ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรมาก ๆ ค่ะ คุณ hong699 ก็ร่ำรวยเช่นกันนะคะ ยินดีที่แนะนำแล้วทำให้คนสำเร็จได้ค่ะ ขอสวยเริ่ดเชิดหยิ่งเยอะ ๆ ไม่ได้หรอคะ 555555

คุณทองใหม่เสร็จธุระ ขอดูกราฟ ทอง ดอล 6 กราฟหน่อยนะคะ วันจันทร์เช้ามารู้ว่าต้องปิดงานเมื่อวันเสาร์วุ่นแน่ ๆ กลาง

วันขอพาคุณแม่ไปดูคอนเสิร์ทก่อน กลางคืนจะมาดูให้ นะคะได้ตั้งรับกันถูก ว่าจะขึ้นไปได้ไกลไหม

ตอบคุณอลัน มันต้องดู ทั้งสัญญาณ ทั้งวัน และรูปแบบกราฟ ณ ตอนนั้น และทายใจ เดาว่าน่าจะเกิดอะไรต่อไปน่ะค่ะ และตั้งรับ เมื่อวันศุกร์ปุยเมฆก็เสียงตัดสินใจ เปิด s เพิ่มไป เมื่อเห็นทีท่ากราฟพุ่งแรงไปที่ 1580 แต่ไปไม่ถึง 1585 ขอบเดิม ก็วัดดวงว่าน่าจะร่วงแรง ๆ แดงแท่งวืด ๆ ก็ถือว่าแค่เดาถูกทางค่ะ พลาดก็ยุ่งกันใหญ่ แต่ยังเทรนลง ภาพรวมยังไงก็รอได้ เลยยอมเสี่ยงค่ะ มันแหย่หลอกว่าจะร่วงแต่ไม่รวงมาหลายวัน แต่ลองสังเกตุ ด้านบน ไม่มีเกินกรอบเลยสักครั้งค่ะ

วันเสาร์-อาทิตย์แทบไม่ได้แตะคอมฯเข้าเน็ตเลยครับ เช้าจันทร์เปิดมาจึงเห็น โพสให้หมดแล้วครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันเสาร์-อาทิตย์แทบไม่ได้แตะคอมฯเข้าเน็ตเลยครับ เช้าจันทร์เปิดมาจึงเห็น โพสให้หมดแล้วครับ

ขอบคุณมาก ๆ เลยนะคะ ^_^ เข้าใจค่ะ ปุยเมฆก็เหนื่อย จนไม่ได้เปิดคอมเหมือนกัน

ขอบคุณอาจารทองใหม่ กะคุณปุยเมฆมากๆค่ะ :01

รอคุณปุยเมฆอยู่นะคร้า

วันเก็บ ทำงาน late ไป 1 วัน 1661 แต่ก็ยังเข้าข่าย หน้าหลังบวกลบ 1 เล่นเหวี่ยงกันแรง กะลงแต่ไม่กะขึ้นแรงชั่วพริบตา ขึ้นและก็มาติดกรอบ 1585 อีกแระ

ก็คงได้แต่อยู่เฉย ๆ รอความชัดเจนก่อน ในเมื่อสัญญาณจะขึ้นก็ไม่ขึ้นขาด จวนจะขึ้น จะลงก็ยังไม่น่านะ คงให้แต่รอ ไหน ๆ รับก็เขยิบ 1575 เมื่อวาน วันนี้ให้ 1580 เป็นแนวรับ

เป้าระยะกลาง 1600 1635

ช่วงนี้ที่ยังไม่ขึ้น เท่าที่มองกราฟ เหมือนยังรอสัญญาณการขึ้นระยะกลางอีกตัว เพื่อที่จะขึ้นได้ไกล ๆ หน่อย วันนี้จะมีย่อบ้าง ใกล้ชนเพดานแล้ว แต่ก็ยังให้น้ำหนักการขึ้นอยู่ค่ะ ถึงจะน้ำหนักไม่มากนัก

วันเก็บอีกที 19 มีนาค่ะ

ขอบคุณค่ะคุณปุย :01 1661คือ??? ดีใจน่ะ ถ้ามาจริง 5555

ขอบคุณค่ะคุณปุย :01 1661คือ??? ดีใจน่ะ ถ้ามาจริง 5555

1661 มาไปแล้วนะคะ คืนวันศุกร์