ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณคะอ.ทองใหม่ มาโพสให้แต่เ้ช้าเลยนะคะ ขอบคุณคะ :D :01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทุกรายลงหมดพร้อมกัน ดอยคงต้องใส่เกลือหมักไว้ ขอบคุณค่ะอาจาร์ยทองใหม่ และคุณปุย

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่นะค่ะที่มาแปะักราฟให้ดูค่ะ ได้แต่ดูค่ะ แปลไม่เป็นคะ อิิอิ ต้องรอพี่ปุยเมฆคนเก่งของเรามาช่วยแปลค่ะ กิ๊บเก๋ลุ้นให้มันขึ้นนะค่ะเพี้ยง เพราะต้องโดนปิดพอร์ต GF สิ้นเดือนนี้ค่ะ ขอให้ขึ้นไปได้บ้างก็ยังดีค่ะจะได้เจ็บตัวน้อยหน่อย งานนี้เจ็บตัวหนักเลยค่ะ อิอิ

ขอบคุณอาจารย์ทองใหม่นะค่ะที่มาแปะักราฟให้ดูค่ะ ได้แต่ดูค่ะ แปลไม่เป็นคะ อิิอิ ต้องรอพี่ปุยเมฆคนเก่งของเรามาช่วยแปลค่ะ กิ๊บเก๋ลุ้นให้มันขึ้นนะค่ะเพี้ยง เพราะต้องโดนปิดพอร์ต GF สิ้นเดือนนี้ค่ะ ขอให้ขึ้นไปได้บ้างก็ยังดีค่ะจะได้เจ็บตัวน้อยหน่อย งานนี้เจ็บตัวหนักเลยค่ะ อิอิ

ก่อนสิ้นเดือนคงมีการขึ้น กลัวแต่หากมีการลงมากกว่านี้แล้วจะทนถือต่อไม่ไหว ถูกแก้ไข โดย ทองใหม่

ก่อนสิ้นเดือนคงมีการขึ้น กลัวแต่หากมีการลงมากกว่านี้แล้วจะทนถือต่อไม่ไหว

สวัสดีตอนเช้าค่ะอาจารย์ ขอบคุณที่มาส่ง 6 นะคะ อย่างน้อยก็มีความหวังว่ามันจะขึ้นก่อนสิ้นเดือน ขอให้อาจารย์มีสุขภาพแข็งแรงทุกๆวันค่ะ

ก่อนสิ้นเดือนคงมีการขึ้น กลัวแต่หากมีการลงมากกว่านี้แล้วจะทนถือต่อไม่ไหว

กิ๊บเก๋ก็คิดเช่นเีีดียวกับท่านอาจารย์ทองใหม่ค่ะ คงต้องลงมากกว่านี้แน่เลยค่ะ กิ๊บเก๋เติมเงินไปมากแล้วด้วยค่ะ รบกวนถามท่่านอาจารย์ทองใหม่ค่ะ แนวโน้มของอาจารย์มีโอกาสลงมากกว่านี้ใช่หรือเปล่าค่ะ

กิ๊บเก๋ก็คิดเช่นเีีดียวกับท่านอาจารย์ทองใหม่ค่ะ คงต้องลงมากกว่านี้แน่เลยค่ะ กิ๊บเก๋เติมเงินไปมากแล้วด้วยค่ะ รบกวนถามท่่านอาจารย์ทองใหม่ค่ะ แนวโน้มของอาจารย์มีโอกาสลงมากกว่านี้ใช่หรือเปล่าค่ะ

โอกาสลงมากกว่านี้มีครับ ทั้งกราฟตาแป๊ะรายสัปดาห์ รายวัน และรายชม.ยังลงอยู่ ยกเว้นจะมีปัจจัยพื้นฐานแรงๆส่งผลให้ทองขึ้นได้ ก็จะเปลี่ยนทิศทางของรายวันให้เป็นขึ้นได้ครับ กราฟเป็นส่วนหนึ่งเท่านั้นที่บอกทิศทางขึ้นลง ไม่ใช่ทั้งหมด เพราะฉนั้น อะไรๆก็อาจเกิดขึ้นได้ครับ