ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

ลุงทองที่รัก :32 เค้าตัดขาดทุนไปแระ โดนไปประมาณหมื่นนึง เท่ากับขาดทุน 10 เปอร์เซ็นต์จากกำไรสัปดาห์ที่แล้ว :17 นับว่าการลงทุนยังโอเค๊ :57 อยู่พอได้ วันนี้โดนัท Krispy Kreme มาเปิดที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า มีโปรซื้อออริจินอล 1 กล่องแถม 1 กล่อง ทั้งวัน หุหุ เค้าไปจ่ายตังขาดทุน และคงฉลองด้วยลาเต้ร้อนรสขมๆก่ะโดนัทหวานๆ พร้อมชมสาวงามให้ สำราญใจ :uu ในฐานะ ปอดว่างแล้น :La

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ว่าแล้ว น้องทองรอใคร ที่แท้ก็ท่านนี่เอง

พอทั่น cut ปั้บ น้องทองป๋มดีดเลย 1293 ให้ปวดตับเล่นๆ แล้วเดี๋ยวก็เทต่อนะจ้ะ :uu

แก้ข่าว โดนัทฟรี 200 ท่านแรก

อ่าา ท่านยังจะแหลกโดนัทอีกเหรอะ สภาพท่านตอนนี้จะหาคอไม่เจอแล้วนะครับ :53

ว่าแล้ว น้องทองรอใคร ที่แท้ก็ท่านนี่เอง

พอทั่น cut ปั้บ น้องทองป๋มดีดเลย 1293 ให้ปวดตับเล่นๆ แล้วเดี๋ยวก็เทต่อนะจ้ะ :uu

อ่าา ท่านยังจะแหลกโดนัทอีกเหรอะ สภาพท่านตอนนี้จะหาคอไม่เจอแล้วนะครับ :53

ทั่นครับ ผมซื้อตอน 1300 คัตตอน 1293 อย่าเข้าใจผิด หุหุ นิดหน่อยเอง แต่ผมว่าน้องทองขึ้นมากินคัตทั่นก่อนนา ถึงจะย่อ อิอิ ว่าแต่ ผมกินโดนัทครับ ไม่ได้เสพย์หรือ ยัด เพราะฉะนั้น ปริมาณ ไม่ต้องห่วงเค้า รักเสมอ จุ๊บ จุ๊บ :uu

อยาก ทาน ผลไม้เพื่อสุขภาพ แต่ผลไม้นั้น ก็หายากเหลือเกิน ไม่รู้ไปซื้อหาได้ที่ใดบ้าง :32

อยาก ทาน ผลไม้เพื่อสุขภาพ แต่ผลไม้นั้น ก็หายากเหลือเกิน ไม่รู้ไปซื้อหาได้ที่ใดบ้าง :32

หุ หุ เข้าใจล่อไอ้เข้มางับเหยื่อนะท่าน :uu

หุ หุ เข้าใจล่อไอ้เข้มางับเหยื่อนะท่าน :uu

เหมือนเจ้ามือล่อให้เอสหรือให้คัตแอลป่าวงับ :38

ทั่นครับ ผมซื้อตอน 1300 คัตตอน 1293 อย่าเข้าใจผิด หุหุ นิดหน่อยเอง แต่ผมว่าน้องทองขึ้นมากินคัตทั่นก่อนนา ถึงจะย่อ อิอิ ว่าแต่ ผมกินโดนัทครับ ไม่ได้เสพย์หรือ ยัด เพราะฉะนั้น ปริมาณ ไม่ต้องห่วงเค้า รักเสมอ จุ๊บ จุ๊บ :uu

พี่ดอนชอบโดนัท แบบราดหน้าด้วยรดชาดอะไรเอ่ย

มีคำทำนายด้วยค่ะ

พี่ดอนชอบโดนัท แบบราดหน้าด้วยรดชาดอะไรเอ่ย

สวัสดีครับผม ผมชอบแบบ ออริจินัล ครับ ไม่ราดหน้า ไม่ต้องแต่งหน้า งามแบบธรรมชาติ ครับผม :32

สวัสดีครับ

Good luck

ถูกแก้ไข โดย Charlie 1

ผมชอบทุกรสครับ เพราะโดนัทมีรู :32

ผมชอบทุกรสครับ เพราะโดนัทมีรู :32

ปกติ รู ดังกล่าว ทั่นก็ได้แค่จับ เพื่อให้จับชิ้นงานนั้นๆได้สะดวกขึ้น ทั่นหาได้ใช้ประโยชน์อย่างอื่น เพื่อความเป็นความสุข ได้ไม่ :_ee :La

ปกติ รู ดังกล่าว ทั่นก็ได้แค่จับ เพื่อให้จับชิ้นงานนั้นๆได้สะดวกขึ้น ทั่นหาได้ใช้ประโยชน์อย่างอื่น เพื่อความเป็นความสุข ได้ไม่ :_ee :La

ฆ่าได้ หยามไม่ได้ :023

ฆ่าได้ หยามไม่ได้ :023

แก้ปัญหา เสื้อผ้าที่ซื้อมา เล็กเกินไปก่อนดีไหมทั่น บอกแล้วให้ซื้อไซค์ แอล ดันไปซื้อ ไซค์ เอส เทรนด์ยาวระดับเดือนมันสำควรไปต่อนะทั่น