ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

มาแล้วค่ะ ลืมบอกไปว่า ทำงานนอกสถานที่ เสาร์ก็มีอบรมนะคะ อาทิตย์ก็ต้องทำงานออกบูธ หาเวลาทานข้าวกับที่บ้านยังคิวแน่นเลยค่ะ เผื่อไม่ได้มาแปล

เมื่อวานไปติดด่าน 1702 และลงมาเพียง 1689

ระยะสั้น กราฟหลุดเทรนลงมาแล้ว จริง ๆ ด้วย กราฟบอกจะขึ้นต่อก่อน ไปชน 1700 1702

ระยะกลาง ยังจ่อคิวเลือกทาง ไม่หลุดเทรนลง ช่วงนี้ถ้าจะลง ก็ลงได้อีกนิด ถ้ามีแรงซื้อเข้ามา กราฟก็ตั้งท่า พร้อมจะกลับตัวขึ้นได้ค่ะ ถ้าจะลง ก็ลงได้ไม่มากนัก ตัวเลขที่ได้มา ก็ทะยอย ๆ เก็บหน่อยละกันค่ะ คืนนี้่จะดูกราฟให้อีกที เมื่อคืนเหมือนจะกลับตัวขึ้น แล้วเปลี่ยนใจหรือยัง

แปลไปติดงานไป กระท่อนกระแท่นหน่อยนะคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มาแล้วค่ะ ลืมบอกไปว่า ทำงานนอกสถานที่ เสาร์ก็มีอบรมนะคะ อาทิตย์ก็ต้องทำงานออกบูธ หาเวลาทานข้าวกับที่บ้านยังคิวแน่นเลยค่ะ เผื่อไม่ได้มาแปล

เมื่อวานไปติดด่าน 1702 และลงมาเพียง 1689

ระยะสั้น กราฟหลุดเทรนลงมาแล้ว จริง ๆ ด้วย กราฟบอกจะขึ้นต่อก่อน ไปชน 1700 1702

ระยะกลาง ยังจ่อคิวเลือกทาง ไม่หลุดเทรนลง ช่วงนี้ถ้าจะลง ก็ลงได้อีกนิด ถ้ามีแรงซื้อเข้ามา กราฟก็ตั้งท่า พร้อมจะกลับตัวขึ้นได้ค่ะ ถ้าจะลง ก็ลงได้ไม่มากนัก ตัวเลขที่ได้มา ก็ทะยอย ๆ เก็บหน่อยละกันค่ะ คืนนี้่จะดูกราฟให้อีกที เมื่อคืนเหมือนจะกลับตัวขึ้น แล้วเปลี่ยนใจหรือยัง

แปลไปติดงานไป กระท่อนกระแท่นหน่อยนะคะ

พอมีเวลามาบอกอะไรที่เห็นกราฟและคิดเมื้่อคืนหน่อยค่ะ เท่าที่ดู เหมือนรายเล็ก ๆ จะพยายามจะขึ้น เพื่อรอราย กลางน้อยดีดขึ้นมาสูง ๆ เพื่อลงต่อนะคะ ในขณะที่รายชม.ที่เคยบอกไว้ ยังไม่ขึ้นนะคะ กลางคืนต้องไปดูความคืบหน้าอีกที

เรื่องประกวด เราเสียเปรียบหลายอย่างค่ะ ทั้งท่าที่เขานำมาลง มีให้เลือกหลายสิบภาพเดี่ยว ในขณะที่ปุยเมฆมีภาพเดี่ยวภาพเดี่ยวที่ถ่ายที่เขาจ้างสตูดิโอมา ส่วนมากภาพเด็ด ท่ายากที่ไม่เคยทำ จะเป็นภาพคู่ เขามาเลือกรูปแทนปุยเมฆ ทั้งที่ปุยเมฆเข้าไปเลือกรูปแล้ว น้องคนที่ประกวด เขาก็ได้เลือกรูปตามที่เขาต้องการ ส่วนจะว่าไม่ให้นำภาพคู่มาลง ก็ไม่ใช่เหตุผล เพราะเห็นภาพประกวดคนอื่น ก็ใช้ภาพคู่ ที่ลงประกวดเหมือนกัน ครั้งนี้เป็นแค่การประกวดขำ ๆ เน้นโปรโมตคลับ เลยไม่เป็นทางการมากนัก

เรื่องเวลา ปุยเมฆมัวแต่ไปอยู่เกาะ เสียเวลามา 2 วัน มาเห็นภาพตอนแรก ว่าจะสละสิทธิ์แล้ว ภาพง่าย ๆ จะเอาแรงที่ไหนไปสู้กับเขาได้ เลยลองมาขอคะแนนโหวดจากบ้านนี้ และก็ไม่ผิดหวังจริง ๆค่ะ ทุกคน ร่วมแรง ร่วมใจ ใช้เวลา วันครึ่งเอง คะแนนไล่ตามแทบทัน น้องเขารีบหาคนมาโหวดเพิ่มใหญ่เลย ไทยโกลด์มาเป็นกองทัพ 5555

ขอบคุณในน้ำใจทุกคนที่มีให้นะคะ คราวหน้าถ้ามีแบบนี้อีก จะมาล่วงหน้า พอดีรอบนี้ เขาใช้ฤกษ์ วันที่ 12/12/12 เวลา 12.12 น. ไม่รู้มาก่อนว่าจะรีบขนาดนี้ ไม่งั้นจะเปิดสัญญาณเนทอีกเครื่องแทน เอาไว้ได้ภาพยากที่ทำ จะไปเก็บภาพอาทิตย์หน้า ถ้าเขายังไม่ลบ จะนำมาให้ดูเอาไหมคะ รอบนี้คุ้มค่ะ ไปเกาะคราวนี้ได้โพสต์ท่าโยคะกับชายทะเล และอาทิตย์ตกลับขอบฟ้า ถ่ายกันเล่น ๆ จนมีคนไม่รู้จัก วิ่งเข้ามาขอถ่ายหลายรอบเลย ฮา ๆ ดีค่ะ ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่น่่ารักอีกครั้งค่ะ ^_________________^

ขอบคุณ อ ทองใหม่และคุณปุยเมฆด้วยค่ะ^____^

เพิ่งกลับถึงบ้าน ดูสัญญาณให้ตามสัญญาแล้ว สัญญาณชัดเจนค่ะ ดีดเพื่อลงต่อ

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์.ขอความร่วมมือเข้าไปลงรายชื่อคัดค้านการนำเข้าปลาวาฬขาวที่www.change.org ภายในวันนี้ซึ่งเป็นวันสุดท้าย รายละเอียดเข้าไปดูในเวปได้เลยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขออนุญาตประชาสัมพันธ์.ขอความร่วมมือเข้าไปลงรายชื่อคัดค้านการนำเข้าปลาวาฬขาวที่www.change.org ภายในวันนี้ซึ่งเป็นวันสุดท้าย รายละเอียดเข้าไปดูในเวปได้เลยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

นำ link เข้ามาวางให้ได้ไหมคะ google แล้วมันไม่ให้ ไม่อยากวางเวปไปที่หน้าต่างคอมค่ะ