ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

คุณ Tfex.Gril.. ครับ นอกจากมุมมองและเทคนิคในการลงทุนของคุณ ที่ผมนับถือและเเคารพแล้ว จิตใจที่เข้มแข็ง เด็ดเดี่ยว ก็เป็นอีกส่วนที่ผมนับถือครับผม :gd :gd :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีวันดีๆ ทุกวันเลย

มีความสุขทุกท่านจ้ะ :57 :57 :57

สวัสดีครับ ทุกท่าน

ราคาทองรีบาวมาถึงจุดที่ต้องพักบ้างแล้วคงเลือกทางว่าจะทำอย่างไรนะครับ ระวังค่าเงินบาทที่แข็งด้วยนะครับ ระยะสั้นวันนี้หากจะไปต่อควรยืน 1310 หรือจะให้สวยๆก็ต้องยืน 1312*** เพื่อไปเทส 132X และ 1340 ต่อไปครับ ...../ ส่วนแนวรับ 1305*** ไม่ควรหลุดหากจะไปต่อแรงๆนะครับ หรือไม่ควรต่ำกว่า 1300 ลงไปอีก ทองจะเลือกลงหากหลุด 1292*** ยืนยันว่าลงแน่แถว 1288***** นะครับ

ส่วนตัวให้ดูดอลล่าร์ด้วยว่าจะรีบาวด์ได้ไหม หากดอลล่าร์รีบาวด์คงมีผลต่อทองที่จะย่อบ้างนะครับ เดาลึกๆว่าย่อไม่หลุด 1302 แล้วดีดไปเทส 132X ได้ต่อไปครับ ทั้งหมดเดาและโปรดพิจารณานะครับ :047

คุณ Tfex.Gril.. ครับ นอกจากมุมมองและเทคนิคในการลงทุนของคุณ ที่ผมนับถือและเเคารพแล้ว จิตใจที่เข้มแข็ง เด็ดเดี่ยว ก็เป็นอีกส่วนที่ผมนับถือครับผม :gd :gd :gd

ศิษย์มีครูจ้ะ..เจ้าสำนักไร้ใจ...ท่าน อ.งูดิน เป็นผู้ปลูกต้นกล้าให้..

ว่าแล้ว ขอคารวะท่านหนึ่งจอก..ตามธรรมเนียม :01 อิ อิ

สุดท้ายแล้วเธอก็ต้องกลับมาอยู่ในแนวทางของฉัน..ต่อไป :La :La

ศิษย์มีครูจ้ะ..เจ้าสำนักไร้ใจ...ท่าน อ.งูดิน เป็นผู้ปลูกต้นกล้าให้..

ว่าแล้ว ขอคารวะท่านหนึ่งจอก..ตามธรรมเนียม :01 อิ อิ

ทองย่อไม่ต้องห่วงพรี่นะยาใจ พรี่ปล่อยไปเกือบหมดแถว 1314/1312 เหลือติดมือโลเดียวไม่เปลี่ยวใจ ก้อนนี้เน้นสะสมจ๊ะ

ทองย่อไม่ต้องห่วงพรี่นะยาใจ พรี่ปล่อยไปเกือบหมดแถว 1314/1312 เหลือติดมือโลเดียวไม่เปลี่ยวใจ ก้อนนี้เน้นสะสมจ๊ะ

ขอให้ได้กำไรเยอะๆนะท่าน

ยายน้ำใส ตราปใดยังเล่นอยู่เหนือ 1300$ โอกาสเดินหน้ามีสูง""ทางที่ดี เบรคช่วงนี้ไว้ก่อน

ตอนนี้เตรียมแพ็คกระเป๋า..แล้วไปเติมเต็มกับชีวิต..ที่พิชิตฟิวเจอร์ได้ 555 :wub: :wub:

:gvme :gvme

สวัสดีครับ ทุกท่าน

ระยะยาวยังมีหนทางไปได้ครับ หากราคาปิดสัปดาห์นี้เกินกว่า 1328***** ส่วนวันนี้มาดูกันว่า ขึ้นได้ขนาดไหนก่อนจะย่ออีกครั้งครับ แนวต้านวันนี้ 1325-1328 เส้นเป็นดงทีเดียวครับ ชนต้องมีย่อบ้าง ยกเว้นมีข่าวอะไรแรงๆแบบกระแทกม้วนเดียว 133X นะครับ ส่วนแนวรับ 1312*** และ 1308***** เป็นแนวที่มีโอกาสลงมาทดสอบครับ ภายในวันสองวันนี้นะครับ

ตอนนี้ราคา 1315 อยู่กลางๆ ส่วนตัวรอครับ หากไม่หลุด 1308 สะสมแท่งเก็บกลับ หรือไม่หลุด 1300 คือแนวน่าสะสมทองแท่งที่ขายไปกลับมา หรือหากขึ้นไปแถวๆ 1328 ก็ขายมาแล้วรอซื้อกลับแถวแนวรับ ราคายังไม่ไปไหนไกลกว่า 1328-1308 ครับ สะสมกำลัง ย้ำหรือหลุดรอความชัดเจนในสัปดาห์หน้า :047

ปล... ลึกๆได้กลิ่น 1400/1485 ครับ แต่ยังไม่ชัดเจนนัก

ถูกแก้ไข โดย DonJuan

สวัสดียามเช้าครับน้องบี๋

หายไปใหนสอง สามวัน มีคนเค้าบ่นถึง

ออกกำลังกายตอนเช้ากันครับท่านดอ..น

เที่ยวนี้ได้ข่าวท่านได้หลายดอกอยู่นะครับ ยินดี ยินดี..555 :57