ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

post-5345-0-28844700-1420133674.gifpost-5345-0-94413500-1420133717.gif

สวัสดีปีใหม่ 2558 ครับ เจ้าป้า พี่กบ คุณบาส คุณเม่า คุณปอง คุณเกตุ และเพื่อนๆทุกคน ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขสมหวัง ร่ำรวย ประสบความ

สำเร็จในทุกสิ่งดังใจหวัง เที่ยวปีใหม่เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีปีใหม่ 2558 ค่ะ คุณกบและเพื่อน มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เฮง ๆ รวย ค่ะ

Gold spot Intraday: under pressure.

Pivot: 1200

Most Likely Scenario: Short positions below 1200 with targets @ 1178 & 1170 in extension.

Alternative scenario: Above 1200 look for further upside with 1210 & 1223 as targets.

Comment: A break below 1178 would trigger a drop towards 1170

สวัสดีปีใหม่ปีแพะค่ะพี่กบ เจ้าป้า คุณปิงปองและเพื่อนๆทุกคนนะค่ะ

ขอบคุณเฮียกัมพลผู้ใจดี ทำให้พวกเราได้มาเจอกันที่หน้าเพจ

ขอบคุณน้ำใจไมตรีที่หลายๆท่านมาช่วยกันแชร์มุมมอง ความคิดและคอยช่วยเหลือซึ่งกันและกัน

ขอบคุณวันและเวลาที่ทำให้เราล้มแล้วล้มอีก เสียเงินแล้วเสียเงินอีก (ไม่ได้กินเจ้าแบบเจ้าป้ากะ

คุณบาสซักกะที) และขอบคุณความอยากรู้ที่ยังไม่หมดไปจากพวกเรา ทำให้อยากรู้และสู้ต่อไป

พี่กบคงได้ถอนเงินมาใช้ก่อนปีใหม่แล้วใช่ไหมค่ะ บอกทีให้มีกำลังใจจ้า :) :wub: :)

สวัสดีปีใหม่ 2558 ค่ะน้องญา

ขอให้น้องญาและครอบครัวมีความสุข สุขภาพกายใจแข็งแรง คิดสิ่งใดที่ดีขอให้สมหวังตลอดไป

น้องญาน่ารัก นานนมเข้ามาทีแต่เข้ามาอวยพรปีใหม่ให้พี่กบและทุกๆคน

ขอให้ร่ำให้รวย ที่สวยอยู่แล้วก็ขอให้สวยขึ้นอีกเยอะๆ

พี่กบเทรด gs เล็กๆน้อยๆ กำไรเจ้ายากแท้น้อ

น้องญาล่ะ ได้กำไรเต็มกระเป๋าหรือเปล่า

ก่อนปีใหม่ พี่กบได้กำไรหุ้น ตอนตลาดโดนทุบเพราะตั้งรอซื้อที่แนวรับลึกๆ แต่ขายหมูไปอ่ะ :D :lol:

สวัสดีปีใหม่ค่ะคุณเกตุ

ขอให้คุณเกตุและครอบครัว ลูกสาวแฝดมีความสุขมากๆ :D

สวัสดีปีใหม่นะคร้า ขอให้คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกๆท่านนะจ๊า. งานเยอะเลย ใช้ipad ก็เข้ามาคุยด้วยไม่ได้เลย บางทีเน็ทก็หมุนวนเวียน โชคดี รับทรัพย์ทุกท่านนะคร้า พี่กบน่ารักเสมอ แปะนู่นนี่ให้อ่าน ขอบคุณจากใจค่ะ ตะกี้แอล74 รอปิดค่ะ เป้า78-82

post-5345-0-28844700-1420133674.gifpost-5345-0-94413500-1420133717.gif

สวัสดีปีใหม่ 2558 ครับ เจ้าป้า พี่กบ คุณบาส คุณเม่า คุณปอง คุณเกตุ และเพื่อนๆทุกคน ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขสมหวัง ร่ำรวย ประสบความ

สำเร็จในทุกสิ่งดังใจหวัง เที่ยวปีใหม่เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ

ได้รับ 2 Happy New Year และคำอวยพรจากคุณ S :D

ขอให้สมพรปากค่ะ

และขอให้คุณ S ได้รับพรดีๆในปีใหม่กลับไปเช่นกัน ขอให้มีความสุขตลอดไป

สวัสดีปีใหม่ 2558 ค่ะ คุณกบและเพื่อน มีความสุข สุขภาพแข็งแรง เฮง ๆ รวย ค่ะ

สวัสดีปีใหม่ค่ะคุณ raty

ขอให้สุขกายสบายใจ ร่ำรวยเงินทอง คิดสิ่งใดที่ดีขอให้สมความปรารถนาตลอดปี 2558 และตลอดไป :D

แนวรับตรง7 ต้นๆ อีกแนวก็65 วัดใจที่ตลาดเมกา 21.30 อีกที ตัวเลขตามคาดให้ค่าบวกกะทอง แนวต้านก็89

อะไรจะทำให้ทองบวกยังคิดไม่ออก ช่วงที่ผ่านมา เน้นเอส แต่ก็โดนรับทานเอส ไปหลายตังอยู่

สวัสดีปีใหม่นะคร้า ขอให้คิดสิ่งใดสมปรารถนาทุกๆท่านนะจ๊า. งานเยอะเลย ใช้ipad ก็เข้ามาคุยด้วยไม่ได้เลย บางทีเน็ทก็หมุนวนเวียน โชคดี รับทรัพย์ทุกท่านนะคร้า พี่กบน่ารักเสมอ แปะนู่นนี่ให้อ่าน ขอบคุณจากใจค่ะ ตะกี้แอล74 รอปิดค่ะ เป้า78-82

สวัสดีปีใหม่ค่ะเจ้าป้า

ขอให้เจ้าป้า หลานชายนายรูปหล่อ มีความสุข สุขภาพแข็ง เงินทองไหลมาเทมา มีเพื่อนดีๆมากมาย

เฮงๆ รับโชคจากเจ้าตลอดไปนะคะ

เจ้าป้าหายไปนานเชียว

ทีนี้เข้ามาคุยเทรด มาส่งข่าวบ่อยๆนะ

เมื่อวาน 1 มค 58 เนต True บ้านพี่กบ หายไปเฉยเลย ใช้ไม่ได้

เลยโทรเช็ค เขาบอกจะส่งช่างมาดูให้

วันนี้ออกไปทานข้าวกลางวัน เห็นรถ True 3 คันจอดหน้าหมู่บ้าน จนเย็นช่างยังไม่มาที่บ้าน

ถามไปได้ความว่า cable ของ True โดนตัดถูกขโมยไปแล้ว ใช้เนตกันไม่ได้ตรึม

จะใช้ เนต อีกที ก็ต้องใช้เวลา อาจไม่เกิน 7 วัน โหววว

ตอนนี้เลยต้องใช้เนตจากมือถืออ่ะ

ตั้งปิด78 เจ้าสอยไปแล้วค่ะ

ได้กำไรแล้วนี่นา ก็ชนะเจ้าได้ตังค์