ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณกัปตันดอน คุณเหมย คุณลุงทอง คุณสาวทีเฟรคและทุกท่านมากๆค่ะ :01

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มองในมุมกว้างเห็นภาพชัด ว่าทองยังอยู่ใน down trend

http://www.youtube.com/watch?v=I2qNnQF5JCs

สวัสดีครับ

ด้วยความตั้งใจ ของหลายๆคน

ทำให้ น่าอ่าน ขึ้น

ขอชมเชย มา ณที่นี้ด้วย

in the future , somewhere in time

ไม่รู้ว่า จะมีการปิด ห้องคุยกันไหม ? ? ?

จะขอสมัคร เป้นคนแรก เลยครับ

สวัสดีครับ ทุกท่าน

เมื่อคืนราคาย้ำฐานซะแน่น แถมฐานเสาสุดท้ายทำขาคู่(แต่ไม่มีตีลังกาท่าจบ :uu ) เช้านี้เลยกระฉูดมาสร้างหลังคาบ้าง วันนี้ตัวเลขข่าวสารสำคัญมากๆนะครับ โปรดระวังการสวิงให้ดีๆครับ ช่วงเวลา 19.15-20.30 ควรติดตาม และ 1.00 หรือตีหนึ่งคืนนี้รอดูการประชุมนะครับมี 2 วันครับ

แนวรับระยะสั้น ก็คือขอบชายธงด้านบนที่หลุดขึ้นมา มีโอกาสลงมาย้ำแถว 1330 ไม่หลุดคงไปเทส ได้สูงสุด 1375-1385 ครับ โดยอาจจะติดบ้างสักหน่อยแถว 1365 ครับ ส่วนแนวรับสวยๆ ไม่ควรต่ำกว่า 1324 ลงไปอีกแล้ว หรือถ้าหลุดต้องกลับมาให้ได้ใน 4 ชั่วโมง หากหลุด 1320 อาจไหลลงเทส 1313 และ 1300(หากหลุดจะดูไม่ดีมากๆ) ต่อไปครับ

เดาว่าวันนี้คงไม่เคลื่อนไหวมาก ลงมาย้ำแถว 1330 ในช่วงบ่าย รอตัวเลขค่ำๆ อาจย่อลงมา 132X แล้วดีดไป 1355 นะครับ หรือดึกๆอาจไป 1365 ครับ ทั้งหมดเดาแน่นอนครับ :047

ทะลุขอบธงบนไได้คงไปอีกพอควร แต่อาจลงมาย้ำขอบ ก่อนไป แต่บังเอิญวันนี้มีข่าวกับตัวเลขสำคัญ ขาใหญ่อาจไม่ทำตามกราฟนะครับ ระวังดีๆครับ เงินบาทอ่อนค่าด้วยครับ

ถึง ลุงทองที่รัก เมื่อคืนช่วงงานก่อสร้าง ปั้นจั่นมาย้ำฐานล่าง ตูม ตูม หัวใจดวงน้อยที่นอนหนาวอยู่เดียวดาย(ผ้าห่มมีไม่ห่มละ) หวั่นไหวไม่น้อย แต่ก็ได้ขอบหมอน ให้ฟันได้กัดนอน กรอด กรอด ยันเช้า ขาคู่ก็ไม่ลงมาทำตีลังกาท่าจบ ตามแบบยิมนาสติก :32 รู้ว่าทะลุเทรนด์ ปกติไปต่อได้ไกลๆ แต่เค้าขอหายหนาวด้วย ลำไย จาก กิโลก่องนะ ย่อไม่หลุดจะ โกยเข้าไปใหม่ แต่ 96.5 เค้ายังกอดอยู่รอสายบ่าย อยู่เป็นเพื่อกัน ไม่ได้ทิ้งไปทั้งหมด รักเสมอ จู จุ๊บ :57

ขอบคุณน้าดอนจวนมาก

ถูกแก้ไข โดย yenjaid

ถึง ลุงทองที่รัก เมื่อคืนช่วงงานก่อสร้าง ปั้นจั่นมาย้ำฐานล่าง ตูม ตูม หัวใจดวงน้อยที่นอนหนาวอยู่เดียวดาย(ผ้าห่มมีไม่ห่มละ) หวั่นไหวไม่น้อย แต่ก็ได้ขอบหมอน ให้ฟันได้กัดนอน กรอด กรอด ยันเช้า ขาคู่ก็ไม่ลงมาทำตีลังกาท่าจบ ตามแบบยิมนาสติก :32 รู้ว่าทะลุเทรนด์ ปกติไปต่อได้ไกลๆ แต่เค้าขอหายหนาวด้วย ลำไย จาก กิโลก่องนะ ย่อไม่หลุดจะ โกยเข้าไปใหม่ แต่ 96.5 เค้ายังกอดอยู่รอสายบ่าย อยู่เป็นเพื่อกัน ไม่ได้ทิ้งไปทั้งหมด รักเสมอ จู จุ๊บ :57

ทั้งคำขึ้นต้นและคำลงท้าย มันทำให้ผมเคลิ้บเคลิ้มได้นะครับท่าน ทำเป็นเล่นไป :32

ทั้งคำขึ้นต้นและคำลงท้าย มันทำให้ผมเคลิ้บเคลิ้มได้นะครับท่าน ทำเป็นเล่นไป :32

ผมรู้ว่าใจทั่นอ่ะนิ่ง นิ่งอยู่ก่ะน้องๆแถว ถนนรัชดา อิอิ :uu

ผมรู้ว่าใจทั่นอ่ะนิ่ง นิ่งอยู่ก่ะน้องๆแถว ถนนรัชดา อิอิ :uu

เล่นเทรดทองมันไม่ค่อยวี๊ดวายเหมือน เอส50

ทั่นดูจิ อยู่ๆมันพุ่งปู๊ดจาก1327 ยัน1337 เฉยเลย ตอนนี้เริ่มลงละ 1333

ผมดูเทรนเดย์ มันก็ต้องอยู่นิ่งๆก่อนตามระบบ ครับ :D

ท่านลุงทองขรา

อยากแซ๊บว่าเมื่อวานตามน้ำเซ็ทมากับเจ้เหมยปล่ะคะ คืนที่หายไปเมื่อวานแล้วนะยะ

อย่ามาทำโวยวายอีกละ ชิส์.. :19