ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

น้องทองร่วงหนัก จากข้างบน เดาเล่นๆว่า น้าดอนซื้อทองสามกิโลที่ 1236$ ไม่ใช่ 1336 นะจ้ะ น้าคงง่วงแล้วแหล่ะ อิ อิ

............................

วันศุกร์อีกแล้วค่ะ ///ลงทุนอย่างมีความสุขนะคะ แม้บางครั้งจะขาดทุนบ้าง..ก็ไม่ทุกข์

ถือว่าความสุขลดลงไปนิดนึงค่ะ..ปลอบใจตัวเองแบบเราตอนนี้ คริ... :57

:uu ............... :uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ราคามันร่วงมาแล้ว เดี๋ยวข่าวจะตามมาทีหลังเสมอ ว่าด้วยเหตุและปัจจัยใดนะนั่นจึงเป็นเช่นนี้

มาว่ากันใหม่..ด้วยใจร่มๆ ตามแนวทางของตนที่ถนัดกันต่อไปค่ะ :rolleyes:

รู้ว่าเมื่อคืนพี่กัปตันเชียร์ทองจนคอแหบแห้ง เช้ามาคงมีอาการอย่างนี้ :uu

ลุงทองด้วย ทุกเช้าที่แฮ็งค์ตืนมาจะโหยหิวแบบนี้เปล่า ฮา

น้องทองร่วงหนัก จากข้างบน เดาเล่นๆว่า น้าดอนซื้อทองสามกิโลที่ 1236$ ไม่ใช่ 1336 นะจ้ะ น้าคงง่วงแล้วแหล่ะ อิ อิ

............................

วันศุกร์อีกแล้วค่ะ ///ลงทุนอย่างมีความสุขนะคะ แม้บางครั้งจะขาดทุนบ้าง..ก็ไม่ทุกข์

ถือว่าความสุขลดลงไปนิดนึงค่ะ..ปลอบใจตัวเองแบบเราตอนนี้ คริ... :57

:uu ............... :uu

รู้ว่าเมื่อคืนพี่กัปตันเชียร์ทองจนคอแหบแห้ง เช้ามาคงมีอาการอย่างนี้ :uu

ลุงทองด้วย ทุกเช้าที่แฮ็งค์ตืนมาจะโหยหิวแบบนี้เปล่า ฮา

เดาว่าไม่หลุด 1240 ดันรูดซะ :17 เดาผิดจรวดพลาด โดนขาใหญ่สับขาหลอกเต็มๆ ชนิดไม่ต้องแก้ตัว :Wt แถมเมื่อค่ำวานถึงบ้านก็รีบโพสต์ ดันใส่ตัวเลขผิดให้สาวน้อยมาแซว ครบเครื่องในความผิดพลาดจริงๆ :_02

สวัสดีครับ ทุกท่าน

แนวรับ *1220 หลุดคงไปเทส 1210 หากหลุดคงไหลไปเทส 1180/1200 ครับ หากยืน 1232 ได้สัก 4 ชั่วโมงก็ตั้งฐานเพื่อจะขึ้นได้นะครับ หากยืน 1240 ได้ก็ขึ้นต่อได้ครับ เพื่อไปเทส 1250 ต่อไปครับ ส่วนตัวยังเดาลึกๆว่า ไม่หลุด 1220 แล้วดีดไป 124X ครับผม ยังมีความคิดเห็นส่วนตัวว่า ย่อเพื่อขึ้น แต่ย่อลึกให้คนกลัวสักหน่อยครับ :047

เดาว่าไม่หลุด 1240 ดันรูดซะ :17 เดาผิดจรวดพลาด โดนขาใหญ่สับขาหลอกเต็มๆ ชนิดไม่ต้องแก้ตัว :Wt แถมเมื่อค่ำวานถึงบ้านก็รีบโพสต์ ดันใส่ตัวเลขผิดให้สาวน้อยมาแซว ครบเครื่องในความผิดพลาดจริงๆ :_02

ฮาาา..ป๋มรู้ใจท่านครับ วันนี้ศุกร์13 ฝันหวานครับ น้องทองแดงฉานทั้งวัน :87

มันตรูล่ะว้อยย..หุ หุ :uu

ฮาาา..ป๋มรู้ใจท่านครับ วันนี้ศุกร์13 ฝันหวานครับ น้องทองแดงฉานทั้งวัน :87

มันตรูล่ะว้อยย..หุ หุ :uu

ขอบคุณสำหรับภาพแดงๆนะครับ ว่าแต่พอออกจากสนามราชฯ เขาให้ถอดสีแดงออกชิมิ :10 ค่ำๆนี้มาเจอกัน ดูซิว่า อ้ายกันจะทำน้องทองอย่างไร :_ee

อยากเห็นเลข 1180 จะได้เห็นไหมคะกัปตัน :uu

อยากเห็นเลข 1180 จะได้เห็นไหมคะกัปตัน :uu

หลุด 1210 อาจจะได้เห็นกว่าเลขที่คุณอยากเห็นครับ :32

กระจายมาหาความเสี่ยงที่ เซ็ท50...

มาช่วยเพิ่มแรงใจรายวันกันต่อ..น้องshort ไปละนะลุงจ๋า :uu

ตามนั้นเลยคะ

:uu จะถึงเป้าหมายแล้วนะครับคุณนาย ตอนนี้916 ล่ะ

สวัสดีเช้าวันหยุด

ใจที่ถูกปลดปล่อย โผบินได้เหมือนนก ฟิ้ววว :065

%E0%B8%9E%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B8%9C%E0%B9%88%E0%B8%AD%E0%B8%991.jpg?d5b28c

ท่องไปในโลกกว้าง ในที..ที่อยากจะไป ในที่..ที่ใจอยากสัมผัส..... :wub:

:uu จะถึงเป้าหมายแล้วนะครับคุณนาย ตอนนี้916 ล่ะ

ลุงทองก็เลยเบิกบานสำราญใจอีกแล้วสิ

หนูเกาะมาติดๆน้าา.. :uu

สวัสดีครับ ทุกท่าน ไม่หลุด 1220จริงๆ เมื่อกินสต็อปลอสขาแอลที่เปิดกันแล้ว ก็ได้ว่าขึ้นต่อมาเหนือจุดวัดใจแบบ ปริ่มๆ สัปดาห์หน้ามาลุ้นข่าวการประชุดของพวก FED กันครับ แต่เดาลึกๆจากกระทำของขาใหญ่ และกราฟ ณ ตอนนี้แล้ว แววขึ้นต่อมีสูงกว่าครับผม เจอกันวันจันทร์เช้าครับ :bye

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

ฝากให้ดูเล่นๆว่า มันจะเหมือนกันไหมเอ่ยยย ลุงทองช่วยเค้าดูหน่อย :uu หรือน้องน้ำใสมาดูด้วยกันก็ได้นะจ๊ะ :32

จุดแรกดูง่ายๆค่ะ ว่าเป็น W แต่จุดสองนี่ดูไ่ม่ค่อยออกค่ะ

เฮียค่ะกิ๊บเก๋จะรบกวนถามค่ะ ตรง MACD ด้านล่าง กิ๊บเก๋อยากได้เส้นที่ใช้สองเส้นคือเส้นสีดำ สีแดง คือเส้นอะไรค่ะ และต้องตั้งค่าอย่างไรถึงจะได้เส้นสองเส้นนี้ค่ะ เพราะของกิ๊บเก๋ มีแค่เส้น Main กับเส้น Signal ค่ะ ขอบคุณค่ะ