ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณปุยคะ วันเก็บที่บอกพฤหัสที่ 13 ธันวาคม นี่เป็นวันเก็บทองนะคะ

หรือเป็นวันเก็บดอลล์ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ได้เล่นดอลค่ะ จะเก็บอะไรก็เก็บไปเหอะ เคยเล่นกับหุ้นจีน ก็ใช้ได้หน่ะค่ะ ไม่เคยเอาไปทำกับสถิติอย่างอื่นซะด้วยซิ ^_^

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่และคุณปุยเมฆมากค่ะ :01 :01

1687 ปิด S ไปแล้วนะคะ ยังไม่เก็บ L รายชั่วโมง ยังลงได้อีก ใจไม่แข็งพอ ;ว่าจะถือยาว ๆ ซะหน่อย

เริ่มกลัว ดอลล่าร์ จะมาไม้ไหน เมื่อเช้า 79.52 ตอนนี้ขึ้นมาถึง 79.78 เดี๋ยวกำไรหายโม๊ดดด เอาปลอดภัย

อาการกราฟที่บอกเมื่อเช้า คาดว่า อีกวัน 2 วัน จะมีดีดและลงอีกค่ะ คงไม่มีกราฟดู คาดว่าหลุด 1690 (ตามเฮียกัม ไปรอเก็บ 1650 เลย ระหว่างทางระแวง 1675 ไว้หน่อย

พรุ่งนี้ลาอาจไม่ได้เข้ามานะคะ คุณแม่ต้องผ่าตัด ต้องไปเฝ้าทั้งวัน ทั้งคืน ส่วน weekend นี้ ไปต่างจังหวัดค่ะ ถ้ามีสัญญาณและมีเวลา จะเข้ามาค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะคุณปุย

ขอให้ผลการผ่าตัดคุณแม่ของคุณปุยเป็นไปด้วยดี ปลอดภัย และแข็งแรงโดยเร็ววันนะคะ

ขอให้คุณแม่คุณปุยเมฆ ได้รับการผ่าตัดปลอดภัยและกลับมาแข็งแรงไว ๆนะคะ

อยาก L ตรงนี้จัง วัดดวง ซื้อไปนิดนึง ทะยอยซื้อ กำไรก็ปล่อย

ดอลล่าร์เดินหน้า 79.77 ไป 79.84 แล้ว ใกล้ 80 จะร่วงตามที่เดาไหม

ขอบคุณมากค่ะคุณปุยเมฆ คนเก่ง :gd ขอส่งแรงใจให้คุณแม่สุขภาพแข็งแรงไว ไว นะค่ะ ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะค่ะ :01

ขอบคุณทุกคำอวยพร มาก ๆ ค่ะ คุณ gejen คุณ juy คุณพี่น้องรี อารมณ์ขัน ^_^

ขอให้พรจงคืนกลับแด่ทุกท่านด้วยนะคะ

ปุยเมฆ ไม่เก่งหรอกค่ะ ฝึกความใจไว ไม่เคยได้สักที รออะไรไม่เคยเป็นเลย

ต้องขอบคุณคุณทองใหม่ที่หากราฟตาแปะ ดี ๆ มาให้พวกเรามากกว่าค่ะ

1687 ปิด S ไปแล้วนะคะ ยังไม่เก็บ L รายชั่วโมง ยังลงได้อีก ใจไม่แข็งพอ ;ว่าจะถือยาว ๆ ซะหน่อย

เริ่มกลัว ดอลล่าร์ จะมาไม้ไหน เมื่อเช้า 79.52 ตอนนี้ขึ้นมาถึง 79.78 เดี๋ยวกำไรหายโม๊ดดด เอาปลอดภัย

อาการกราฟที่บอกเมื่อเช้า คาดว่า อีกวัน 2 วัน จะมีดีดและลงอีกค่ะ คงไม่มีกราฟดู คาดว่าหลุด 1690 (ตามเฮียกัม ไปรอเก็บ 1650 เลย ระหว่างทางระแวง 1675 ไว้หน่อย

พรุ่งนี้ลาอาจไม่ได้เข้ามานะคะ คุณแม่ต้องผ่าตัด ต้องไปเฝ้าทั้งวัน ทั้งคืน ส่วน weekend นี้ ไปต่างจังหวัดค่ะ ถ้ามีสัญญาณและมีเวลา จะเข้ามาค่ะ

ขอให้คุณแม่คุณปุยเมฆ ปลอดภัยและแข็งแรงไว ๆนะครับ