ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากฮ๊าบ...

มีติดเอสน้องทองอยู่ พอมีโอกาสรอออกตรงไหนแถวไหนได้บ้างอะ ถามแทนอ.จื๊ว ติดเอสที่ราคาเท่าไหร่หรือคะ ถ้าขาดทุนอยู่ไม่เยอะ วันนี้รอย่อแถว 1520-16 ตัดใจคัตลอสค่ะ แล้วเปิดแอลแทน ยังมีโอกาสทำกำไรคืนนะคะ ดิฉันแนะนำเพราะเคยเจอปัญหาติดเอสแบบนี้มาแล้วค่ะ

ขอบคุณฮะ ติดอยู่ค่อนข้างต่ำเลยฮะ ไปช๊อตไว้แถวแนวรับ

เดี๋ยวรอย่อแถว 1520 แล้วตัดใจคัดลอส ....

เสร็จแล้วคงต้องเลิกเล่นเอส เปิดแต่แอลน่าจะปลอดภัยกว่า :)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณฮะ ติดอยู่ค่อนข้างต่ำเลยฮะ ไปช๊อตไว้แถวแนวรับ

เดี๋ยวรอย่อแถว 1520 แล้วตัดใจคัดลอส ....

เสร็จแล้วคงต้องเลิกเล่นเอส เปิดแต่แอลน่าจะปลอดภัยกว่า :)

คิดถูกแล้วค่ะ ย่อก็เข้าแอล อยากเล่นเอส เอาไว้เอสตอน 1600 เลยดีกว่าค่ะ อิอิ เอาใจช่วยให้ปิดเอสได้นะคะ

คิดถูกแล้วค่ะ ย่อก็เข้าแอล อยากเล่นเอส เอาไว้เอสตอน 1600 เลยดีกว่าค่ะ อิอิ เอาใจช่วยให้ปิดเอสได้นะคะ

สุดยอดเลยครับ !gd !gd !gd มองขาดมากๆ เพราะตอนนี้เพิ่งหลุดจากเทรนลงแดงมาครับ สังเกตจากก่อนหน้านี้ผมมีแต่ให้ซื้ออย่างเดียวเลยตั้งแต่ 1480-1490 ยังไม่เคยบอกให้เอสเลย ยกเว้นเมื่อวานถ้ามาติดเทรนบนพอเล่นสั้นได้ครับ เพราะฉะนั้นช่วงนี้ติดเอสไว้ไม่ดีแน่ๆ เพราะน้องทองมีโอกาสไปต่อ แต่อาจย่อลงมาบ้างตามที่คุณสาวมือใหม่บอกเด่ะเลย !_08

น้องทอง...ปรับเทรนนิดหน่อย !54

เมื่อวานน้องทองย่อลงมาตามเทรนเขียวที่ปรับใหม่ ใครที่ปิดทำกำไรตัว 1490+- ไปถ้าดูจากเทรนเก่าก็ไม่เป็นไรครับถือว่ากำไรไปกว่า 30 เหรียญสบายๆ เท่าที่ดูตอนนี้ยังมีโอกาสไปต่อ

1. ไม่หลุด 1514+- ทำให้เกิดเทรนที่ชัดเจนขึ้นหลังจากสองวันก่อนที่บอกว่าเทรนยังไม่ชัดเจนตามกราฟตอนนี้น่าจะเล่นเทรนเขียวจริงๆแล้ว...วันนี้รอย่อ 1520+- สตอปลอส 1510+- เก็บเข้าต่อ !53 ส่วนใครที่ซื้อ 1490+- แล้วยังไม่ได้ปิดทำกำไรก็ซื้อ ซ้ำเข้าไปที่ปิดกำไรไปครึ่งหนึ่งก่อนหน้านี้

2. รอเป้าหมายแรกก่อน ชมพูปะ....แถว 1540+- หากทะลุไปได้ก็อาจไปได้ถึง 1550+- !57

post-725-016326600 1306459680.jpg

สวัสดีเฮียจิ๊วครับ :lol: :wub:

!01 สวัสดีครับคุณ Mr.Li ทักผมประจำเลยขอโทษทีที่ไม่ได้ทักตอบเลย สบายดีน่ะครับขอให้รวยๆ แล้วกันครับ !57

เฮียจิ๊วครับ รบกวนสอบถามครับ

พอดีผมload app MT4 ของ Millennium itrader

สำหรับ Iphone มาใช้ แต่ Log in ไม่ได้ ไม่แน่ใจว่าต้องทำอย่างไรครับ

เฮียจิ๊วครับ รบกวนสอบถามครับ

พอดีผมload app MT4 ของ Millennium itrader

สำหรับ Iphone มาใช้ แต่ Log in ไม่ได้ ไม่แน่ใจว่าต้องทำอย่างไรครับ

ไม่ได้มานาน ขอบคุณจารย์จิ้ว มาก ๆ ครับ ทุกวันเลย

บวกแต้มให้แล้วครับ :D