ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากค่ะ คุณทองใหม่ คุณสาว เมื่อวานทองไปถึง 1706 ติดด่านสำคัญ และไหลลงท่าเดียวถึง 1685

เช้านี้ดีดแต่เช้าไปถึง 1696 และไหลลงแรงอยู่ที่ 1692 เป็นอาการปกติของกราฟค่ะ ที่บอกไว้แต่แรก กราฟระยะสัั้น กำลัง confirm การขึ้น (กำลัีงเฝ้าดูอยู่ ไหลลงจัง ถ้าลงเรื่อย ๆ กราฟก็จะเปลี่ยนเป็นลงต่อได้)

รอกราฟรายชม.confirm การลง ใกล้ล่ะ น่าจะวันนี้ อย่างช้าสุด คงพรุ่งนี้

กราฟตาแปะระยะสั้น จะมีการดีดขึ้นไป ไม่เกิน 1702 คงไปได้แค่ 1698

ระยะกลาง ยังคงลงต่อได้ค่ะ ต้องมี low ใหม่ ที่ต่ำกว่า 1685

อาการกราฟ กลางวันนี้ ถึงคืนนี้ จะมีดีดขึ้นมาหายใจ ใครที่เก็บของตามไป เมื่อคืนยังไม่ได้ขาย ให้ขายให้หมด จะมีแท่งแดงดิ่ง ๆ ลงอีกค่ะในรายชั่วโมง

ขอบคุณมากค่ะ คุณทองใหม่ และทุกท่านที่อวยพร วันนี้มาช้า ขอดูกราฟหลาย ๆ ตัวมากหน่อย

เมื่อวานไปติดด่าน 1693 2 รอบลงไปย้ำ 1686 2 รอบ ยังไม่ผ่านลงไปง่าย ๆ ทำอาการ sideway กรอบสามเหลี่ยมเลยจัดลูกคลื่น เล่นเด้งขึี้น เด้งลง เปิดพอร์ต ปิดพอร์ตไป 8 รอบ ตอดนิดตอดหน่อย เป็นค่าขนม สุดท้ายก็ดีดขึ้นไปได้ ตามอาการกราฟที่จะดีดบอกไว้ล่วงหน้า สุดท้ายก็มาจอดที่มองไว้ 1702

ยังคงมุมมองเดิม วันนี้มีธุระหลายอย่าง ขอพูดเตือนสั้น ๆ ค่ะ

ระยะสั้นจะมีดีดขึี้นไปได้ ไม่เกิน 1710 แล้วย่อลง เพื่อไปต่อไม่เกิน 1720

การลงปรับฐานยังไม่จบค่ะ ตัวเลขที่รอยังต้องมาถึง

กราฟส่วนตัวที่ดู ตัดกันแล้วเมื่อหลังตี 2 คอนเฟิร์มการลงในระยะกลาง แต่ในระยะสั้น เลือกที่จะขึ้นไปต่อก่อน ระวังโดนหลอกนะคะ จะมีการเทแรง ๆ แน่นอนเมื่อไปแถว 1720 (ว่าแต่จะถึงหรือเปล่า) ราย 15 และ 30 เตือนมาแล้วว่าจะมี สึนามิ ตอนนี้รายชั่วโมง ก็คิดเอาเองละกันค่ะ

อันนี้คุยกับพี่ ๆ เมื่อคืน กันค่ะ ต้องมาตามดูตอนต่อไปกัน

ตอนนี้ทองกำลังทำสามเหลี่ยมชายธง (ไม่รู้เรียกถูกป่าว วิชาการไม่ค่อยเป็น) เด้งขึ้น เด้งลงระหว่าง 1694-1688 หลายรอบแล้ว กราฟที่บอกว่าจะลง รายชั่วโมง ใกล้ตัดกันแล้ว ไม่น่าเกินชั่วโมง อาการกราฟจะมีดีดขึ้นมาสูง ๆ แล้วควร S ได้เลยนะคะ

13 ชั่วโมงที่แล้ว

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณมากค่ะ อ.ทองใหม่ คุณปุย และคุณสาว

ขอให้ทั้งสามท่านและทุกๆคนสุขภาพแข็งแรงทั้งกายใจนะคะ

ขอให้คุณแม่คุณปุยหายไวๆ และแข็งแรงขึ้นค่ะ

ขอบคุณ คุณปุยมากๆด้วยนะคะ ที่รีบมาเตือนย้ำกัน

ถูกแก้ไข โดย พวงชมพู

ขอบคุณคะอ.ทองใหม่ และคุณปุยเมฆคะ ขอให้คุณแม่คุณปุยหายไว ๆ นะคะ

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่มากค่ะ ขอให้อาจารย์มีความสุขในวันหยุดและมีสุขภาพแข็งแรงทุกๆวันนะคะ :01 :01 :01

ขอบคุณมากๆค่ะ อ ทองใหม่ ขอให้แข็งแรงสมบูรณ์มีความสุขในทุกๆวันนะคะ^____^