ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

potgarn

น้ำมันจะขึ้นไปถึงไหนครับเนี่ย

โพสต์แนะนำ

ขายดอยไปละ ได้ 9.9xxx รอเข้าใหม่ รอถึงดอยไม่ไหวเีสียโอกาส 10.6x เกินจะรอ !bye บ๊ะ...บ๊าย น้องออย

ขอ บ๊ะบายด้วยคนค่ะ ขุดดอยทิ้งไปแล้วเหมือนกัน แต่ไม่ขาดทุนค่ะ ได้กําไรมาตั้ง334.73ต่อทุนสองแสน ต่อการถือมา1 เดือน 4วัน เหอๆๆๆ ^_^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณโกล คงขาดทุนไม่มาก ของผมถือดอยต่อไปครับ สงสัยรออีกหลายเดือน :wacko: ปีหน้าไป 100 เลย :ph34r:

ระวังนะคะ ยิ่งถือมูลมันยิ่งลดลงเรื่อยๆ สังเกตุมาหลายครั้งแล้วค่ะ ถ้าขึ้นแรงๆ dbo จะนิ่ง แต่เวลาลง นี่ลงเรื่อยๆเลยค่ะ ทำให้เพดานราคาตกลงมาเรื่อยๆ(อธิบายให้เห็นภาพเฉยๆนะคะ)

ได้ยินมาเช่นกันครับ กองทุนนี้มาจากนรกป่าวเนี่ย :wacko: แต่ดีที่ซืิ้อไม่มากครับ

นี่ก็ทยอยคัท จนเหลือ สองล็อตค่ะ ส่วนใหญ่จะไม่ค่อยทัน ขาดทุนเยอะ เลยยังไม่ค่อยกล้าคัทหมด ขอให้โชคดีหลุดดอยเร็วๆนะคะ

ขอ บ๊ะบายด้วยคนค่ะ ขุดดอยทิ้งไปแล้วเหมือนกัน แต่ไม่ขาดทุนค่ะ ได้กําไรมาตั้ง334.73ต่อทุนสองแสน ต่อการถือมา1 เดือน 4วัน เหอๆๆๆ ^_^

ผมถั่วเฉลี่ยอ่ะครับขาดทุนชุดดอย 1523 แต่มีกำไรชุดซื้อต่ำ 5211 = รวมมีกำไร 3688 บาท คิดซะว่าคืนกำไร :wub: อิอิ

ถูกแก้ไข โดย goldmember

รอ น้ำมัน 90 ไม่รู้จะได้เห็นมั้ยยย ???

DBA ปิดที่ 31.17 แล้ว ไม่รู้nav จะเท่าไหร่ขออย่าให้เป็นเหมือน dbo แล้วกันกั๊กสุดเดช

คุณ potgarn ซื้อ koil ตอนนี้สูงไปเปล่าคะ ขอคำแนะนำหน่อย

น้ำมันทยานขึ้นผ่านรูปแบบ shooting star ที่วงไว้ยืนมั่นๆ แบบนี้วัดเป้าหมายได้ 97.34 stoploss 90.79

-ในระยะยาว ไม่มีแนวต้านที่สำคัญขวางไว้แล้ว เป้าหมายสูงสุด 147

สวัสดีค่ะคุณ potgarn เมื่อวันศุกร์เข้า k-agri เพิ่มแต่วันศุกร์หยุดเลยต้องมาลุ้นอีกทีคืนนี้ เสียวๆเหมือนกันนะคะเนี่ย เห็นขึ้นทุกวันเลยลองเสี่ยงดูไม่รู้จะเป็นไง ของเก่าก็อยู่ครบ :rolleyes:

!thk น้ำมัน ไม่ 100 เหรียญไม่ขาย อิอิ (ไม่ได้โลภนะคะคุณ Potgam แต่มีโอกาสเป็นไปได้ใช่เปล่าคะ อิอิ)

น้ำมันทยานขึ้นผ่านรูปแบบ shooting star ที่วงไว้ยืนมั่นๆ แบบนี้วัดเป้าหมายได้ 97.34 stoploss 90.79

-ในระยะยาว ไม่มีแนวต้านที่สำคัญขวางไว้แล้ว เป้าหมายสูงสุด 147

ขอบคุณค่ะ สวัสดีปีใหม่นะคะ ขอให้มีความสุขนะคะทุกๆๆ คน post-290-094226400 1293423890.gif

dba ระวังแถวช่วงนี้ไว้หน่อยครับ กำลังทดสอบ gap ราย week ตรงแถวๆ ราคานี้ ถ้าย่อต่ำกว่า 32-31 ก็น่าคิด

oil ไม่ค่อยมี gap หรือแนวต้านราคาขวางไว้ครับเป้ายาว 147 มีแนวต้านย่อยๆ แถว 110

สวัสดีค่ะคุณ potgarn เมื่อวันศุกร์เข้า k-agri เพิ่มแต่วันศุกร์หยุดเลยต้องมาลุ้นอีกทีคืนนี้ เสียวๆเหมือนกันนะคะเนี่ย เห็นขึ้นทุกวันเลยลองเสี่ยงดูไม่รู้จะเป็นไง ของเก่าก็อยู่ครบ :rolleyes:

k-agri ค่าธรรมเนียมซื้อขายคิดยังไงคะ แล้วเวลาตลาดปิดที่เอามาคำนวณ nav ดูได้ที่ไหนเวลาอะไร กำลังสนใจค่ะ