ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

DonJuan

เชียร์ออนไลน์. ทายทองแท่ง.. แล้วเล็งฟิวเจอร์...

โพสต์แนะนำ

โดนครับ วลีที่ว่า "ให้ไว้ใจในระบบ อย่าไว้ใจตลาดเด็ดขาด"

:aa

เพราะตลาดมันโหดร้ายมาก ต่อรองอะไรไม่ได้เลย :uu

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ตัวอย่างการวิ่งทองในประวัติศาสตร์บอกเสมอ การวิ่งลงแรงจะเป็นจุดจบของเรื่องๆในแต่ละรอบเสมอ

ผมยกตัวอย่าง สองเดือนด้านบน เพื่อนๆ รอดูศึกษาดู รองหาขัอมูลเพิ่มเติมดูนะครับ

/////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

ณ. เดือนนี้ เดือนปัจจุบัน

ราคาทองวิ่งตั้งลำลงมาตั้งแต่เดือนที่แล้ว มาเดือนนี้ลงชัดเจนดังรูปในกราฟด้านล่างนี้

มันลงแบบ ฝ่าทุกด่านแบบให้บรรยากาศ น่ากลัว ว่าจะหยุดเมื่อได ราคาเท่าใด ไม่ให้เสียเวลา สรุปเลย (แบบลูกทุ่ง ความรู้สึกส่วนตัว Mr. bond

1. มันลงแบบยังไม่รู้ก้นกระทะเลย ว่าลงไปสุดเท่าไร (วันศุกร์ที่ผ่านมาจากวันที่1กันยา 1290 มา 1228 ดูเหมือนจะยังไม่น่าหยุด)

และ การมองว่าทองลงถูกมากแล้ว ควรซื้อ ในสถาวะการณ์ตอนนี้ ดูถูก เข็มลง เข็มนี้ ไม่ได้เลย ส่วนตัวยังไม่ควรซื้อ

สถานะ สภาวะ เป็น ชาวไร่ (ราคา) แบบเล่นๆน้อยๆน่าจะดี

2. ราคาจะลงสุดที่เท่าไร ก็ตอบได้ว่า ไม่รู้ เมื่อไร ขึ้นวันเดียว เกิน 20 จุด ขึ้นไป ก็แปลว่า ขาลงรอบนี้จบแล้ว

(ส่วนตัวเชื่อว่ามันน่าจะลงไปทดสอบ โลค์เดิม 1185และน่าจะทำนิวโลค์)

3. ถ้าขึ้น 10-12-15-18 จุด แปลว่าอะไร 555 ก็รีบาวน์นะสิ ขึ้นเพื่อลงต่อ ย้ำ ลงต่อ

ง่ายๆ จบครับ

บอนไซ

ถูกแก้ไข โดย บอนไซ

ประกาศกัปตันและพี่นัองเพื่อนฝูงหายหมดเลย

ทราบแล้วกลับห้องด่วน หวยกำลังจะออก

ห้ามหาย ///ลุงทองมาให้ทาแป้งสะดีดี//_

พวกเจ้ๆ หายไปไหน คิดถึงจัง___

รักแล้วจะมาทิ้งกันไม่ได้นะ

ยังมองเมียงอยู่ที่จะได้เห็น 1220 นะเออออ :uu

let profits run :gvme

สาว สาว สาว... ไปลั้นล้าากันจ้าท่านพี่บอนไซ :57

สาว สาว สาว... ไปลั้นล้าากันจ้าท่านพี่บอนไซ :57

จุ๊ฟ จุ๊ฟ..เจ้เหมย

ผมซิวจี๊อยู่ครับท่านบอน 555

สวัสดียามเช้าค่ะ

มีความสุขทุกท่านจ้ะ :57 :57

พอใจแล้วกับกำไรเจ็ดร้อยบาททองคูณร้อย>>รองรังก่อน

เหลือไว้ออกตามระบบอีกครึ่ง..หุ หุ ก็ไม่น่าเกลียดนะจ้ะ..แล้วแต่ แล้วแต่.. :gvme

let profits run..

สวัสดียามเช้าค่ะ

มีความสุขทุกท่านจ้ะ :57 :57 :57

สวัสดีครับ ทุกท่าน

หายไป 2 วันติดงานหลักและปรับปรุงอินเตอร์เนทบ้านให้ดีขึ้นครับ ทองลงมาเรื่อยๆหลายวัน คงมีรีบาวด์กันบ้าง 1235 เป็นเส้น MA5 รายวัน ไม่หลุดหรือกลับมายืนแนวนี้ได้ ลุ้นรีบาวไปเทสด่านสำคัญแถวๆ 1253 นะครับ (อาจมีสะดุดติดตรง 1245-1247) หากราคายืน 1253 ได้สัก 4 ชั่วโมงหรือราคาปิดวันนี้ 1253+ เราจะเล่นขารีบาวด์เต็มไปตัวไปเทส 1300 กันครับ

หากยืนแนว 1235 ไม่ได้หรือชน 1253 แล้วไม่ผ่าน คงน่อลงต่อ โดยมีแนวรับที่ 1218-1222 และ 1200-1205 ครับ จับตาดูข่าวสารและราคาในช่วง 2-3 วันนี้นะครับ อาจมีการลากกระชากราคาบ้าง ส่วนตัวเดาว่ามีรีบาวด์แต่ยังไม่มั่นใจว่าจะกลับขึ้นได้ครับ ทั้งหมดผมเดาครับ :047