ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

set แดง ktb แดง ปิดแล้วจ้าที่19.7

รอเก็บใหม่19.4/19.2 จำนวน 100/200หุ้นตามลำดับ cut 18.7 เป้ายังไม่คิดรอแมทก่อนค่อยคิด :_02

:01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

GCAP KA ขอโทษมาช้า ...

http://www.youtube.com/watch?v=gSrCgqP9N6Q

:01

พี่ต่ายทองสบายดีนะครับอัพเดตผลการลงทุนหน่อยน้าน้องๆจะใช้เป็นวิทยาทาน

ต่ายทองสบายดีนะคะ

กำไรหุ้นดีใช่ไหม

ขอบคุณคุณ ginger สำหรับ Gcap ด้วยจ้า

พี่ต่ายทองสบายดีนะครับอัพเดตผลการลงทุนหน่อยน้าน้องๆจะใช้เป็นวิทยาทาน

ต่ายทองสบายดีนะคะ

กำไรหุ้นดีใช่ไหม

ขอบคุณคุณ ginger สำหรับ Gcap ด้วยจ้า

:wub: รักษาทุน..มีวินัยไม่วอกแวกไม่สะเปะสะปะ..ไม่ไล่ซื้อหุ้น..ขายหุ้นเมื่อมีกำไรที่พอใจ..ตามที่บอกมาจะไม่มีหุ้นดอยสูงๆอยู่ในพอรต์เราเลย..ส่วนตัวชอบหุ้นราคาไม่สูงมาก..หุ้นตัวเล็กๆราคาน่ารักดี..ร่วงลงมา 5-10 สเปรด..ไม้แรกยังพอซื้อถัวดึงราคาลงมาได้..ดีดขึ้นมายังมีช่องให้เราทำกำไรได้บ้าง..รึไม่ก็เสมอตัวไม่ขาดทุน..เราต้องคอยบอกตัวเองเสมอว่าหุ้นตัวนี้ยังไม่ใช่เวลาของเรา..ยอมเพื่ออยู่ต่อเพื่อความผาสุกของเราเอง..คริคริ..มีหุ้นในหัวใจอยู่ซัก 5 ตัวกำลังดี..ทำการศึกษาที่มาที่ไปอุปนิสัย..สไตล์การขึ้นลงของหุ้นตัวที่เราชอบ..ติดตามข่าวสารประเมินสถานการณ์ความเสี่ยงเท่าที่เรารับได้..หยุดเทรดเมื่อไม่แน่ใจรึลังเล..ตลาดเกร็งกำไรร้อนรนดั่งไฟ..อันตรายรอบตัว..แบกรับความเสี่ยงได้น้อยทุนน้อยกำไรน้อย..ตามสภาพของแต่ละคน..ถึงเวลานี้ก็ยังเหมือนเดิม..คือดูกราฟดูรัยไม่เป็นเลย..แต่ลงทุนมีความสุขสบายใจมากมาย..เข้ามาไทยโกลด์ทุกวัน..เพราะที่นี่คือบ้านหลังแรก..หลังเดียว..ที่เป็นจุดเริ่มต้นของการลงทุน..ข่าวสารคำอรรถาธิบายจากทุกห้อง..ฉุดดึงความคึกคะนอง..เพิ่มความมีสติไตร่ตรองได้ดีมีประโยชน์ที่สุด..ดีใจที่เพื่อนๆร่วมขบวนการเดียวกัน..มีความสุขกับการลงทุนที่เราเลือกเอง.. :wub:

ร่ำรวยเฮงๆในทุกวันที่ตัดสินใจลงทุนนะคะเพื่อนๆที่น่ารัก..^-^..

ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

สวัสดีรอบค่ำคะพี่กบ เจ้าป้า คุณบาส ดช.เม่า และเพื่อนๆทุกคนคะ

มาเชียร์น้องทองกันคะ :Announce

มี ทั้งs ทั้งL ล่ะค๊าบงานนี้ (รอคัทกับมือ อิอิ) :uu

กร๊าาาก...วิ่งขึ้นมารอแร้วววว รอขึ้นรึรอลงล่ะงานนี้ เอิ้กๆ :_cd

ถูกแก้ไข โดย แม่น้องคิตตี้

ได้เอสล่ะ1313 เป็นไงเป็นกัน :57

ได้เอสล่ะ1313 เป็นไงเป็นกัน :57

ลำไยแล้ว

กรี้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปิด1292จบข่าวค๊าาาบ :57

ถูกแก้ไข โดย แม่น้องคิตตี้

ลำไยแล้ว

ขอบคุณคะปิด1292คะ

กรี้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปิด1292จบข่าวค๊าาาบ :57

ได้ยินเสียงกริ๊ดๆๆๆ เข้าแก้วหูลั่นเลย ดีใจด้วยจ้า คุณปองกำไรเยอะใช่ม๊าย

เอิ๊กกกก!!!... เสียงใครมาปลุกผมตื่น อ้อ..คุณปองนี่เอง ดีใจด้วยครับกับลำใยเยี่ยมจริงๆครับ

สวัสดีครับพี่กบ เก็บลำใยไปยังครับ คุณปองสอยไปก่อนเพื่อนเลย

สวัสดีรอบค่ำคะพี่กบ เจ้าป้า คุณบาส ดช.เม่า และเพื่อนๆทุกคนคะ

มาเชียร์น้องทองกันคะ :Announce

มี ทั้งs ทั้งL ล่ะค๊าบงานนี้ (รอคัทกับมือ อิอิ) :uu

กร๊าาาก...วิ่งขึ้นมารอแร้วววว รอขึ้นรึรอลงล่ะงานนี้ เอิ้กๆ :_cd

สวัสดีจ้า คุณปองโชคดีจัง

กำไร gf อีกแล้ว

ตอนนี้บาทกลับอ่อนมากๆขึ้นทันทีเลย 31.47