊อี๋ มาขอรับ :uu

สวัสดีพี่กบและสมาชิกทุกท่าน ตอนนี้เทรด GS ดีกว่าแท่งหรือเปล่าค่ะ คงออกง่ายกว่า บาทไม่กวน ขอบคุณคำแนะนำ คุณบาส เจ้าป้าด้วยค่ะ

ปิดแล้วค่ะ พี่กบละค่ะเข้าไหม่ยังค่ะ

ยังไม่ได้เข้าค่ะ ถ้าเด้ง 38, 46, 50, 55 ก็จะเข้า ด้วยกันไหมจ๊ะ

สวัสดีพี่กบและสมาชิกทุกท่าน ตอนนี้เทรด GS ดีกว่าแท่งหรือเปล่าค่ะ คงออกง่ายกว่า บาทไม่กวน ขอบคุณคำแนะนำ คุณบาส เจ้าป้าด้วยค่ะ

สำหรับพี่กบ เทรด gs ออกตัวได้ง่ายกว่าแท่งเยอะค่ะ

แท่งเหมาะกับการซื้อที่แนวรับแข็งๆและปิดขายทำกำไร

แต่ gs สามารถ buy หรือ sell ได้โดยมี stop loss จำกัดความเสี่ยงด้วยทุกครั้ง

เริ่มต้นควร demo เทรดจนมั่นใจ แล้วถึงเทรดจริง

เล่นน้อยๆก่อน เริ่มต้น 0.01 lot มีกำไรสะสมแล้วค่อยเพิ่ม voulme เทรดค่ะ

ยังไม่ได้เข้าค่ะ ถ้าเด้ง 38, 46, 50, 55 ก็จะเข้า ด้วยกันไหมจ๊ะ

มาก็ช๊อตค่ะ

ขายไว้เมื่อคืนไม้เล็ก 1 ไม้ ราคา 19640 ที่ spot 1341 เมื่อคืนเงินบาทแข็งเป๊ก ตอนนี้ 1331 ซื้อคืนเท่าทุน

วันนี้มัวแต่ออกไปทำบุญสะเดาะเคราะห์ข้างนอกบ้านหลายที่ ทั้งวันเลยขอรับ เพิ่งกลับเข้ามาบ้าน เปิดมาดู

เจอบาทอ่อน เซ็งเป็ดเลยขอรับ

ปล.วันนี้ไปปล่อยปลาแถวบ้าน เจ๊อี๋ มาขอรับ :uu

ปล่อยปลา ทำบุญกับเด็กกำพร้า ด้อยโอกาส ฯดีค่ะ จิตใจสบาย

และเข้ามาคุยกับหมู่เฮาด้วย จะได้แชร์ไอเดียกัน

ขายแท่ง เจอพิษเงินบาทอยู่เรื่อย กำไรยากมากๆ ดูซิ sell 1341 ปิดซื้อ 1331 เท่าทุน

ถ้าเทรด GS เล็งถูกอย่างนี้ คุณ mint ก็กำไรแล้ว

จากนี้มองทองไปทางไหนคะ

พี่กบกำลังจะทานข้าว

ทานข้าวกันนะคะทุกคน