ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณ อ.ค่ะ แต่ฮี่ๆ คุณปุย แปลหน่อย ขอบคุณนะคร้าาา

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะคุณทองใหม่ ขอให้สุขภาพแข็งแรงค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณทองใหม่ คุณปุยกราฟระยะสั้นยังลงได้อีกใช่ปล่าว

น่าจะขึ้นได้อีกแต่ไม่มาก แล้วย่อ ใช่ป่าวน๊า? เดานะค่ะ

รอคุนปุย อยู่ค่ะ

ขอบคุณอ.ทองใหม่ นะค่ะ

ขอบคุณค่ะอาจารย์ทองใหม่ สงสัยคุณปุยเมฆคงงานยุ่งน่าดู ไม่ค่อยเห็นคุณปุยเมฆมาวิเคราะห์กราฟอาแป๊ะเลย ขอเดากราฟอาแป๊ะเล่นๆนะคะว่า วันนี้น่าจะเด้งได้นิดหน่อย 1612-1613 แล้วก็ย่อต่อ เพราะดูแล้วรายชั่วโมงยังลงไม่สุดเลยอ่ะ

ขอบคุณค่ะ คุณทองใหม่ ช้าหน่อย สมาธิจะแปลไม่มีเลย เพื่อนข้าง ๆ ซื้อมือถือมาใหม่ ถามปุ่ม ถามฟังก์ชั่นทั้งวันเลย ที่นึกจะพิมพ์ไว้ก็ลืมหมด ซ้ายที ขวาที

เมื่อวานทองไปต่อแต่ดิดที่ 1618 แล้วลงไปได้ 1609 ระยะสั้น ยังลงได้อีกนิดหน่อยค่ะ แถว 160* ปลาย ๆ เช่นเดิม แล้วจะขึ้นต่อค่ะ ใครรอของถูกสู้กับบาทอ่อนหน่อยละกันค่ะ เมื่อวานดอลล่า ต่ำสุด 82.02 ตอนนี้ 82.30 แล้ว ราคาสปอต 1610-1616 ราคาทองไม่แตกต่างเลยค่ะ จะมีราคาแวบ ๆ ตรง 238** แวบ ๆ ให้เห็นตอนปลายคลื่นที่ดีด เมื่อวานนั่งศึกษา เส้น MA 200 700 ราย 15 ตัดขึ้นแล้วนะคะ ตอนตี 1 ครึ่ง ก็บ่งบอกว่าระยะสั้นจะขึ้นได้ จากที่ดูราย 1 นาทีให้ short ตั้งแต่ 1613 แล้วให้เก็บของแถว 1609 (ศึกษาเอาไว้เผื่อเล่น gold spot น่ะค่ะ)

ระยะกลาง กราฟวันนี้ออกหน้าดูดี ยังกลับตัวขึ้นไปได้ค่ะ สัญญาณต่าง ๆ บอกขึ้น ยังไม่ชนเพดาน ไปได้ แต่ไม่ไกลมากค่ะ

ระยะยาว ยังคงเหมือนเดิม ทุกตัวที่ไว ส่งสัญญาณขึ้น นอกจากตัวช้าที่ ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงส่งสัญญาณหัวทิ่มลง วันเสาร์ ยังไม่ทิ่มลงเลย เอาเป็นว่า เหมาเป็นพวกความรู้สึกช้าละกันค่ะ เด๋วกราฟขึ้น พี่เขาคงหันหัว เปลี่ยนสีตาม ไว้ค่อยดูการเปลี่ยนแปลงอีกที ว่าไงว่าตามกัน

ป่านนั้นเราคงเคลียร์พอร์ตกันไปหมดแล้วค่ะ

http://www.thaigold....134#entry152134

เข้าตามนี้เลยค่ะ ปัจจุบันเขาให้ใช้รหัสยืนยัน ส่งมาที่มือถือก่อนนะคะ

ขอบคุณมากคะคุณปุยเมฆ :01