ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

วันนี้อ.ทองใหม่มาแต่เช้าเลย ขอบคุณค่ะ รอคุณปุยเมฆมาแปลต่อค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณจารย์มากค่ะ ตุนอาหาร ตุนนํา ไว้พร้อมแล้วค่ะ แต่ไม่ไช่เพราะสงครามกลางเมืองนะคะ เพราะเตรียมอยู่ดอยน่ะค่ะ อิอิอิ

เมื่อวานทองไปได้สูงสุด 1583 และลงมาต่อสุด 1566

หลังจากที่ทองย่อตัว ถึง 1566 ก็ตัดขึ้นมา 1578 และเลือกลงต่อ มองการลงขั้นต้นลงได้ถึง 156* กลาง ๆ

ถ้าจะ rebound ขึ้นวันนี้ไม่เกิน 1580 และเลือกลงต่อ

ระยะกลางยังอยู่ในเทรนลงทุกช่อง ลงได้แถว 1550

เช้านี้โม้ได้เยอะหน่อยฝนตกหนัก น้ำท่วมเลย ตั้งราคาเรียบร้อย สบายใจแล้ว

จะมาถึงไหมนะ เมื่อคืนว่าจะตั้งก่อนนอน โม้ซะหมดเวลาตั้งเลย เก้อไปอีกวัน 1566 ปิ๋วส์

สวัสดีตอนใกล้เที่ยงค่ะ ขอบคุณอาจารย์และคุณปุยเมฆค่ะ :Wt

เมื่อวานทองไปได้สูงสุด 1583 และลงมาต่อสุด 1566

หลังจากที่ทองย่อตัว ถึง 1566 ก็ตัดขึ้นมา 1578 และเลือกลงต่อ มองการลงขั้นต้นลงได้ถึง 156* กลาง ๆ

ถ้าจะ rebound ขึ้นวันนี้ไม่เกิน 1580 และเลือกลงต่อ

ระยะกลางยังอยู่ในเทรนลงทุกระยะ ลงได้แถว 1550

เช้านี้โม้ได้เยอะหน่อยฝนตกหนัก น้ำท่วมเลย ตั้งราคาเรียบร้อย สบายใจแล้ว

จะมาถึงไหมนะ เมื่อคืนว่าจะตั้งก่อนนอน โม้ซะหมดเวลาตั้งเลย เก้อไปอีกวัน 1566 ปิ๋วส์

ตั้งไว้เท่าไหร่คะ กาซิบหน่อย. ^^

ถูกแก้ไข โดย noonoon_ja

ตั้งไว้เท่าไหร่คะ กาซิบหน่อย. ^^

ทำไม เพิ่งถาม ตั้งไว้แต่ 10 โมงกว่า ๆ เวลาที่ถาม โยคะแล้ว อยู่ใต้ดิน ไม่มีสัญญาณเนท

เลิำกโยคะ ราคาก็ติดไป 1 แล้วจร้า 1555 รอลุ้นข้างล่างต่อ เดี๋ยวกระซิบให้ฟัง ต้องแอบเปิดโพยก่อน ลืมไปแล้ว

ทำไม เพิ่งถาม ตั้งไว้แต่ 10 โมงกว่า ๆ เวลาที่ถาม โยคะแล้ว อยู่ใต้ดิน ไม่มีสัญญาณเนท

เลิำกโยคะ ราคาก็ติดไป 1 แล้วจร้า 1555 รอลุ้นข้างล่างต่อ เดี๋ยวกระซิบให้ฟัง ต้องแอบเปิดโพยก่อน ลืมไปแล้ว

เพิ่งกลับจาก ตจว. ^^

มารอกราฟค่ะสิ้นสุดการลงหรือยังนะ ขอราย week ดูประกอบด้วยนะคะ

สงสัยคุณฯ ลุ้นข่าวการเมืองเพลินอยู่ ^_^

มารอกราฟค่ะสิ้นสุดการลงหรือยังนะ ขอราย week ดูประกอบด้วยนะคะ

สงสัยคุณฯ ลุ้นข่าวการเมืองเพลินอยู่ ^_^

เปล่าเลย หนูเปล่านะ เน็ตขัดข้องตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่ทราบ ตื่นเช้ามาเปิดคอมฯก็เข้าเน็ตไม่ได้แล้ว เลยต้องโทรฯไปร้องทุกข์ที่ทีโอทีก่อน๗โมงเช้า แล้วก็นั่งเฝ้าอยู่ เพิ่งเข้าได้เดี่ยวนี้เองจ้า......

รายสัปดาห

กรอบการเคลื่อนไหวช่วงกลางวัน หากไม่มีปัจจัยพื้นฐานมาฉุดลาก อาจ+ - ได้บ้างไม่มากนัก

1590.13[H]

1547.77[L]