ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณครับอ.ซี ผมขอลุ้นตามแบบไม่โลภด้วยคนครับ 1350 :_cd :10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กราฟระยะสั้นราย 4 ชั่วโมงครับ

ราคาทองระยะสั้นมาถึงเป้าหมายแรกแถว 1288 แล้ว

หลังจากนี้ก็คงถึงจุดที่ต้องลุ้นกันแล้วว่าราคาจะไปถึง 1298 หรือว่าจะร่วงลงมาแถว 1261 ก่อน

ใจกล้าก็ถือต่อไป แล้วมานั่งลุ้นกันต่อ :_cd

หรือพอใจในกำไรก็ปิดทำกำไรออกมานับเงินก่อน :57

ส่วนตัว ผมลุ้นแบบไม่โลภครับ ขอลุ้นรอบนี้ตามกราฟรายวัน 1350 ครับ :_06

เอากราฟระยะกลางมาให้ดูว่าที่มาของกราฟระยะสั้นที่โพสมาจากไหนครับ

การดูจากกราฟ สิ่งไหนที่ยากผมพยายามตัดออกไปให้เหลือเท่าที่เห็นที่วงเอาไว้ครับ

การอ่านก็พยายามอ่านให้ง่ายๆกันครับ ให้ดูว่าวงรีการขึ้น กับวงรีการลง จะอยู่ในลักษณะที่เท่ากันเสมอ

ตามกราฟราคาถึงราคาขึ้นก็จะขึ้นไปในลักษณะการไต่ขึ้นไปตามเส้น Fibo ที่ค่อนบ้างอ่อนแรง

ดังนั้นระยะกลาง ราคาคงยังไม่ขึ้นไปถึง 61.8 ที่ราคา 1405 อย่างเก่งก็คงไปได้แถว 38.2 ตรง 1340 + - 13 $ ครับ

แนะนำการลงทุนทองคำแบบไม่ขาดทุน ครับ สนใจโทรสอบถามได้ที่ 081-0983165 ช่วงนี้มีโปรดีที่สุดที่เคยเจอด้วยน่ะครับ (โปรหมดสิ้นเดือนนี้น่ะครับ) โทรสอบถามได้เลยครับอย่าให้โอกาศมันหลุดลอยไป เพราะมันโครตเสียดายเลย

กราฟราย 4 ชั่วโมงครับ

ภาพรวมน่าจะเริ่มย่อตัวลงมาแถว 1261 ได้แล้ว

หลังจากนั้นค่อยไป 1317 ต่อ :_cd

ถ้าไม่ย่ออีก :_09 คิดไม่ออกนะ :033

แนะนำการลงทุนทองคำแบบไม่ขาดทุน ครับ สนใจโทรสอบถามได้ที่ 081-0983165 ช่วงนี้มีโปรดีที่สุดที่เคยเจอด้วยน่ะครับ (โปรหมดสิ้นเดือนนี้น่ะครับ) โทรสอบถามได้เลยครับอย่าให้โอกาศมันหลุดลอยไป เพราะมันโครตเสียดายเลย

อยากจะเข้าฟังคำแนะนำครับ

แต่อยากเห็นผลงานก่อน ลองเอามาลงให้อ่านดูบ้าง ถ้าน่าสนใจ จะสมัครไปครับ

อันนี้เบอร์ผม 08 – 9870 – 0244

ถูกแก้ไข โดย Panu Jiin

อยากจะเข้าฟังคำแนะนำครับ

แต่อยากเห็นผลงานก่อน ลองเอามาลงให้อ่านดูบ้าง ถ้าน่าสนใจ จะสมัครไปครับ

อันนี้เบอร์ผม 08 – 9870 – 0244

น้องรี ขออนุญาติ Save เบอร์ พี่ซีซ่าร์ ก่อนนะค่ะ แบบว่า...ติดตามผลงานมานาน ขอบคุณที่สอนฟรีน้องๆ มาโดยตลอดค่ะ :01

ขอบคุณสำหรับกราฟ และ วิเคราะห์ครับ