ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

น่านน่ะซิ เอาแต่กล้า ๆ กลัว ๆ รีบเก็บ ต้องทำอะไรสักอย่างแล้ว ตาแปะก็ยังอยู่สูง ขอดูสัญญาณ และจังหวะดี ๆ ก่อน

รายเดือนเรา เลือกลงไปแล้ว ก็ที่รอแต่เช้า ไม่มาให้ชัดเจน มาตอนทำงาน กะแล้วว่าต้องลง ดิ่งซะขนาดนั้น ทั้งวัน

จังหวะดีเมื่อไร ตะโกนดังๆนะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใกล้ S แล้วนะคะ แตะแถว ๆ 1662 ควร S

อีก 10 นาที น่าจะได้ ดูละครต่อไป 1660-1662 ตาแปะกะที่มองเอง ตรงกัน

ถ้ามีการดีดไปเหนือกว่า จะมาบอก ระยะสั้น พยายยามกลับตัวขึ้น ถ้ากลับตัวขึ้นได้ 1643 จะเป็นแนวรับเล็ก ๆ

S แล้ว จะมาบอก ผิดถูก ม่ายรู้ ^_^ ไตร่ตรองแล้ว

คุณทองใหม่ มีอะไรเตือน update แปะกราฟให้พวกเราด้วยนะคะ

กลับถึงบ้าน รายเดือนเลือกลงไปแล้ว แต่สาย ๆ มีสัญญาณดูแล้ว ใครสนใจเอาดอยมา S รอบอกนะคะ อีกสัก ไม่เกิน 1-2 ชม. น่าจะได้กระทำเล่นระยะกลาง หลายวันหน่อย รอมันดีด

1634 1645 *1650 1664 1673 ต้องเล็งเตี้ย ๆ ไว้ก่อน เพราะตาแปะระยะสั้น ยังไม่ส่งสัญญาณการขึ้นเลย ถ้าจะดีดก็แถวไม่เกิน 1660

ระยะกลา่ง ตาแปะกำลังจะบึ้ง อย่าให้ said เลย ถ้าแปะบึ้ง จะเป็นยังไง

1650 แล้ว ด่าน 3

คิดอารายไม่ออก ... ไม่รู้จะโพสอารายดี ... เข้ามาสวัสดีคุณปุยดีกว่า :uu

อยากเป็นขาประจำ ต้องหมั่นโพส มีคนบอกไว้ อิอิ :P

คุณสาวเห็นกราฟเหมือนกันไหมคะ ช่วย ๆ กันดูหน่อย ใจหวั่นไหว ไปหมดแล้ว ^_^

ขอโทษคุณปุยเมฆด้วย เพิ่งเข้ามาเห็นโพสเอง ลุ้นรีบาวน์ต่อค่ะ

คิดอารายไม่ออก ... ไม่รู้จะโพสอารายดี ... เข้ามาสวัสดีคุณปุยดีกว่า :uu

อยากเป็นขาประจำ ต้องหมั่นโพส มีคนบอกไว้ อิอิ :P

5555555555555 เพิ่มมา 4 ล่ะ กว่าจะกล้ามาพูดห้องนี้ได้นะคะ เอาแต่ แจก like

ดูระยะสั้น แนวโน้ม จะกลับขึ้นไปได้ก่อน ถ้าคืนนี้ ยังไม่บอกใ้ห้ S ก็อย่าเพิ่งนะคะ อันตราย ส่วนใครยังไม่เก็บ กอดสตางค์ไว้แน่น ๆ มีของถูกรออยู่

นั่งดูสัญญาณใ้ห้อยู่ กราฟ 1ุ653 แล้วจะลงมา 1643 เป็นแนวรับที่บอก แล้วขึ้นต่อระยะสั้น

พี่ปุยเมฆค่ะกิ๊บเก๋ อยากหลุดดอยแล้วววว มีโอกาสรีบาวน์ไปได้แค่ไหนค่ะ จะมีโอกาสได้เห็น 1600 หรือต่ำกว่ามั้ยค่ะพี่

5555555555555 เพิ่มมา 4 ล่ะ กว่าจะกล้ามาพูดห้องนี้ได้นะคะ เอาแต่ แจก like

ดูระยะสั้น แนวโน้ม จะกลับขึ้นไปได้ก่อน ถ้าคืนนี้ ยังไม่บอกใ้ห้ S ก็อย่าเพิ่งนะคะ อันตราย ส่วนใครยังไม่เก็บ กอดสตางค์ไว้แน่น ๆ มีของถูกหรออยู่

นั่งดูสัญญาณใ้ห้อยู่ กราฟ 1ุ652 แล้วจะลงมา 1643 เป็นแนวรับที่บอก แล้วขึ้นต่อระยะสั้น

ว่ากำลังจะโพสต์ถามพอดี. เหมือนส่งโทรจิต555

นี่แค่เริ่มต้นต้นปี น้องทองยังผันผวนขนาดนี้ ร้ายจริงๆ!!!

พี่ปุยเมฆค่ะกิ๊บเก๋ อยากหลุดดอยแล้วววว มีโอกาสรีบาวน์ไปได้แค่ไหนค่ะ จะมีโอกาสได้เห็น 1600 หรือต่ำกว่ามั้ยค่ะพี่

เพิ่งตอบไปแหมบ ๆ ขอพูดคำเดิมค่ะ

"มีคนปรึกษาเยอะมาก แนะนำได้คำเดียว เล่นสั้น ไม่ต้องคิดไรมาก ไม่ต้องรอถึงดอย

ไม่ต้องรู้ว่าจะต่ำแค่ไหน เล่นวัน 2-3 วัน เอาตังค์เข้าเป๋าให้ได้ค่ะ ทองใจร้ายขึ้นทุกวัน เล่นยากมาก"

ก็ระบบมีให้แค่กด Like นิครับ ( ถ้าสาวกสมาคมมุขเสี่ยว ต้องต่อว่า ... มีให้แค่กด Like ... ไม่มีให้กด Love 555+ )

แหะๆ น่าจะโพสสุดท้ายของวันแล้วนะครับ ... โพสได้อีกทีหลังเที่ยงคืนไปหละ ไงไว้พรุ่งนี้มาทักทายทุกๆท่านใหม่ครับ ขอบคุณสำหรับทุกๆคำแนะนำนะครับ :gd :gd