ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อึดจังเลยคับ ไม่ยอม continue ง่ายๆเลย

ถูกแก้ไข โดย dragonfly

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น่านจิคุณมังกรบิน คอยจ้องอยู่เหมือนกัน ว่าแต่เจ้ามือมานจะหลอกเราว่าไม่ลงแล้วป่าว พอเม่าบินมานตบหัวทิ่มอีก

น่านจิคุณมังกรบิน คอยจ้องอยู่เหมือนกัน ว่าแต่เจ้ามือมานจะหลอกเราว่าไม่ลงแล้วป่าว พอเม่าบินมานตบหัวทิ่มอีก

มันไม่ทะลุซักทีอ่ะครับ มันแข็งเอาการนะเนี่ย

มันไม่ทะลุซักทีอ่ะครับ มันแข็งเอาการนะเนี่ย

กะลังลังเลว่าจาเข้าดีป่ะ. แต่กัวเจ้ามานหลอกอ่ะ ช่วงนี้เล่นยากมาก แต่ลึกๆยังหวั่นๆว่าจะได้เห็นนิวโลว์ คุณมังกรบินมองว่างัยค่ะ

กลับบ้านเปิดคอม มองตาแปะคืนนี้ไปได้แค่ 1580 อ่ะค่ะ ตอนแปลอยู่บนรถ เดินทางอยู่ มองไม่ถนัดตา

ระยะกลางที่เห็น 1550 นะคะ ขั้นต้นที่มองเห็นได้

หากราคาปิดแท่ง H4 อยู่ใต้ 1569 มีโอกาสลงสูงครับ แต่หากไม่หลุด มันอาจจะบินได้เหมือนกันนะ

กลับบ้านเปิดคอม มองตาแปะคืนนี้ไปได้แค่ 1580 อ่ะค่ะ ตอนแปลอยู่บนรถ เดินทางอยู่ มองไม่ถนัดตา

ระยะกลางที่เห็น 1550 นะคะ ขั้นต้นที่มองเห็นได้

ขอบคุณนะคุณปุย. กะลังคิดอยู่เหมือนกันว่าน่าจะได้เห็น

ขอบคุณมากค่ะ อ.ทองใหม่ คุณปุยเมฆ และคุณdragonfly

สำหรับน้ำใจดีๆที่มอบให้ตลอดมาค่ะ

อยากให้กราฟมา 7 โมงเช้าเหมือนที่ผ่านมา แต่เกรงใจสุขภาพคุณทองใหม่ ตอนนั้นปุยเมฆมีสมาธิ มีเวลาเพ่งดูให้

พอมาเวลางาน หรือเดินทาง ก็แล้วแต่บุญแต่กรรมแล้ว

ต่อไปนั้ ก็มีตาแปะออกมาได้ทุกวันอยู่แล้ว คนเก่า ๆ คุ้นเคยตาแปะมานาน ก็อยากให้ช่วยออกมาแปลใบ้ ๆ หน่อยนะคะ

คุณพิพพา อยากจะเรียน เชิญเลยค่ะ ต้องการทายาทอสูรอยู่ สงสัย ถามอะไรหลังไมค์ได้ค่ะ แต่ละคน version ไม่เท่ากัน

จะได้ช่วยออกมาแปล ปุยเมฆหาเวลาแปลยากมาก ๆ อิอิ...

อยากให้กราฟมา 7 โมงเช้าเหมือนที่ผ่านมา แต่เกรงใจสุขภาพคุณทองใหม่ ตอนนั้นปุยเมฆมีสมาธิ มีเวลาเพ่งดูให้

พอมาเวลางาน หรือเดินทาง ก็แล้วแต่บุญแต่กรรมแล้ว

ต่อไปนั้ ก็มีตาแปะออกมาได้ทุกวันอยู่แล้ว คนเก่า ๆ คุ้นเคยตาแปะมานาน ก็อยากให้ช่วยออกมาแปลใบ้ ๆ หน่อยนะคะ

คุณพิพพา อยากจะเรียน เชิญเลยค่ะ ต้องการทายาทอสูรอยู่ สงสัย ถามอะไรหลังไมค์ได้ค่ะ แต่ละคน version ไม่เท่ากัน

จะได้ช่วยออกมาแปล ปุยเมฆหาเวลาแปลยากมาก ๆ อิอิ...

เรียนด้วยจ้า. เปิดคอร์ดหน่อยจิ

ดูมั่ว ๆ ไม่มีคอร์ส ไม่รู้จะเอาอะไรสอน นั่งคุยกับตาแปะเอาน่ะค่ะ

ไม่รู้จะเริ่มสอนยังไง ไม่ได้หวง เคยมีหลายคนถาม ถ้ามีพี่ที่คุ้นเคยตาแปะ แล้วเขาสงสัยแต่ละวัน

ปุยเมฆ ก็จะบอกเป็นจุด ๆ ไปน่ะค่ะ แต่ละวันเลือกดูไม่เหมือนกัน ทำไงดีอ่ะ ไม่รู้จะเอาอะไรถ่ายทอดให้

ถ้าสงสัยถามได้ไหม ในโจทย์แต่ละวัน

อิอิ ... แล้วคุณปุยเมฆก็มาโปรด ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :P

ถูกแก้ไข โดย พิพพา

ไอเดียดี ๆ เผื่อไปต่างจังหวัดหรือใช้ที่บ้านค่ะ

ดูมั่ว ๆ ไม่มีคอร์ส ไม่รู้จะเอาอะไรสอน นั่งคุยกับตาแปะเอาน่ะค่ะ

ไม่รู้จะเริ่มสอนยังไง ไม่ได้หวง เคยมีหลายคนถาม ถ้ามีพี่ที่คุ้นเคยตาแปะ แล้วเขาสงสัยแต่ละวัน

ปุยเมฆ ก็จะบอกเป็นจุด ๆ ไปน่ะค่ะ แต่ละวันเลือกดูไม่เหมือนกัน ทำไงดีอ่ะ ไม่รู้จะเอาอะไรถ่ายทอดให้

ถ้าสงสัยถามได้ไหม ในโจทย์แต่ละวัน

คุณปุยน่ารักจังนะคะ มีน้ำใจจัง ขอบคุณนะคะ

เวปไทยโกลด์มีคนอ่านติดตามมากมาย เพราะบรรดากูรูและอาจารย์ที่มีน้ำใจมากมาย ที่ให้ความรู้

คอยช่วยแนะ บรรดาเม่าทั้งหลายให้อยู่รอดได้ ทั้งๆที่หลายท่านมีภารกิจมาก มีงานประจำ

หรือแม้กระทั่งสุขภาพไม่อำนวยอย่างอ.ทองใหม่ ขอขอบพระคุณจากใจจริงค่ะ

ขอให้อาจารย์ทุกๆท่าน คุณปุยเมฆและคุณๆทั้งหลายที่มีจิตใจดีๆคอยช่วยเหลือผู้อื่น มีความสุข ความเจริญ และสุขภาพแข็งแรง

ท่านทำให้สังคมนี้เป็นสังคมแห่งการให้ และเอื้ออาทรต่อกันและกัน ขอคารวะจากใจค่ะ