ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อิอิ เป้า19.5 มาแว้ว แอล16.6 ปิด20.15 เดาให้แล้วนะ ว่าตัวเลขยุโรปจะบวกกะทอง แง่มๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อิอิ เป้า19.5 มาแว้ว แอล16.6 ปิด20.15 เดาให้แล้วนะ ว่าตัวเลขยุโรปจะบวกกะทอง แง่มๆ

ไม่ได้เก่งอาราย ลองของ ด้วยเอส16 ไม่ยอมหลุด ยอมcut16ไปอ่ะค่ะ แล้วแอลแทน อูย21แว้ว ยึกยึ๋ย

เย้ ปิด L 1318 เรียบร้อย 1320 หลังจากรอมา เกือบเดือน :uu

ดีใจกับลำไยของทุกท่านคร้า ห้องเราเก่งขึ้นเรื่อยๆ มีพัฒนาการ เอาB+ กันไปชม อิิอิ

แหม่ คันไม้คันมืออยากเอสจิงๆเลยคับ เเต่กลัวสงกรานนี่แหละ ถ้าไม่หยุดยาวจัดไปเเล้ว 1 ไม้คับเนี่ย

แหม่ คันไม้คันมืออยากเอสจิงๆเลยคับ เเต่กลัวสงกรานนี่แหละ ถ้าไม่หยุดยาวจัดไปเเล้ว 1 ไม้คับเนี่ย

ที่ผ่านมาหยุดสงกรานต์แล้วทองไหลพรวดๆเลยน๊าคุณสลาตัน ไม่ลองเอสไว้ลุ้นซักไม่้หรอครับ ( แฮ่..แฮ่.!! มาช่วยดัน )

ถูกแก้ไข โดย Espresso' (S)

ถ้าย่อมาจะซื้อไปปิด3x ก่อนสงกรานต์ :32 คืนนี้มีตัวเลข19.30 เตรียมตัวฟิน.. กันนะคะ โชคดี มีความสุข ทุกออเดอร์คะทุกคน :57

ถ้าย่อมาจะซื้อไปปิด3x ก่อนสงกรานต์ :32 คืนนี้มีตัวเลข19.30 เตรียมตัวฟิน.. กันนะคะ โชคดี มีความสุข ทุกออเดอร์คะทุกคน :57

คุณปองเล่น S หรือ L ครับจะได้ลอกมั้ง...อิอิอิ :uu

คุณปองเล่น S หรือ L ครับจะได้ลอกมั้ง...อิอิอิ :uu

ปองเล่นจีเอฟต้องใจเย้นๆหน่อยน๊าา

ถ้าเล่นตามเทรนใกล้ๆก้อต้องย่อแล้วซื้ออะคะ(ไม่เอาไล่ซื้อนะ ไม่งั้นจาดอยไม่รู้ตัว )

ตัวเลข19.30 เห็นหลายสำนักว่าจะลบกะทอง ลองพินาดูคะ

ปองเล่นจีเอฟต้องใจเย้นๆหน่อยน๊าา

ถ้าเล่นตามเทรนใกล้ๆก้อต้องย่อแล้วซื้ออะคะ(ไม่เอาไล่ซื้อนะ ไม่งั้นจาดอยไม่รู้ตัว )

ตัวเลข19.30 เห็นหลายสำนักว่าจะลบกะทอง ลองพินาดูคะ

ขอบคุณครับ....

แอล16 ไว้รอบเช้า ว่าจะเอามาปิดบ่ายแก่ๆ จาได้ตรงไหนน้อ :uu

ยังไงก้อต้องจัดการก่อนตลาดปิด16.55 ไม่งั้นเปิดรอบค่ำมาพร้อมตัวเลขจ้างงานกลัวสยองมากกว่าฟินคะ... คริคริ

ที่ผ่านมาหยุดสงกรานต์แล้วทองไหลพรวดๆเลยน๊าคุณสลาตัน ไม่ลองเอสไว้ลุ้นซักไม่้หรอครับ ( แฮ่..แฮ่.!! มาช่วยดัน )

คุนเอสคับ ดอยที่ผมถืออยู่เนี่ยคับซื้อก่อนสงกรานเลยคับ ไปเที่ยวกลับมา ชอค!!!! พอมาสงกรานปีนี้เลยเสียวๆคับ เเต่ตอนนี้เห็น 1323 เลยยิ่งอยากกดนะคับเนี่ย คุนเอสกดยังคับ

เจ้าป้าาา แนะนำหน่อยจิค้าบ pls :32

คุนเอสคับ ดอยที่ผมถืออยู่เนี่ยคับซื้อก่อนสงกรานเลยคับ ไปเที่ยวกลับมา ชอค!!!! พอมาสงกรานปีนี้เลยเสียวๆคับ เเต่ตอนนี้เห็น 1323 เลยยิ่งอยากกดนะคับเนี่ย คุนเอสกดยังคับ

เจ้าป้าาา แนะนำหน่อยจิค้าบ pls :32

เพิ่งเห็น ป้าก็เอส23 ยังไม่ได้ปิด อ่ะ ให้ดีก็รอ28-30 น่าจะเสี่ยงน้อยหน่อยสำหรับแท่ง

ปล. อาการวันนี้เหมือนอยากจะขึ้น ในกราฟป้าบอกให้ซื้ออ่ะ 15 18/25