ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

หวัดดีกร๊าบบ คุณทองใหม่ ผม+1พลังให้กร๊าบบ แล้วจะกลับมาอ่านข้อมูลอีกครั้งกร๊าบบบบบบบบบบ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีคะอ.ทองใหม่ วันนี้วันหยุดเลยได้เข้ามาอ่านได้นานหน่อย ตอนนี้รอเก็บน้ำมันอยู่คะ จะลงไปถึง73 เลยมั๊ยคะอ.

+1 ให้คัมภีร์ไร้เทียมทานของอ.ทองใหม่คะ ดูเอาไว้เป็นแนวทางจะได้ใช้ป้องกันตัวเองคะ :wub:

อ.ทองใหม่ไม่ทำคัมภีร์สำหรับน้ำมันบ้างเหรอคะ หนูจะได้ใช้ดูเป็นแนวทาง !32 ไม่รู้ขอร้องมากไปรึเปล่าคะ !30 !_087

กลับมาอ่านข้อมูลกร๊าบบ เอ แต่วันนี้มีข่าวข้อมูลน้อยจัง ยังไงก็ต้องขอบคุณ คุณทองใหม่มากๆกร๊าบบบบบบบบ

หวัดดีกร๊าบบ คุณทองใหม่ ผม+1พลังให้กร๊าบบ แล้วจะกลับมาอ่านข้อมูลอีกครั้งกร๊าบบบบบบบบบบ

สวัสดีคะอ.ทองใหม่ วันนี้วันหยุดเลยได้เข้ามาอ่านได้นานหน่อย ตอนนี้รอเก็บน้ำมันอยู่คะ จะลงไปถึง73 เลยมั๊ยคะอ.+1 ให้คัมภีร์ไร้เทียมทานของอ.ทองใหม่คะ ดูเอาไว้เป็นแนวทางจะได้ใช้ป้องกันตัวเองคะ :wub: อ.ทองใหม่ไม่ทำคัมภีร์สำหรับน้ำมันบ้างเหรอคะ หนูจะได้ใช้ดูเป็นแนวทาง !32 ไม่รู้ขอร้องมากไปรึเปล่าคะ !30 !_087

แทงคิ่วหลายครับ

ส่วนคัมภีร์น้ำมันคงทำไม่ได้ครับ เพราะไม่ได้ติดตาม และต้องใช้เวลามากด้วย ตอนนี้ติดตามเฉพาะทองคำ และกำลังศึกษาSET50อยู่ครับ วันๆผมก็จ้องแต่ทองคำกับSET50 ไม่มีเวลาที่จะไปทำอย่างอื่นแล้วครับ :rolleyes:

วันนี้ไปทำบุญที่คลองสิบวัดนาป่าพง และไปเที่ยวตลาดร้อยปี+

ไหว้พระพุทธโสธรที่ฉะเชิงเทรา เพิ่งกลับถึงบ้านครับ

ถูกแก้ไข โดย ทองใหม่

แทงคิ่วหลายครับ

ส่วนคัมภีร์น้ำมันคงทำไม่ได้ครับ เพราะไม่ได้ติดตาม และต้องใช้เวลามากด้วย ตอนนี้ติดตามเฉพาะทองคำ และกำลังศึกษาSET50อยู่ครับ วันๆผมก็จ้องแต่ทองคำกับSET50 ไม่มีเวลาที่จะไปทำอย่างอื่นแล้วครับ :rolleyes:

ไม่เป็นไรคะอ. เด๋วหนูรอดูกราฟตาแป๊ะก็ได้คะ แค่อ.มาโพสข่าวสารก็เป็นพระคุณมากแล้วคะ !_087

ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับอ.ทองใหม่ด้วยคนคะ !10

วันนี้มีเพื่อนโพสข้อความส่วนตัวให้ผม แต่แปลกดีแหะ ผมหาที่ตอบข้อความไม่ได้เลย ไม่รู้ปุ่มตอบข้อความมันหายไปอยู่ตรงไหน ขอตอบในที่นี่เลยนะครับ ยีนดีตอนรับเพื่อนๆที่เข้ามาในกระทู้นี้ทุกท่านครับ ยีนดีจ้า

ส่วนที่ถามว่าตอนนี้ขายได้ไหม ขอตอบ พอมีกำไรแล้วให้แบ่งขายแบบขั้นบันไดขึ้นได้เลยครับ กันว่าทองอาจจะขึ้นต่อได้อีก หรือจะขายหมดเลยทีเดียวก็ไม่ต้องเสี่ยงหากทองลงเสียใจที่ไม่ได้ขายหมด แต่ก็ไม่เสียใจหากทองขึ้นต่ออดที่จะได้กำไรเพิ่ม ทางสายกลาง----แบ่งขายท่าจะดีครับ

วันนี้ไปทำบุญที่คลองสิบวัดนาป่าพง และไปเที่ยวตลาดร้อยปี+

ไหว้พระพุทธโสธรที่ฉะเชิงเทรา เพิ่งกลับถึงบ้านครับ

ขออนุโมทนาบุญ กับอาจารย์ด้วยค่ะ :P :P :P