ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ อ ทองใหม่ :gd

รอคุณสาวช่วยแปลด้วยค่ะ^_____^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่มากๆ

และรอคุณปุยเมฆมาแปลค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

ใครยังไม่เก็บในวันเก็บ แถว 1700 หรือปล่อยไปแล้ว อีกไม่กี่นาที กราฟจะลงมารับที่ 1714 1712 1710 ให้พิจารณาเข้าเก็บได้นะคะ กราฟยืนยันการกลับตัวแล้ว สำหรับเส้น ma เล่นไวหน่อยนะคะ

อาจคืนนี้ หรือ 2-3 วัน แถว ๆ วันพฤหัส

ส่วนตาแปะระยะสั้น รอย่อ แล้วมีการขึ้นต่อค่ะ

ระยะกลาง มีสัญญาณกลับตัวแล้ว เป็น morning doji star รอเพียงแท่งที่ 3 confirm และเปลี่ยนสี ก็จะยืนยันการขึ้นชัดเจนค่ะ ยังไงก็ขึ้น ลงต่ำซะขนาดนี้ spot ยังคงป้วนเปี้ยนแถวนี้บ้าง เพราะการลง ระยะกลางยังไม่จบซะทีเดียว

ระยะยาว ตาแปะบึ้งแล้ว เนื่องจากติดเพดาน สิ่งที่บอกกังวลมาหลายวัน พิจารณา ดูเส้นต่าง ๆ แล้ว เป็นการย่อเพื่อไปต่อค่ะ แต่จะไกลแค่ไหน ค่อยมาว่ากันอีกที ตาแปะจะว่าไงต่อ เล่นระยะสั้น และกลางไปก่อนค่ะ เอาปลอดภัย

ขอบคุณมากนะคะ คุณทองใหม่ ทั้งกราฟตาแปะ และกราฟดอล ที่ขยันแปะให้ ปุยเมฆ ออกข้างนอกบ้าน ทั้งเสาร์ อาทิตย์ ออกเช้า กลับดึก ทั้งฉลองงานวันเกิด ทำบุญขยายกิจการ จะกลับมาแปลให้ ก็หมดแรงซะก่อน ถ้าให้แปลกราฟตอนสมองเบลอ ๆ ไม่แล่น อาจแปลผิดได้น่ะค่ะ ปล่อยให้คุณ มดตะนอยรอเก้อเลย ต้องขอโทษด้วยค่ะ เดี๋ยวจะแปลกราฟดอลให้เผื่อค่ะ วันนี้ดอลดีดขึ้นตามทองซะด้วยซิ

ดอลล่า เมื่อวันเสาร์อยู่ที่ 80.0 เช้านี้ดีดมาถึง 80.10

ระยะสั้น เมื่อวันเสาร์ กราฟยังไม่ได้บอกอะไร บอกแต่เพียงการลงยังไม่จบ

ระยะกลาง ยังคงขึ้นต่อได้ค่ะ

ระยะยาว การลงยังไม่จบ เมื่อจบ ทองก็คงลงต่อค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ อ.ทองใหม่ และคุณปุย

ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะคะ

คุณปุยคะ รบกวนถามค่ะ

"กราฟจะลงมารับ 1712-1710ให้พิจารณาเข้าเก็บได้ กราฟยืนยันการกลับตัวแล้ว

สำหรับเส้น MA เล่นไวหน่อย อาจคืนนี้ หรือ 2-3 วัน แถวๆวันพฤหัสฯ"

หมายความว่าไงหรือคะ วันพฤหัสจะขึ้นหรือลงคะ

ขอบคุณมากค่ะ

กลัว 1714 จะรับอยู่ ซะด้วยซิคะ มันมีเส้นอยู่ รับแล้วกระเด้งเลย ถ้าลงได้ต่อ ก็ตามที่บอกค่ะ

วันพฤหัส คือกำลังวันปล่อยค่ะ จะดู spot และ สิ่งต่าง ๆ อีกที อาจจะเลยไปอาทิตย์หน้าหรือเปล่า หรือเราอาจกลัวปล่อยหมูไปก่อนก็ได้ค่ะ

วันเก็บอีกทีคือ 7 พ.ย.นะคะ เลยว่าทองจะขึ้นไปถึง กำลังวันแถว 5 พ.ย.ได้ไหม

วันเก็บอีกทีคือ 7 พ.ย.นะคะ เลยว่าทองจะขึ้นไปถึง กำลังวันแถว 5 พ.ย.ได้ไหม

วันที่ 7 มีอะไรคะ เลือกตั้งเหรอคะ

วันที่ 7 มีอะไรคะ เลือกตั้งเหรอคะ

:17 :32 :21 ไม่รู้ค่ะ ไม่ได้ตามข่าว ไสยศาสตร์ล้วน ๆ

:17 :32 :21 ไม่รู้ค่ะ ไม่ได้ตามข่าว ไสยศาสตร์ล้วน ๆ

ขอบคุณนะคะ บวกกกกกกกกให้ค่ะ กดไม่ได้แล้วค่ะคุณปุย ไม่รู้เป็นแฟนดร.สาธิต( ชีวจิต)หรือไม่ ท่านเสียชีวิตแล้วนะคะ

คุณปุยคะ ทองไม่ลงมาให้เก็บเลย เดินหน้าแล้ว ตะลี๊ด ตี๊ดตี๊ด

คุณปุยคะ ทองไม่ลงมาให้เก็บเลย เดินหน้าแล้ว ตะลี๊ด ตี๊ดตี๊ด

หลังวันเก็บ มักจะดีดแรงอ่ะค่ะ กล้าไล่ตามไหมล่ะคะ เป้าคลื่น B เฮียกัมอ่ะค่ะ 1750 แล้วต่อไป C จะลงแรง ๆ ถ้ากลัวอันตราย ต้องรอรอบหน้าอ่ะค่ะ

ตอนเก็บก็ส่งสัญญาณแล้วน๊าาาา อย่างดีก็รอ สัญญาณระยะเล็ก ตัน และย่อ แผ่วเบา ค่อยเข้าเก็บน่ะค่ะ

ขอบคุณนะคะ บวกกกกกกกกให้ค่ะ กดไม่ได้แล้วค่ะคุณปุย ไม่รู้เป็นแฟนดร.สาธิต( ชีวจิต)หรือไม่ ท่านเสียชีวิตแล้วนะคะ

เคยได้ยินชื่อค่ะ และได้อ่านอยู่บ้างค่ะ แต่ไม่ได้เป็นแฟนกันนะ ^_^