ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

แหะแหะ ไม่มีจัดครับผม ลองถามโบรคเกอร์ต่างๆดูนะครับ เช่น ylg / mts / gt

ขอบคุณมากค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เจ้ รูปเจ้ผมว่ายิ่งกว่า ล่อตะเข้หนุ่มชัดๆ หุหุ

อืม เพิ่งสังเกตว่าคุณเกี้ยมอี๋ไปทำสาวมา ปรับลุคใหม่เป็นสาวเทคนิคเต็มตัวแล้ว

ผมขายไปที่ 1420 ครับ เอสไปแถว 1422 สบายไป อย่าบอกลุงทองนะครับ ตอนพ้น 1410 แอบ จกมาอีกยอด อิอิ :57

ขอให้มายืนได้แถว 1412 ได้ ก็ชื่นใจแล้วครับผม

แล้วอีกอย่าง ผมคงเล่นหลายรอบอย่างเฮียดอนไม่ไหวละครับ ..มันเพลียอ่ะนะ ผมแก่แล้ว หุหุ :87

เจ้ รูปเจ้ผมว่ายิ่งกว่า ล่อตะเข้หนุ่มชัดๆ หุหุ

อืม เพิ่งสังเกตว่าคุณเกี้ยมอี๋ไปทำสาวมา ปรับลุคใหม่เป็นสาวเทคนิคเต็มตัวแล้ว

แด่เจ้เกี๊ยมอี้ ครับผม...

ขอให้มายืนได้แถว 1412 ได้ ก็ชื่นใจแล้วครับผม

แล้วอีกอย่าง ผมคงเล่นหลายรอบอย่างเฮียดอนไม่ไหวละครับ ..มันเพลียอ่ะนะ ผมแก่แล้ว หุหุ :87

ผมเล่นหลายรอบ หลายรูปแบบทั้งจากล่างขึ้นไปบน จากบนเกือบสุดและตามลงมาล่าง พอเห็นพ้นจุดสำคัญก็ตามไปเนียนๆ ไม่ได้เหนื่อยอะไรเลย น้องเค้าช่วยอ่ะครับ :uu

สวัสดีครับ ทุกท่าน

ตามเทคนิคราคาทะลุด่านวัดใจแนวสามเหลี่ยมชายธงออกมาแล้ว แถมปิดได้สูงกว่า ระยะสั้นทองดูดีนะครับ วันนี้หากมีการย่อตัวลงมาน่าซื้อครับ ยกเว้นหลุดแนวรับใหญ่สำคัญก็ควรหยุดดูก่อนนะครับ หากไม่หลุดแนวสำคัญ มีลุ้นจากวันนี้ถึงวันอังคาร มีจรวดอีกรอบครับ

แนวรับสวยมากๆหากย่อแล้วไม่หลุด 1411 หรือด่าน 1405 ควรรับให้ได้เพราะถ้าหลุดอาการชักเริ่มไม่ดีแล้วนะครับ รับสุดท้ายของผมสำคัญมาก 1395 หากลงมาแล้วหลุดผมหนีแอลก่อนครับ(ที่จริงไม่ควรลงมาเทส)

แนวต้านวันนี้ ขอยืนแน่นๆเหนือ 1420 ก็พอใจแล้วครับ และวันนี้มีโอกาสเทส 1425 อีกรอบครับ หากไม่ผ่านแต่ย่อไม่หลุดแนวสำคัญ เราอาจไปเทสกันแถว 1450 ในวันสองวันนี้ครับ

ส่วนตัวเดาว่าอาจเทส 1425 หากยืนไม่อยู่แล้วหลุด 1420 อาจลงมาย้ำ 1405 แล้วเด้งไปปิด 141X ครับ หรือย่อก่อนก็ลงมาแถว 140X แล้วดีดไปเทส 1425 ครับ พิจารณาดูนะครับ :047

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ตอนเสี่ยไปเที่ยวดงซากุระ เจ้เลยแอบไปรอยหมอ..ย เอ้ยไหม มาเลยเด้งอะค่ะ เวนมัวแต่คิดมุก ลืมไม้โทเลย

ถูกแก้ไข โดย เกี้ยมอี๋

แด่เจ้เกี๊ยมอี้ ครับผม...

ขอ20 ต้นๆ มะได้หรอก

ตอนเสี่ยไปเที่ยวดงซากุระ เจ้เลยแอบไปรอยหมอ..ย เอ้ยไหม มาเลยเด้งอะค่ะ เวนมัวแต่คิดมุก ลืมไม้โทเลย

เจ้ครับ คิดมุก หรือ หมกมุ่น หุหุ :uu

ลุงทองแกให้หวยมีแต่แดงแดง เขียวหามีไม่

โดยส่วนตัวผมติดตามอ่านบทความวิเคราะห์ทองคำของท่านตลอดนะครับ บอกได้เลยว่าลึกล้ำ เยี่ยมยอด :gd

แต่มีอยู่สิ่งหนึ่งที่ผมไม่ชอบเลย แต่ไม่กล้าบอก.............ฮุ..ๆ

สวัสดีครับ ทุกท่าน

ตามเทคนิคราคาทะลุด่านวัดใจแนวสามเหลี่ยมชายธงออกมาแล้ว แถมปิดได้สูงกว่า ระยะสั้นทองดูดีนะครับ วันนี้หากมีการย่อตัวลงมาน่าซื้อครับ ยกเว้นหลุดแนวรับใหญ่สำคัญก็ควรหยุดดูก่อนนะครับ หากไม่หลุดแนวสำคัญ มีลุ้นจากวันนี้ถึงวันอังคาร มีจรวดอีกรอบครับ

แนวรับสวยมากๆหากย่อแล้วไม่หลุด 1411 หรือด่าน 1405 ควรรับให้ได้เพราะถ้าหลุดอาการชักเริ่มไม่ดีแล้วนะครับ รับสุดท้ายของผมสำคัญมาก 1395 หากลงมาแล้วหลุดผมหนีแอลก่อนครับ(ที่จริงไม่ควรลงมาเทส)

แนวต้านวันนี้ ขอยืนแน่นๆเหนือ 1420 ก็พอใจแล้วครับ และวันนี้มีโอกาสเทส 1425 อีกรอบครับ หากไม่ผ่านแต่ย่อไม่หลุดแนวสำคัญ เราอาจไปเทสกันแถว 1450 ในวันสองวันนี้ครับ

ส่วนตัวเดาว่าอาจเทส 1425 หากยืนไม่อยู่แล้วหลุด 1420 อาจลงมาย้ำ 1405 แล้วเด้งไปปิด 141X ครับ หรือย่อก่อนก็ลงมาแถว 140X แล้วดีดไปเทส 1425 ครับ พิจารณาดูนะครับ :047

สวัสดีค่ะ เพิ่งขายราคา 20450 ค่ะ, เมื่อกี่เข้ามาอ่านวิเคราะห์ในห้องนี้ ยังไม่เห็นวิเคราะห์ของเฮีย ก็เลยขายก่อนค่ะ (กลัว...) แต่ยังเหลือดอย 20700 22300 23850 24050 ค่ะ

เจ้ครับ คิดมุก หรือ หมกมุ่น หุหุ :uu

มันมาเองโดย อัตโนมัดอะ :32 :32 :32

ดอลล่าอ่อนลงมา ดันทองขึ้น ใครก็รู้ แต่ตอนนี้ดอลฯก็ยังอ่อนอยู่น้องทองชักจะอ่อนตามพี่ดอลลี่ซะแล้ว :uu

แต่ก็ยังดีที่ยังทรงๆอยู่บริเวณนี้ อย่าต่ำ 1400 ละกัน..ลุ้นเหนื่อย :17

ขอบคุณท่านกัปตัน ไปญี่ปุ่น คนละflight มะง้านไม่เครื่องพุ่งทะยาน ก็ดิ่งเหว

1411 MA150 ราย H4 รับประกันความแข็งระดับหนึ่ีงครับ หากของแรงจริง หลุดยาก ยกเว้นมีข่าวมากระทุ้ง :gd