ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

สวัสดียามเช้าค่ะ ท่าน อ.งูดิน

น้องรู้สึกยินดีอย่างมากมายที่อยู่ในสายตาท่าน :01

ถูกแก้ไข โดย Tfex.Gril..

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดียามเช้าค่ะ ท่าน อ.งูดิน

น้องรู้สึกยินดีอย่างมากมายที่อยู่ในสายตาท่าน :01

รีบไปธุระก่อนนะครับ ไม่อยากผิดนัด(เสียชื่อคนไทย) แล้วเพื่อจะคุยกันถูกคอ กระซิบไปถึงท่าน ปูติน บอกให้พรี่ คิมฯ ยิงจรวดสักลูก ไปตกน่านน้ำ อ้ายกัน อิอิ ความมันส์จึงบังเกิด เฮ้อย คิดไปได้หนอคนเรา :17

ท่านงูดิน ก็กล่าววาจาเกินเลยความจริงไปหลายลี้

ตามความจริงผู้น้อยทั้งสองนี้ ยังเขลายิ่งนัก ท่านงูเห็นสิ่งใดที่พอชี้แนะได้

ผู้น้อยทั้งสองนี้ยินดีน้อมรับค่ะ

ขอคารวะท่านอาจารย์..อีกครั้ง :_087 :_087

ถูกแก้ไข โดย ..ดอกเหมย..

ท่านงูดิน ก็กล่าววาจาเกินเลยความจริงไปหลายลี้

ตามความจริงผู้น้อยทั้งสองนี้ ยังเขลายิ่งนัก ท่านงูเห็นสิ่งใดที่พอชี้แนะได้

ผู้น้อยทั้งสองนี้ยินดีน้อมรับค่ะ

ขอคารวะท่านอาจารย์..อีกครั้ง :_087 :_087

ง่า ตั้งแต่ต้นปีชงมานี้ กระผมยังเอาตัวไม่รอดเลยขอรับ อิอิ

ตื่นเช้ามาอาีกันทุกคนเลย รวยๆๆกันวันจันทร์นะคะ

ง่า ตั้งแต่ต้นปีชงมานี้ กระผมยังเอาตัวไม่รอดเลยขอรับ อิอิ

ถล่มตัว คือเอกลักษ์ของท่าน

เสริฟ อ.งูดิน ..ข้าวเหนียวมะม่วง 1 ชุดใหญ่

เดาว่าคืนนี้ไปได้ถึง 157X(ใจลึกๆหวังเช่นนั้นครับ) แล้วคงย่อลงมาปิดแถว 1567 ครับ เดานะครับ ตราบใดที่ราคายืนเหนือ 1550-1555 ได้ ก็ยังปลอดภัยครับ ที่สำคัญตั้งแต่ลงไป 1539 มีราคาสูงสุดวันก่อนที่ 1556.70 แต่วันนี้มีราคาสูงกว่านั้น หรือมีไฮใหม่ ตราบใดที่ยังมีราคาสูงกว่า ก็ยังรอดปลอดภัยครับ

เย้ๆๆๆๆดีใจกะคุณพี่ดอนด้วยนะคะ ขอบคุณที่ชี้แนะรอดแล้วเรา5555

ย้ำไม่หลุด 1561 ที่เส้นค่าเฉลี่ย 20 วัน ไปต่อแนวต้าน 1568 นะครับ น่าจะยังไม่ผ่าน แต่อาจไปผ่านหลังเที่ยงคืนหรือตีหนึ่งกว่าครับ

แม่นแท้ๆๆๆๆๆ รอวันจันทร์ๆๆๆๆอีก

คุณTfex. girlคนสวย ช่วยชี้แนะด้วยยยยยยจ้า1556โดดพร้อมเปิดsตามดีป่าวววจ๊ะ

เย้ๆๆๆๆดีใจกะคุณพี่ดอนด้วยนะคะ ขอบคุณที่ชี้แนะรอดแล้วเรา5555

คุณหมาน้อยขา

ขอโทษที ก็มัวแต่ลุ้นอยู่ค่ะ

ของน้อง gf นะคะ แล้วเล่นรอบยาวหน่อย

ตอนนี้ที่กำลังขึ้น บางสำนักบอกว่าแค่ เทคนิคเคิลรีบาวด์

แต่น้องว่าน่าจะไปต่อ tf day น่าจะส่งสัญญาณซื้อ ในวันเปิดตลาด

ยินดีด้วยจ้ะ.. :57

คุณหมาน้อยขา

ขอโทษที ก็มัวแต่ลุ้นอยู่ค่ะ

ของน้อง gf นะคะ แล้วเล่นรอบยาวหน่อย

ตอนนี้ที่กำลังขึ้น บางสำนักบอกว่าแค่ เทคนิคเคิลรีบาวด์

แต่น้องว่าน่าจะไปต่อ tf day น่าจะส่งสัญญาณซื้อ ในวันเปิดตลาด

ยินดีด้วยจ้ะ.. :57

อรุณสวัสค่าาา คุณTfex Girl มิเป็นไรค่าาา คนสวย แต่หวังว่าเปิดมาวันจันทร์คงไม่ร่วงเนอะ รอปิดวันจันทร์ๆๆๆนิ ขอบคุณมากๆนะคะ

แม่นแท้ๆๆๆๆๆ รอวันจันทร์ๆๆๆๆอีก

สวัสดีครับ มารอดูข่าวสานองค์ประกอบหลายๆอย่างเพื่อนลุ้นราคาวันจันทร์นะครับ

อย่าเพิ่งไว้วางใจ

1365223810-gold6month-o.png :wub:

แต่ละท่านมีสไตล์และมิติในการลงทุน/เก็งกำไร ที่แตกต่างกัน การยอมรับความเสี่ยง

ที่ไม่เท่ากัน ฉนั้นในบางเรื่องอาจตัดสินใจแทนกันไม่ได้..จริงๆ :)

ข้างนอกอากาศร้อนมากมาย อยู่บ้านสบายกว่ากันเยอะเลยจ้ะ

รีบไปธุระก่อนนะครับ ไม่อยากผิดนัด(เสียชื่อคนไทย) แล้วเพื่อจะคุยกันถูกคอ กระซิบไปถึงท่าน ปูติน บอกให้พรี่ คิมฯ ยิงจรวดสักลูก ไปตกน่านน้ำ อ้ายกัน อิอิ ความมันส์จึงบังเกิด เฮ้อย คิดไปได้หนอคนเรา :17

สวัสดีค่ะเฮียดอน เจรจาความเมืองกะสาวรัสเชี่ยน บรรยากาศสดชื่นมื้นมั้ยจ้ะ ยินดีในผลงานด้วย :gd

อรุณสวัสค่าาา คุณTfex Girl มิเป็นไรค่าาา คนสวย แต่หวังว่าเปิดมาวันจันทร์คงไม่ร่วงเนอะ รอปิดวันจันทร์ๆๆๆนิ ขอบคุณมากๆนะคะ

ยั้ยคนนี้ ลองถ้าไปถูกทิศถูกทางจะเพลินไปเรื่อยจนลืมคนรอบข้าง

แต่ถ้าเริ่มผิดทิศผิดทางซิ จะครางไม่รู้จบ...555 :aa