ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

Pizza, Spaghetti และ ไก่กรอบมาแล้ว กำลังจะไปทาน

ทานอาหารเย็นกันนะคะ

ว้าวๆพิชซ่า อยากทานด้วยจังเลย

อิ่มแล้วมา เชียร์ๆกันต่อนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อีกไม้1ตั้งไว้ไกลหน่อย เลยรอด แต่ก็ไม่รู้จะขึ้นต่อรึป่าวครับ เลยใจแผ่วๆ

ว้าวๆพิชซ่า อยากทานด้วยจังเลย

อิ่มแล้วมา เชียร์ๆกันต่อนะคะ

โดน cut sell ไปหมดแล้ว

จากทานสปาเกตตี้ Pizza เข้ามาดู อ้าว order ฉันหายไปไหน

เชียร์คุณปองและขา S ต่อละกันจ้า

ถูกแก้ไข โดย gejen

อีกไม้1ตั้งไว้ไกลหน่อย เลยรอด แต่ก็ไม่รู้จะขึ้นต่อรึป่าวครับ เลยใจแผ่วๆ

เจ้ามือมานหลอกกิน cut หมู่เฮาอยู่เรื่อย แต่ตั้ง cut ไกลก็น่ารอดค่ะ

สู้ๆต่อยังมีหมู่เฮาเป็นเพื่อนตรึม คุณปองเอย พี่ๆอีกเป็นพะเรอ

ว่าแต่พี่บาสเราโดนกิน cut หรือเปล่าไม่รู้ fx pro บางทีก็ไม่โดนกิน แต่ exness โดนตลอดๆ

กลายเปนโชคดีไปที่เอสมะทัน พี่กบ คุนริช โดนกินคัตเลย สู้ๆน้าค้าบ

กลายเปนโชคดีไปที่เอสมะทัน พี่กบ คุนริช โดนกินคัตเลย สู้ๆน้าค้าบ

สลาตันไม่ได้ S กลายเป็นโชคดี

แต่หมู่เฮาก็เล่นแบบมีระบบที่ซู๊ด 555

เจ้ามาหลอกล่อให้ S ซะตั้งนาน แล้วก็กิน cut ซะงั้น

โดน cut sell ไปหมดแล้ว

จากทานสปาเกตตี้ Pizza เข้ามาดู อ้าว order ฉันหายไปไหน

เชียร์คุณปองและขา S ต่อละกันจ้า

แง่วววว..รอเข้าใหม่เนอะ

ส่วนปองเปิดทุ่มครึ่งคะ เดี๋ยวดูว่าทำไรได้บ้าง :047

สู้ๆคะทุกคน

แง่วววว..รอเข้าใหม่เนอะ

ส่วนปองเปิดทุ่มครึ่งคะ เดี๋ยวดูว่าทำไรได้บ้าง :047

สู้ๆคะทุกคน

แล้วที่ S ไป 1337 วันนี้ยังอยู่ใช่ไหมคะ หรือปิด S กำไรไปแล้ว

ตัวเลขเศรษฐกิจที่คาดการน่าจะเป็นลบกับทอง ทำไมทองถึงขึ้นครับ

แล้วที่ S ไป 1337 วันนี้ยังอยู่ใช่ไหมคะ หรือปิด S กำไรไปแล้ว

ยังไม่ปิด ยังไม่ทำไรเร่ยคะ

เพราะมันขึ้นตอนตลาดปิดอะคะ

ต้องรอดูตอนเปิดก่อน

ว่าทำไรต่อดี

บอกแล้วครับแต่ว่าต้องรีบเคลียรร์งานเพราะต้องเดินทางไปพะเยากลางเดือนหน้า :17 ไปงานแต่งเลยปั่นงานกันสองคนร้านอยู่ราชบุรีครับคุณJJน่าจะรู้จักร้านโคอิชิ

วันก่อนกลับบ้านแวะๆปกินมาเหมือนกันค่ะคุณบาส. เอ...บ้านเราอยู่ไกล้กันป่ะนี่

ดาวโจนส์ฟิวเจอร์สดีดตัวขึ้น 67 จุด ขานรับ PMI ภาคการผลิตจีนแข็งแกร่ง

ข่าวต่างประเทศ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- พฤหัสบดีที่ 24 ตุลาคม 2556 19:19:59 น.

ดัชนีดาวโจนส์ล่วงหน้าดีดตัวขึ้น 67 จุด หรือ 0.4% แตะที่ 15,418 จุด ขณะที่ดัชนี S&P 500 ปรับตัวขึ้น 0.4% แตะที่ 1,748.2 จุด

ณ เวลา 07.40 น.ตามเวลานิวยอร์กในวันนี้ เพราะได้แรงหนุนจากข้อมูลที่บ่งชี้ถึงการขยายตัวที่แข็งแกร่งของภาคการผลิต จีน

และผลประกอบการที่สดใสของภาคเอกชน

นักลงทุนขานรับรายงานของเอชเอสบีซี โฮลดิงส์ที่ระบุในวันนี้ว่า ดัชนีผู้จัดการฝ่ายจัดซื้อ (PMI) ภาคการผลิตเบื้องต้นของจีนในเดือนต.ค.

เพิ่มขึ้นแตะ 50.9 ซึ่งเป็นระดับสูงสุดในรอบ 7 เดือน เทียบกับ 50.2 ในเดือนก.ย. ซึ่งส่งสัญญาณถึงการฟื้นตัวต่อเนื่องของเศรษฐกิจจีน

ทั้งนี้ ดัชนีที่สูงกว่า 50 บ่งชี้ว่ากิจกรรมภาคการผลิตของจีนมีการขยายตัวจากเดือนก่อนหน้า

นายฉู หงปิน หัวหน้านักเศรษฐศาสตร์ของเอชเอสบีซีกล่าวในแถลงการณ์ว่า ดัชนี PMI ภาคการผลิตเบื้องต้นของจีนในเดือนต.ค.ปรับตัวขึ้น

แตะระดับสูงสุดในรอบ 7 เดือน โดยได้รับแรงหนุนจากการปรับตัวดีขึ้นของกิจกรรมภาคการผลิตโดยรวม ซึ่งบ่งชี้ว่าการฟื้นตัวของเศรษฐกิจจีน

กำลังมีความแข็งแกร่งมากขึ้นในไตรมาส 4 หลังจากที่ฟื้นตัวขึ้นในไตรมาส 3

หุ้นซิทริกซ์ ซิสเต็มส์ พุ่งขึ้น 2.6% หลังจากบริษัทประกาศแผนซื้อคืนหุ้นมูลค่า 500 ล้านหุ้น ขณะที่หุ้นฟอร์ด มอเตอร์ ทะยานขึ้น 3.9%

หลังจากบริษัทเปิดเผยผลประกอบการที่ดีเกินคาด

นักลงทุนจับตาดูกระทรวงแรงงานสหรัฐจะเปิดเผยจำนวนผู้ขอรับสวัสดิการว่าง งานในรอบสัปดาห์ที่สิ้นสุดวันที่ 19 ต.ค.ในวันนี้เวลา 19.30 น.

ตามเวลาไทย ซึ่งนักวิเคราะห์คาดว่าจำนวนผู้ขอรับสวัสดิการว่างงานจะอยู่ที่ 340,000 ราย ลดลงจากสัปดาห์ก่อนหน้าที่ระดับ 358,000 ราย

นอกจากนี้ นักลงทุนยังจับตาดูการรายงานผลประกอบการของบริษัทอเมซอน และไมโครซอฟท์ ในวันนี้ รวมทั้งดัชนี PMI ภาคการผลิตเบื้องต้น

เดือนต.ค.ของสหรัฐ ซึ่งนักวิเคราะห์คาดว่า ดัชนี PMI จะชะลอตัวลงมาอยู่ที่ระดับ 52.5 จากเดือนก.ย.ที่ระดับ 52.8

วันก่อนกลับบ้านแวะๆปกินมาเหมือนกันค่ะคุณบาส. เอ...บ้านเราอยู่ไกล้กันป่ะนี่

บ้านใกล้เรือนเคียงกันม้างคุณ jj

โคอิชิหรือคะ ชื่อเก๋ไก๋ซะไม่มีอยู่ที่ราชบุรี อาหารสดอร่อยถูกปากไหมคะ

ยังไม่ปิด ยังไม่ทำไรเร่ยคะ

เพราะมันขึ้นตอนตลาดปิดอะคะ

ต้องรอดูตอนเปิดก่อน

ว่าทำไรต่อดี

สู้ๆค่ะคุณปอง

พินาให้ดีๆ ตอนนี้อยู่ที่ 1344

จัดS1348 ซีรีZอ่ะคะ

จัดราคารอ sumit กันเลยทีเดียวเชียว

เปิดปุ้บเด้งปั้บ สูงปี๊บๆ กระโดดใส่เลย

หัวใจมันบอกเอส ก้อต้องเอสคะ555

โชคดีๆมีกำไรคะพี่กบ และหมู่เฮาทุกคน