ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

พี่ซีซ่าร์ : (กรณีที่ไม่ใช่คลื่น 1 ราคาจะลงมาถึงแนวรับ 1739 และ 1729 ตามลำดับ)

เมื่อคืนรอดตัวเฉียดฉิว :_10 เพราะพี่ซีซ่าร์โพสต์บอกตรงนี้ ตอนนี้ไปต่อไม่เป็นอีกแระ เฮ้อ! :ghost.

พี่มดแดง : กำลังรอลุ้น แถวๆ 1720 1710 โดจิ จะมาไหม มารอดู เฉยๆ จ้า

พี่มดแดงรอดูเฉยๆ เหรอ แต่พิพพาจำนะเนี่ยะ เดี๋ยวเอาไปทำไรได้ซักหน่อยดีไหมน้าเรา (อยู่ไม่สุข อยู่ดีไม่ว่าดี ( คัน) :_09 )

ก็อยากรู้..จะได้ข้อสรุป เอาไว้เป็นความรู้ต่อไป แต่ตอนนี้ลองนั่งหาแนวรับดู เอ้ มันได้ 1711 ช่างบังเอิญดีแท้ กราฟยังไม่แปะให้ ไว้ราคามาจะเฉลย กราฟมันรกไม่อยากโชว์ เอาตัวเลขไปก่อน

และถ้าราคาทดสอบแนวต้าน 1747 อีก ครั้งที่ 3 ก็ทำใจนะว่าจะดีดหรือจะหล่น ....... ลุ้นขึ้นอยู่จ้ะ.รออย่างเดียว ปล่อยหมูไป 2 ก้อนแล้ว รอโดจินี่แหละ

แนวต้าน 1750 1762 1773 ….1780 เอาไว้ในใจ

แนวรับ 1735 1726 1711 1699

ถูกแก้ไข โดย moddang..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

และถ้าราคาทดสอบแนวต้าน 1747 อีก ครั้งที่ 3 ก็ทำใจนะว่าจะดีดหรือจะหล่น ....... ลุ้นขึ้นอยู่จ้ะ.รออย่างเดียว ปล่อยหมูไป 2 ก้อนแล้ว รอโดจินี่แหละ

พิพพารอดูและลุ้นให้ขึ้น เพื่อรอขายค่ะ .... เมื่อคืนขายออกไปกลางวัน ซื้อกลับคืนตอนกลางคืนทันทีตรงตำแหน่งที่พี่ซีซ่าร์บอก รอดตัวไป :17

ถูกแก้ไข โดย พิพพา

วันนี้ดูรูปแบบ Harmonic ในกราฟราย 1 ชั่วโมงหน่อย

ว่ากันตามรูปแบบ ที่เห็น

แนวรับ 1736 1730 1712

แนวต้าน 1762 1768 1773 >>> 1785

ความเห็นส่วนตัว

กราฟเหมือนกำลังจะร่วงไปที่ราคา 1712

แต่วันนี้ไม่ขาย ขอเชื่อรูปแบบนี้ก่อนมองขึ้น ไปรอขายที่ 1773 หรือ 1785 ครับ :_10

ถ้าผิดก็คงยอมติดดอย :033

(เงื่อนไข ราคาต้องยืนเหนือ 1748 ให้ได้อย่างน้อย 1 - 2 แท่งเทียน ถึงจะพอมีแรงปั่นราคาขึ้นไปได้ครับ) :_02

เดี่ยวก็รู้ครับคุณพิพพาครับ

ว่าได้แค่ลุ้น :033 หรือ ลุ้นแล้วได้ ครับ :gvme

รอลุ้นด้วยคนนะค่ะ

hata หวัดดีจ๊ะ บายดีนะ โชคดีมีกำไรนะ :57 ถูกแก้ไข โดย กระต่ายทอง

แต่วันนี้ไม่ขาย ขอเชื่อรูปแบบนี้ก่อนมองขึ้น ไปรอขายที่ 1773 หรือ 1785 ครับ :_10

ได้เลยพี่ซีซ่าร์ เอาไงเอากัน ไปรอขายพร้อมพี่ซีซ่าร์โลดดดดด :_01

ได้เลยพี่ซีซ่าร์ เอาไงเอากัน ไปรอขายพร้อมพี่ซีซ่าร์โลดดดดด :_01

กราฟที่ผมลุ้นคือกราฟรายวันครับคุณพิพพา

เหมือนจะขึ้นสุดแล้ว แต่ราคายังไม่ไปแตะ Fibo 61.8 ประกอบกับเส้น MA ยังขึ้นอยู่

ยังงัยผมก็ขอลุ้นหน่อยครับ อาจได้ดอยมาครองรอบนี้ก็ได้ครับ :uu

กราฟที่ผมลุ้นคือกราฟรายวันครับคุณพิพพา

เหมือนจะขึ้นสุดแล้ว แต่ราคายังไม่ไปแตะ Fibo 61.8 ประกอบกับเส้น MA ยังขึ้นอยู่

ยังงัยผมก็ขอลุ้นหน่อยครับ อาจได้ดอยมาครองรอบนี้ก็ได้ครับ :uu

เดี๋ยวไปดู FIBO กับเส้น MA ตามค่ะ ...... เมื่อกี้คิดเพลินๆ ว่า พี่ซีซ่าร์มีการดูหลายแบบมาก อย่างตอนนี้มีคำว่า " Harmonic" เพิ่มมาให้รู้จักอีกแระ :38

ลุงซี คนส่วนใหญ่คงยังยื้อว่ามันจะขึ้นอ่ะสิคะ

ไม่มีแรงจะขึ้น แต่ก็พยายามจะขึ้น

เมื่อคืนกะแล้วต้องไปไม่ถึงที่มองไว้ มันร่วงมา

แต่ก็มีคนรับ เลยกลับมาได้ แต่ก็อ่อนแรงอีกแระ

อยากขายแต่ไม่กล้าพอ กลัวไม่เห็นจังหวะซื้อกลับ

ลุงซีสบายดีนะคะ

ลุงซี คนส่วนใหญ่คงยังยื้อว่ามันจะขึ้นอ่ะสิคะ

ไม่มีแรงจะขึ้น แต่ก็พยายามจะขึ้น

เมื่อคืนกะแล้วต้องไปไม่ถึงที่มองไว้ มันร่วงมา

แต่ก็มีคนรับ เลยกลับมาได้ แต่ก็อ่อนแรงอีกแระ

อยากขายแต่ไม่กล้าพอ กลัวไม่เห็นจังหวะซื้อกลับ

ลุงซีสบายดีนะคะ

สวัสดีครับคุณ angelz

ผมสบายดีครับ ว่าแต่ว่าคุณสบายดีหรือเปล่าครับ

ตั้งแต่โทรศัพย์หายยังใช้เบอร์เดิมหรือเปล่าครับ

แล้วคุณพ่อ เป็นงัยบ้างครับ