ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

เกิดไดเวอร์จิ้นต่อเนื่องแนะนำให้ขายเมื่อชนแนวต้านหรือเมื่อmacdตัดsignalลงครับ

ดู macd ที่ตัด signal ลง TF ไหนดีอ่ะครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ที่เอสไว้ปิดและครับ ที่ 58 รอแอลใหม่ 54 ครับ เจ้าป้าลำใยเยอะเลยนะคับวันนี้

ถ้าขึ้นมาเอสดีมั้ย

คาดตลาดหุ้นยุโรปเปิดทรงตัว หลังร่วงหนักจากแรงเทขายวานนี้

ข่าวหุ้น-การเงิน สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- ศุกร์ที่ 24 มกราคม 2557 14:51:55 น.

ตลาดหุ้นยุโรปมีแนวโน้มว่าจะทรงตัวหรือขยับขึ้นเล็กน้อยในช่วงเปิดตลาด วันนี้ หลังจากที่เมื่อวานนี้ดัชนีร่วงลงหนักสุดในรอบ 7 สัปดาห์

เนื่องจากนักลงทุนเทขาย ท่ามกลางปัจจัยลบจากดัชนีภาคการผลิตที่ชะลอตัวลงของสหรัฐและจีน

ดัชนี Euro Stoxx 50 บวก 0.1% แตะ 3,119 เมื่อเวลา 7.13 น.ตามเวลาลอนดอน

หุ้นที่คาดว่าจะเคลื่อนไหวในช่วงเปิดตลาด ได้แก่ หุ้นเซเลซิโอ จากข่าวบรรลุข้อตกลงซื้อขายกิจการ และหุ้นซิกโก้ ภายหลังจากที่บริษัทเปิดเผยรายได้

ไตรมาส 4 ที่ผิดไปจากการประเมินของนักวิเคราะห์

ที่เอสไว้ปิดและครับ ที่ 58 รอแอลใหม่ 54 ครับ เจ้าป้าลำใยเยอะเลยนะคับวันนี้

ปิด S แล้วเหรอ ยินดีด้วย

กปปสมาปิดที่ทำงานผมแล้ว :_10 ๆๆๆๆๆกลัวจุงเบย :uu :uu :uu :uu :uu

ปิดด่วนเค้าจะกลับบ้านไปเลี้ยงลูก :uu :uu :uu :uu :uu

เข้าทางคุณบาสเลย ได้กลับมาเลี้ยงน้องบีม 5555

ปิด S แล้วเหรอ ยินดีด้วย

ครับพี่กบล่ะครับ เล็งไรอยู่

ถ้าขึ้นมาเอสดีมั้ย

เท่าไรดีครับ ขึ้นมาเนี้ย เจ้าป้าตะโกนด้วยนะครับ

เข้าทางคุณบาสเลย ได้กลับมาเลี้ยงน้องบีม 5555

ไถ่กระดาษกาว2หน้าแล้วปิดกระดาษA4แผ่นเดียวครับ :uu ไม่กล้าปิดจริงกลัวนายกผมแน่ๆ เพราะเล่นเรียกคนงานเทศบาลมาปิดล้อมม๊อบอีกทีถ้ากล้าปิดก็ออกไม่ได้อะ55555555555555

ปล.สรุปว่าผมก็ยังทำงานต่อไปครับ :_02

ถูกแก้ไข โดย Trader Junior

ดู macd ที่ตัด signal ลง TF ไหนดีอ่ะครับ

รายชมครับกราฟพี่เม่ามาจากรายชม เพราะฉะนั้นเล่นรายชมครับ เอาไปใช้รายอื่นๆไม่ได้

ไถ่กระดาษกาว2หน้าแล้วปิดกระดาษA4แผ่นเดียวครับ :uu ไม่กล้าปิดจริงกลัวนายกผมแน่ๆ เพราะเล่นเรียกคนงานเทศบาลมาปิดล้อมม๊อบอีกทีถ้ากล้าปิดก็ออกไม่ได้อะ55555555555555

ปล.สรุปว่าผมก็ยังทำงานต่อไปครับ :_02

555 นายกคุณบาสใช้คนงานเทศบาลล้อมม๊อบอีกที

ข้าราชการได้ทำงานต่อดีแล้วค่ะ จะได้บริการประชาชนไม่มีติดขัด

ดชเม่าเล็งอะไรคะ

เล็ง S แนวต้านครับ

รายชมครับกราฟพี่เม่ามาจากรายชม เพราะฉะนั้นเล่นรายชมครับ เอาไปใช้รายอื่นๆไม่ได้

ราย 4 ครับพี่บาส

Gold spot Intraday: continuation of the rebound.

Pivot: 1243

Most Likely Scenario: Long positions above 1243 with targets @ 1267 & 1276 in extension.

Alternative scenario: Below 1243 look for further downside with 1231 & 1227 as targets.

Comment: the RSI is mixed to bullish.

เล็ง S แนวต้านครับ

ราย 4 ครับพี่บาส

อ๋อครับราย4นะ (อิอิ) ว่าแล้วหน้าตาคุ้นๆเหมือนของผม ส่วนของผมฟิชเชอร์ยกตัวขึ้นราย4ชม น่าจะมีการย่ออย่างน้อย20$จากยอดนะยอดมัน1265-20$ ก็ราวๆ1245ครับ แต่รายชมmacdทำนิวไฮนะ อาจเสียวๆเด้งกินcutก่อนแล้วลงต่อ :ghost ตอนนี้ต้องลุ้นกันแล้วหละจะเสี่ยงsellเลยแล้วลุ้นcutที่ไฮหรือรอเอาชัวลุ้นให้เบรคไฮแล้วรายชมเกิดไดเวอร์เจ้นแล้วค่อยsell :aa