ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

มารอคุณปุยเมฆค่ะ

ขอแนวทางหน่อยค่ะ คุณปุยเมฆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มารอคุณปุยเมฆค่ะ

ขอแนวทางหน่อยค่ะ คุณปุยเมฆ

แรงขึ้นไม่มี กราฟจะลง เล่นรายชม.ค่ะ sto อยู่สูง

เอสตอนไหนค่ะ ทันมั้ยค่ะ ตอนนี้ ขอบคุณค่ะ

ตัดสินใจเองนะคะ มันจะหลุดเทรนเล็กแล้ว ดึกเกินไป ที่จะแนะใคร พอร์ทไม่เหมือนกันค่ะgold-m15-gci-financial-ltd.png

อลันเอส1389 ไปไม้นึงค่ะ ตั้งรอ1400 มาเฉียบๆ สุดท้ายอดเลย

ปุยเมฆปิด S ไปคืนนี้แล้วนะคะ ไม่กล้าถือข้ามคืน เปิดไว้ 1385 เมื่อกลางวัน ตอนข้ามถนนเห็นราคาดี แต่ข้ามถนนอ่ะนะ หันมาอีกที ราคาไปแล้ว

เมื่อกี้ปิดไป ราคาต่างยี่สิบกว่าบาท ตอนเห็นต่ำสุด สัญญาณลงชัดเจน คงมาหลังเที่ยงคืน รอไม่ไหวแล้วค่ะ เมือคืนพอบอกไป กังวลลึก ๆ ไปหลับเอาตี 4 ครึ่ง เจ็ดโมงก็ต้องตื่นไปทำงานแล้ว

ขออนุญาตไม่ชี้แนะนะคะ กราฟตอนนี้ก็ก้ำกึ่งเหลือเกิน ระยะสั้น เหมือนจะลง อาจไม่ลงก็ได้ ถ้ารับอยู่ ระยะถัดไป เหมือนจะกลับตัวขึ้น ก้ำกึ่งซะเหลือเกิน ไม่กล้าข้ามคืน

อลันเอส1389 ไปไม้นึงค่ะ ตั้งรอ1400 มาเฉียบๆ สุดท้ายอดเลย

อ้าว ยังไมไ่ด้รอบเลยหรอคะ เมื่อหัวค่ำ เห็นมีคนปิด เอสไปหลายราย

อลันเล่นกลางวันมะค่อยได้ค่ะ เสร็จงาน2ทุ่ม ยกเว้นบางวันว่าง ก็เทรดได้ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

แต่คืนน้ีไม่เอสไว้นอนมะหลับ กลัวมันลงแรงๆอีก ก็เลยเปิดไว้ไม้นึงค่ะ

55555 โฟเบีย ทองทิ้งด่ิงค่ะ

ปุยเมฆปิด S ไปคืนนี้แล้วนะคะ ไม่กล้าถือข้ามคืน เปิดไว้ 1385 เมื่อกลางวัน ตอนข้ามถนนเห็นราคาดี แต่ข้ามถนนอ่ะนะ หันมาอีกที ราคาไปแล้ว

เมื่อกี้ปิดไป ราคาต่างยี่สิบกว่าบาท สัญญาณลงชัดเจน คงมาหลังเที่ยงคืน รอไม่ไหวแล้วค่ะ เมือคืนพอบอกไป กังวลลึก ๆ ไปหลับเอาตี 4 ครึ่ง เจ็ดโมงก็ต้องตื่นไปทำงานแล้ว

ขออนุญาตไม่ชี้แนะนะคะ กราฟตอนนี้ก็ก้ำกึ่งเหลือเกิน ระยะสั้น เหมือนจะลง อาจไม่ลงก็ได้ ถ้ารับอยู่ ระยะถัดไป เหมือนจะกลับตัวขึ้น ก้ำกึ่งซะเหลือเกิน ไม่กล้าข้ามคืน

ไม่เป็นไรค่ะ ขอบคุณคุณปุยเมฆมากๆค่ะ :01

อลันเล่นกลางวันมะค่อยได้ค่ะ เสร็จงาน2ทุ่ม ยกเว้นบางวันว่าง ก็เทรดได้ค่ะ

เหมือนกัน แล่้วแต่จังหวะ บางทีก็อด

เหมือนกัน แล่้วแต่จังหวะ บางทีก็อด

อดบ่อยค่ะ หาจังหวะเข้า/ออกมะค่อยเป็นค่ะ อยากดก่งแบบคุณปุยเมฆจัง

อดบ่อยค่ะ หาจังหวะเข้า/ออกมะค่อยเป็นค่ะ อยากดก่งแบบคุณปุยเมฆจัง

ขอโทษทีค่ะ มัวแต่คุยโทรศัพท์ คุณ alan ก็มีพัฒนาการเก่งขึ้นมากแล้วค่ะ เท่าที่ติดตาม ประสบการณ์จะสอนเองค่ะ ไม่นานหรอก ปุยเมฆก็ยัง งู ๆ ปลา ๆ อยู่เลย อาศัยเล่นสั้นเอา ไม่ว่ามันจะไปทางขึ้นหรือลง เมื่อมีจังหวะ และเวลา ก็ตอดกำไรมานิด ๆ หน่อย ๆ ค่ะ

คุณนุช ขอดูกราฟราย 4 หน่อยค่ะ รถติด

คุณปุยคะ ขอโทษนะคะเปิดคอมทิ้งไว้ไม่ได้เข้ามาอ่านอีก

พอดีนั่งทำบัญชีอยู่ค่ะ เพิ่งเปิดเข้ามาเห็นค่ะ