ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

อรุณสวัสดิ์ค่ะอาจารย์ทองใหม่ ขอบคุณสำหรับกราฟอาแป๊ะค่ะ ฝนตกทุกวันเลย ระวังสุขภาพด้วยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เปลี่ยนชื่อต้อนรับน้องทองค่า เพื่อจะได้ลงดอยหมดซะที ฝนตกบ่อยคุณปุยรักษาสุขภาพด้วยนะคะ

เปลี่ยนแล้วทองขึ้นสมใจเลยนะคะ ขอบคุณค่ะ รักษาสุขภาพเช่นกันนะคะ ตัวเองรู้สึกจะไม่รอดโดนฝนทุกวัน รู้สึกฟึดฟัดแล้ว เล่นโยคะที่ใหม่ เล่นได้ไม่เต็มที่สารเอนโดรฟินไม่หลั่ง ร่างกายเลยสู้โรคไม่ได้เลย

ขอบคุณมากค่ะ ค.ทองใหม่ และแล้วทองก็ขึ้นมาถึง 1614 ตามกำลังวันปล่อย ไม่รู้ว่าวันไหน พุธกับพฤหัสถึงจะราคาดีที่สุด จะพยายามฝึกปรือให้แม่นยำมากกว่านี้ค่ะ เผื่อจะช่วยอะไรได้บ้าง วันนี้วันเก็บ ควรเข้าเก็บถึงพรุ่งนี้ค่ะ

และได้ลงมาถึง 1691 ขณะนี้อยู่ที่ 1696

ระยะสั้นทองยังลงต่อได้ค่ะ พิจารณา 1696 เหนียวค่ะ ตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครั้งนี้เป็นครั้งที่ 2 ถ้ารับไม่อยู่ ก็จะทำให้เทรนระยะสั้นเปลี่ยนเป็นลง มองทิศทางกราฟ จะมีอาการเด้งขึ้น เด้งลง ก่อนกระชากลงค่ะ มันมีขัดแย้งกันทั้งขึ้นสุด ลงจะสุด

ระยะกลาง กราฟยังขึ้นต่อได้เล็กน้อย และใกล้ลงเต็มทน ต้องดูว่า แรงลงรายวันถ้าลงได้เยอะ ก็จะย่อให้ระยะกลางไปต่อได้ไกลหน่อยค่ะ มองย่อตัวไว้แถวไม่ต่ำกว่า 1660 ค่ะ

อรุณสวัสดิ์ ขอบคุณมากค่ะ ค. ทองใหม่

เมื่อวานลงมา 1688 และขึ้นไปติด 1695 ขณะนี้อยู่ที่ 1692 วนเวียนที่เดิม ๆ มาหลายวันแล้ว

ระยะสั้น กำลังจะย่อ ถึงจะย่อ ถ้าจะไปต่อก็ไปต่อได้เล็กน้อย เลือกที่จะ sideway รอการลงค่ะ

ระยะกลาง กราฟยังอยู่ในพื้นที่ขึ้นได้อยู่ค่ะ แต่ก็ต้องเฝ้าระวังชนเพดานแล้ว พร้อมมีคำสั่งขายตั้งแต่เมือวานยังคงอยู่

ยังไม่ถึงวันเก็บรอต่อไปค่ะ เมื่อคืนไม่ได้เปิดคอมดูสัญญาณ ว่ามันวิ่งกรอบแคบ ๆ แบบนี้ แล้วสัญญาณเดินทางลงมาหรือยัง แต่เท่าที่ดูกราฟตาแปะ มันตัน ๆ ไม่ลงมาก็ไม่มีพ้นที่ให้ขึ้นต่อได้ค่ะ มา มะ....ลงมาซะดี ๆ

หวัดดีค่ะคุณปุยเมฆ แฮะๆๆๆ เอาซะเหนื่อยเลย กว่าจะเข้าบ้านได้ ขอบคุณนะคะ จดไว้แล้วค่ะว่าทำอย่างไร ก็คนมันโลว์เทคก็แบบนี้แหละ อยากขอให้ชี้แนะว่าจากกราฟอาจารย์ทองใหม่นั้นเราจะดูจุดสังเกตตรงๆไหนคะ ว่าเป็นวันเก็บของหรือวันปล่อยของคะ ขอรบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ กำลังศึกษาตามกราฟของอาจารย์ค่ะ

ขอบคุณคุณทองใหม่และคุณปุยค่ะ พักผ่อนมาก ๆ นะคะ

หวัดดีค่ะคุณปุยเมฆ แฮะๆๆๆ เอาซะเหนื่อยเลย กว่าจะเข้าบ้านได้ ขอบคุณนะคะ จดไว้แล้วค่ะว่าทำอย่างไร ก็คนมันโลว์เทคก็แบบนี้แหละ อยากขอให้ชี้แนะว่าจากกราฟอาจารย์ทองใหม่นั้นเราจะดูจุดสังเกตตรงๆไหนคะ ว่าเป็นวันเก็บของหรือวันปล่อยของคะ ขอรบกวนหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ กำลังศึกษาตามกราฟของอาจารย์ค่ะ

:gd :lol: :rolleyes:กราฟตาแปะ ไม่เคยบอกวันเก็บ วันปล่อยหรอกค่ะ ปุยเมฆ ดูดวงตัวเองค่ะ ใช้โหราศาสตร์เข้ามาช่วย ในการเล่นน้องทอง มันยากค่ะ ไม่ได้ด้วยเล่ห์ ก็ต้องเอาด้วยกล สั่งสมประสบการณ์จากการเล่นทองมาหลายปีตั้งแต่เรียนจบ เมื่อทดลองมา 2-3 ปี ได้ผล ก็มาบอกกลุ่มเพื่อน ๆ หลายปีอยู่เหมือนกัน จนเขาติดใจ ถามถึง จึงกล้ามาแบ่งปันหน้าเวปจะได้เข้าออกถูกทางด้วยกันน่ะค่ะ

ตอบคุณ Anny 999 ด้วยนะคะ วันก่อนก็ถามถึง แล้้วค้นไปหาไม่เจอ ตอนไม่ว่าง ของแบบนี้ อยู่ที่เชื่อ หรือไม่เชื่อค่ะ และดวงสมพงศ์กันไหมค่ะ

:gd :lol: :rolleyes:กราฟตาแปะ ไม่เคยบอกวันเก็บ วันปล่อยหรอกค่ะ ปุยเมฆ ดูดวงตัวเองค่ะ ใช้โหราศาสตร์เข้ามาช่วย ในการเล่นน้องทอง มันยากค่ะ ไม่ได้ด้วยเล่ห์ ก็ต้องเอาด้วยกลสั่งสมประสบการณ์จากการเล่นทองมาหลายปีตั้งแต่เรียนจบ เมื่อทดลองมา 2-3 ปี ได้ผล ก็มาบอกกลุ่มเพื่อน ๆ หลายปีอยู่เหมือนกัน จนเขาติดใจ ถามถึง จึงกล้ามาแบ่งปันหน้าเวปจะได้เข้าออกถูกทางด้วยกันน่ะค่ะ

ตอบคุณ Anny 999 ด้วยนะคะ วันก่อนก็ถามถึง แล้้วค้นไปหาไม่เจอ ตอนไม่ว่าง ของแบบนี้ อยู่ที่เชื่อ หรือไม่เชื่อค่ะ และดวงสมพงศ์กันไหม

ขอบคุณค่ะ คุณปุยเมฆ

สังเกตเหมือนกันว่าวันเก็บที่คุณปุยเมฆบอกค่อนข้างตรงทีเดียว ยังงี้ต้องขอรบกวนคุณปุยเมฆมาบอกวันเก็บ กับวันปล่อยให้เพื่อนๆในนี้ด้วยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

ยืนดีค่ะ ถ้าชอบกัน และช่วยอะไรเพื่อน ๆ พี่ ได้ ไม่กล้าออกสื่อมาก เดี๋ยวเขาจะหาว่าบ้า จะบอกเฉพาะคนกันเอง และติดใจจริง ๆ น่ะค่ะ

เท่าที่ทำสถิติมา ถูกที่สุด 3 จะพลาด ไม่ได้ราคาดีที่สุดซะ 1 นะคะ บอกไว้ก่อน แต่รับประกันการดีดแรง วันนี้เล่นซะ 50 สปอตเลย