ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะคุณทองใหม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงค่ะ คุณปุยหายไปไหนคะ งานยุ่งหรือปล่าว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

รายชม.

ขอบคุณค่ะ อ. ทองใหม่ สุขภาพแข็งแรงนะคะ

รอคุณปุยเมฆมาแปล เร้ว

กราฟระยะสั้น บอก จะย่อแค่ 160* ปลาย ไม่ถึง 1600 ค่ะ และตอนนี้ก็ขึ้นไปชน 1615 ก็ติดเพดานหมดพื้นที่ไปต่อ ต้องย่อมาก่อน

ระยะกลาง จุดก้ำกึ่ง ออกได้ 2 ด้าน ครั้นจะไปต่อ ก็ไม่ได้ไกล ตอนนี้ยังบอกว่าขึ้นได้ค่ะ ถ้าไม่เจอแรงเทหักหัวลงมาก่อน ให้น้ำหนักไปทางขึ้นค่ะ แต่ถ้าจะลงมา มีพื้นที่อีกมากค่ะ

ระยะยาว ทุกอย่างบอกขึ้นหมด แม้แต่แปะก็ยิ้ม แต่มีให้สังเกตุเห็นไหมคะ ว่าเส้นเขียวด้านขวา ทำไม อยู่ ๆ ก็หัวทิ่มลงเยอะจัง กราฟจริงที่ลงมา ก็ไม่ได้มากซะหน่อย แค่ 1605 เอง

ปกติตัวนี้ จะส่งสัญญาณช้า แต่รอบนี้ นำไปก่อนเลย ไม่รู้ว่า จะงอลง เืพื่อเปลี่ยนสี หรืองอลงแล้ว ลงเลยนะคะ

เจอดอลล่าร์ ลงไปถึง 82.13 แล้ว ครั้นจะเข้าเล่น L ก็ให้คิดหนัก ครั้นจะ S ก็เกรงจะสวนทาง ยังคิดอะไรไม่ออก ก็อยู่เฉย ๆ ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะคุณทองใหม่ และคุณปุยที่น่าัรัก

ขอบคุณคะคุณทองใหม่และคุณปุยเมฆ คุณปุยเมฆพอจะรู้วิธีลง mt 4 ใน galaxy note ไม๊คะ กำลังหาวิธีลงอยู่คะ ขอบคุณคะ

ขอบคุณคะคุณทองใหม่และคุณปุยเมฆ คุณปุยเมฆพอจะรู้วิธีลง mt 4 ใน galaxy note ไม๊คะ กำลังหาวิธีลงอยู่คะ ขอบคุณคะ

http://www.thaigold....134#entry152134

เข้าตามนี้เลยค่ะ ปัจจุบันเขาให้ใช้รหัสยืนยัน ส่งมาที่มือถือก่อนนะคะ

ขอบคุณคุณปุย และอ. ค่ะ

ที่คุณปุยถามอยู่ใกล้สาธรค่ะ

ขอบคุณคุณปุย และอ. ค่ะ

ที่คุณปุยถามอยู่ใกล้สาธรค่ะ

ใกล้พระราม 3 ไหมคะ ขอความลงตัวก่อน ชอบสไตล์ไหน คนไหน ตอนนี้ มาสเตอร์กลับมาจากอินเดียแล้วค่ะ กำลังรอข้อสรุปที่ลงตัว

ตอนนี้มี choice ให้เยอะมากเลยค่ะ ปั๊มตังค์ให้ทันเป็นพอ

ใกล้พระราม 3 ไหมคะ ขอความลงตัวก่อน ชอบสไตล์ไหน คนไหน ตอนนี้ มาสเตอร์กลับมาจากอินเดียแล้วค่ะ กำลังรอข้อสรุปที่ลงตัว

ตอนนี้มี choice ให้เยอะมากเลยค่ะ ปั๊มตังค์ให้ทันเป็นพอ

ใกล้ค่ะ 20นาที ปกติป้าไม่ได้เข้าโยคะร้อน

ใกล้ค่ะ 20นาที ปกติป้าไม่ได้เข้าโยคะร้อน

ที่ถาม ชอบครูคนไหนเป็นกรณีพิเศษ สไตล์ไหนน่ะค่ะ ชอบความซาดิสม์ หรือนุ่มนิ่ม ยืด ๆ จะได้แนะนำถูก ตอนนี้แถวซอย 31 ก็มี แถวปิ่นเกล้า ก็จะมี สุุขุมวิท ก็จะมีค่ะ และยังมีอีกหลายที่

ของปุยเมฆ พวกยืนทำสะพานโค้ง ไม่หนัก ไม่พลิกแพลงวิชาสอน ไม่ชอบ เลยต้องเลือกครูหน่อยค่ะ

ตอบคุณปุย เอาแบบง่ายๆแค่ยืดเส้นยืดสาย แล้วclass รำดาบรำกระบี่ มีมั่งมั้ยคะ

ตอบคุณปุย เอาแบบง่ายๆแค่ยืดเส้นยืดสาย แล้วclass รำดาบรำกระบี่ มีมั่งมั้ยคะ

ส่วนมากจะมีครบค่ะ group X , yoga , dance แต่ยังไม่ได้เจาะรายละเอียดลึก ๆ ว่ามีอะไรบ้าง ถ้ารู้อะไรเพิ่มเติมจะส่งให้หลังไมค์นะคะ

ตอนนี้เขาจะเก็บเงินรายเดือนเพิ่ม แต่ครูออกกันหมดแล้ว ถ้ามีที่เดียว ต้องเดินทางไกลตลอด ก็ไม่ไหวค่ะ เหนื่อย ต้องหาทางเลือกใหม่