ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

555 ได้ใหม่แล้วลืมเก่าเลยนะครับ ไม่ดูดำดูดีกันเลย เช๊อะ :047

ประกาศลุงทองของเก่า,,,,, แต่กินยาดองเก่า ไม่เรด ไม่แบ๊ค แต่เป็น blue. Label. ///By. John walker & Son///

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ประกาศลุงทองของเก่า,,,,, แต่กินยาดองเก่า ไม่เรด ไม่แบ๊ค แต่เป็น blue. Label. ///By. John walker & Son///

ผมวานท่านบอนไซช่วยประกาศคนหายให้ป๋มหน่อยจิครับ

เพื่อนป๋มชื่อ DonJuan ค๊าฟ :023

ขอบคุณคุณเบบี๋มากๆค่ะ :01

แล้วสามารถเทรดเป็นสัญญาละเท่าไหร่ก็ได้ ยังงั้นรึป่าวคะ ไม่จำเป็นต้องสัญญาละห้าหมื่นห้าที่มาร์บอกมาใช่มั้ยคะ

พี่อลันขา

เหมยชักเป็นห่วงพี่อลันแล้วนะจ้ะ เหมยว่าพี่ต้องกลับไปศึกษาในรายละเอียดของที่เฟคอีกรอบนะคะ :17

มันคือระบบการจัดการบริหารทุนของแต่ละท่านค่ะ

ในพอร์ทมีสี่แสน แต่เทรดครั้งละ ห้าหกหมื่น (หนึ่งสัญญา) จะสามารถทนความผันผวนของตลาดได้ดีจ้ะ จิตจะนิ่งได้ดี

..จดและจำมาจากพี่น้ำใส รอพี่มาเฟริมร์อีกทีนะคะ :uu

. :57 ได้ดั่งใจ..

พี่อลันขา

เหมยชักเป็นห่วงพี่อลันแล้วนะจ้ะ เหมยว่าพี่ต้องกลับไปศึกษาในรายละเอียดของที่เฟคอีกรอบนะคะ :17

ยังมะเคยอ่านเลย เพิ่งคุยกับมาร์ ให้เค้าอธิบายให้ฟัง แต่ก็ยังงงๆอยู่

sideway ในกรอบกระจุ๋งนึง

ยังมะเคยอ่านเลย เพิ่งคุยกับมาร์ ให้เค้าอธิบายให้ฟัง แต่ก็ยังงงๆอยู่

หนึ่งสัญญาใช้เงินมาจิ้นตามที่มาร์บอก 55.000 บาท

พี่เทรดหนึ่งสัญญาก็คือเงินจำนวนนี้ ไม่มีเพิ่มไม่มีลด

ผมวานท่านบอนไซช่วยประกาศคนหายให้ป๋มหน่อยจิครับ

เพื่อนป๋มชื่อ DonJuan ค๊าฟ :023

ท่านDonJuan กลับบ้านด่วนทางบ้านให้อถัยทุกอย่างแล้ว

ประกาศแล้วถ้าไม่กลับจะถือว่าท่านได้ยกสมบัติทุกอย่างในห้องนี้

ให้กับข้าพเจ้านายลุงทองทายญาติ รุ่นใหม่ นายบอนไซจะมาเอาคืน

ภายหลังมิได้

ท่านDonJuan กลับบ้านด่วนทางบ้านให้อถัยทุกอย่างแล้ว

ประกาศแล้วถ้าไม่กลับจะถือว่าท่านได้ยกสมบัติทุกอย่างในห้องนี้

ให้กับข้าพเจ้านายลุงทองทายญาติ รุ่นใหม่ นายบอนไซจะมาเอาคืน

เฮียดอน ค่ะรีบกลับบ้านเถอะค่ะ สมบัตินั่นหายากส์ มักๆ จริง ๆ ค่ะ

55555

เฮียดอน ค่ะรีบกลับบ้านเถอะค่ะ สมบัตินั่นหายากส์ มักๆ จริง ๆ ค่ะ

55555

เมื่อวานช่วงบ่ายตลาดเงียบๆครับ ประกอบกับคอมฯที่บ้านออกอาการเพี้ยนๆ(ไม่แพ้คน อิอิ) อาจจะต้องยกระบบใหม่ครับ ไม่ได้หายไปไหน ยังมาทุกเช้า แต่ไม่ได้เคล้าด้วยลีลาระหว่างวัน เท่านั้นจ้า :uu

สวัสดีครับ ทุกท่าน

ราคาทองยังไม่เคลื่อนไหวมาก เพราะขาดผู้นำตลาดอย่าง อ้ายกัน นะครับ วันนี้คงมีให้ตื่นเต้นเลือกทางกันบ้าง หลุด 1239 แล้วกลับมายืนไม่ได้ใน 1 ชั่วโมงมีแววลงไปที่ 1225 ครับ แต่ไม่ควรหลุดลงไปต่ำกว่า 1213 ครับ เพราะอาจจะไปสร้างราคาต่ำใหม่ในรอบนี้ครับ

แนวต้านหากจะขึ้นต่อควรยืน 1253-1255 ให้ได้สักชั่วโมงหรือยาวไปถึงช่วงเย็นๆครับ หากยืนได้จะไปเทส 1275 แล้วจุดหมายของเราคือ 1302 ครับ

เดาส่วนตัวว่า อาจลงไปย้ำแถว 1225 ไม่หลุดแล้วดีดมาแถวๆ 1238-1240 ครับผม :047

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

หนึ่งสัญญาใช้เงินมาจิ้นตามที่มาร์บอก 55.000 บาท

พี่เทรดหนึ่งสัญญาก็คือเงินจำนวนนี้ ไม่มีเพิ่มไม่มีลด

ขอบคุณคุณเหมยมากๆค่ะ :01

ถูกแก้ไข โดย Alan

เมื่อวานช่วงบ่ายตลาดเงียบๆครับ ประกอบกับคอมฯที่บ้านออกอาการเพี้ยนๆ(ไม่แพ้คน อิอิ) อาจจะต้องยกระบบใหม่ครับ ไม่ได้หายไปไหน ยังมาทุกเช้า แต่ไม่ได้เคล้าด้วยลีลาระหว่างวัน เท่านั้นจ้า :uu

ท่านควรเข้ามาเคล้าลีลาบ้างในบางเวลา อย่าปล่อยให้ผมเป็นดอกไม้งามท่ามกลางหมู่ผมรแต่เพียงผู้เดียวนะครับ :lol:

ท่านควรเข้ามาเคล้าลีลาบ้างในบางเวลา อย่าปล่อยให้ผมเป็นดอกไม้งามท่ามกลางหมู่ผมรแต่เพียงผู้เดียวนะครับ :lol:

ผมแอบตีท้ายครัวดีกว่าไหมครับ หุหุ :_ee

น้องบี๋ ดูตอนสิบโมงนะ ถ้ายังอยู่970 ขึ้นไป ต้องปิด :047