ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ำๆค่ะ คุณพี่อลัน

ขึ้นมายังไม่ถึง1/3 ถ้าได้ซัก 1450 ละพอดี

ส่วนตั๊ว ส่วนตัวนะคะ

มาก็ดีซิค่ะ น่าจะมาเนอะ เพี้ยงๆๆๆๆ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ฮุ้ยฮา..ตาลุงทองคงได้ค่าเบียร์บานแล้ว ช่วงเช้าก็ประมาณ 1350-60 แสดงตัวหน่อยจิ :gvme

หุ หุ ขอใช้สิทธิพาดพิง ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณครับที่เห็นผมอยู่ในสายตา พอได้ชุดใหญ่ที่โรงเบียร์ตะวันแดงครับ

เดี๋ยวก่อน gf ปิดคืนนี้ ผมก็ take ละครับ รอบนี้แบบนุ่งสั้นครับ ไม่อยากฝืนเทรนใหญ่ กลัวหลอนอีก

ลองพิจารณาดูนะครับ แต่ถ้าเป็นผม ผมจะรอดู 22:00 อีกทีนะครับ หากยืนไม่อยู่จริงๆที่ 1400 ผมจะตัดสินใจอีกครั้งครับ คติของผมคือ รอให้ชัวก่อนว่าจะได้ตัง ไม่จำเป็นต้องได้ราคาสูงสุด ได้น้อยแต่ชัวร์ดีกว่าครับผม ลองพิจารณาให้ถี่ถ้วนครับ

เทรดกันทั้งวันทั้งคืน น้องทองอดหลับอดนอน หมดเรี่ยวแรง เลยยืนไม่อยู่จริงๆที่1400 ชนแล้วร่วง3 รอบแล้ว รอบที่4 ทะลุเสียบขั้วหัวใจไปเลยนะ

สลายตัวคืนนี้ 4 ทุ่ม ครับ

กู้ดมอร์นิ่งค่ะ คุณกัปตัน คุณเหมย คุณลุงทอง คุณทีเฟรค :Hi

กู้ดมอร์นิ่งค่ะ คุณกัปตัน คุณเหมย คุณลุงทอง คุณทีเฟรค :Hi

สวัสดีครับ ตืนเช้ามาราคายังนิ่งแบบทรงตัวนะครับ วันนี้วันศุกร์ ปิดสัปดาห์อีกแล้ว คงคิดถึงศุกร์สยองที่แล้ว ตามด้วยจันทร์สยิวนะครับ มาลองดูกันว่า จะอารมณ์เดียวกันหรือเปล่าครับผม :17

สวัสดีครับ ทุกท่าน

ราคายืน 1380 มาได้ทั้งคืน แม้จะไปเทส 1400 แล้วไม่ผ่านเป็นครั้งที่ 3 แต่ไหลลงมาก็ยังไม่หลุด 1380 จุดวัดใจกันนะครับ วันนี้คงวัดใจกันอีกวันครับ เช้านี้จะให้สวยหรือถึงบ่ายไม่ควรหลุด 1382 เพื่อไปเทส 1400 อีกรอบ ซึ่งหากมีแรงขึ้นไปเทสจริง เชื่อว่าจะผ่านไปได้ถึง 1425 ครับ แล้วคงย่อมาไม่หลุด 141X นะครับ

หากระยะสั้น 1382 รับไม่อยู่ก็คงลงไปเทส 1350 แล้วมีโอกาสสูงมาที่จะลงไปเทส 1321-1300 ครับ

เดาส่วนตัวคิดว่า 1382 รับอยู่ แล้วขึ้นไปเทส 1400 ทะลุไป 1425 จากนั้นลงมาปิดสัปดาห์แถว 140X ครับผม :047

lสวัสดีพี่อลัน ทุกท่านจ้ะ

น้องทองยังลังเลเลือกข้างไม่ถูกซักที ต้องมีสิ่งเร้ามากระตุ้น..ข่าวความรุนแรงประมาณนั้น

:047

สบายตัวแล้วเราเมื่อคืน ..หมายความว่าตอนนี้ไม่มีอะไรลุ้น

แก้เซ็งครับ เขาเรียกว่าควันหลงวันสงกรานต์

http://youtu.be/oDycJY48rjs

แก้เซ็งครับ เขาเรียกว่าควันหลงวันสงกรานต์

http://youtu.be/oDycJY48rjs

ขอบคุณครับ สำหรับคลิปดังกล่าว ผมดูแล้ว ชาวเขียวเชียร์ขึ้น คงเหลือแต่ชุดเขียวแบบชายในภาพจริงๆ :17 แต่ที่ขอบคุณมากเพราะ ได้ไปดูคลิปสงกรานต์อื่นๆ เพลินไปเลยโดยเฉพาะ RCA คล้ายนร้อนไปได้มากทีเดียวขอรับ :Hot :87

ฮาโหล เทส ฮาโหล เทส หวัดดีค่าาาาา

สวัสดีครับผม ยินดีต้อนรับน้องน้ำหวาน ที่หายความสำราญใจไปนานนะครับ :32 :32 :32

สวัสดีครับ ทุกท่าน

ราคายืน 1380 มาได้ทั้งคืน แม้จะไปเทส 1400 แล้วไม่ผ่านเป็นครั้งที่ 3 แต่ไหลลงมาก็ยังไม่หลุด 1380 จุดวัดใจกันนะครับ วันนี้คงวัดใจกันอีกวันครับ เช้านี้จะให้สวยหรือถึงบ่ายไม่ควรหลุด 1382 เพื่อไปเทส 1400 อีกรอบ ซึ่งหากมีแรงขึ้นไปเทสจริง เชื่อว่าจะผ่านไปได้ถึง 1425 ครับ แล้วคงย่อมาไม่หลุด 141X นะครับ

หากระยะสั้น 1382 รับไม่อยู่ก็คงลงไปเทส 1350 แล้วมีโอกาสสูงมาที่จะลงไปเทส 1321-1300 ครับ

เดาส่วนตัวคิดว่า 1382 รับอยู่ แล้วขึ้นไปเทส 1400 ทะลุไป 1425 จากนั้นลงมาปิดสัปดาห์แถว 140X ครับผม :047

ขอบคุณค่าาา