ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

วันนี้ไปอบรม กับอาจารย์จิ๊วมา ขอบพระคุณอาจารย์จิ๊วมากๆๆๆๆๆๆ

ที่ทำไปโดยมีจิตเมตตา ลูกนกลูกกาที่มีความรู้น้อย และไม่ได้หวัง

สิ่งตอบแทนจากพวกเรา เพียงแค่ขอให้เราทำบุญและมีจิตใจที่ดี

ขอขอบคุณจากใจจริงๆ และขออนุโมทนาบุญด้วยครับ :wub:

(อยากให้นักการเมืองบ้านเราคิดแบบนี้บ้างจัง 555 :D :D :D

อาจารย์ใจดีจริงๆ เมตตากับทุกคน และขอบอกยังหนุ่มมาก

อาจารย์ก็มาโพสบ่อยๆนะครับ จะได้รู้ว่าเราเรียนมาแล้ว

ตีเทรนได้ถูกต้องหรือเปล่าว

ขอบคุณครับ (ศิษย์รุ่น30)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้ไปอบรม กับอาจารย์จิ๊วมา ขอบพระคุณอาจารย์จิ๊วมากๆๆๆๆๆๆ

ที่ทำไปโดยมีจิตเมตตา ลูกนกลูกกาที่มีความรู้น้อย และไม่ได้หวัง

สิ่งตอบแทนจากพวกเรา เพียงแค่ขอให้เราทำบุญและมีจิตใจที่ดี

ขอขอบคุณจากใจจริงๆ และขออนุโมทนาบุญด้วยครับ :wub:

(อยากให้นักการเมืองบ้านเราคิดแบบนี้บ้างจัง 555 :D :D :D

อาจารย์ใจดีจริงๆ เมตตากับทุกคน และขอบอกยังหนุ่มมาก

อาจารย์ก็มาโพสบ่อยๆนะครับ จะได้รู้ว่าเราเรียนมาแล้ว

ตีเทรนได้ถูกต้องหรือเปล่าว

ขอบคุณครับ (ศิษย์รุ่น30)

แหม่...ผมลอยทะลุ เพดานบ้านเลยครับ ไงเดียวเงินที่ได้จากการทำบุญจะนำไปทำบุญตามที่บอกน่ะครับ ขอบคุณครับ !01

น้องทอง.... !54

1. น้องทองขึ้นมาให้ขายตามคาดเด่ะ...1545+- แล้วก็ร่วงกระจาย.. !uu ใครขายตามที่แนะนำก็สบายไปครับเพราะมันไม่ขึ้นมากินสตอปลอสผมแล้ว !53

2. ลงมาติดแนวรับหาตีเทรนตามน้องทองมา จะมารับที่ 1519+- มาไม่ถึงเป้าหมาย 1515+- !023 แต่ก็ขาดนิดหน่อยใครปิดทำกำไรไปก็คงได้ค่าขนมกันไปครับ อย่างน้อยก็ได้คืนที่เสียวันก่อน 10 เหรียญแต่เอาคืน 20 เหรียญอย่างไว...

3. วันนี้รอขายต่อแถว 1538+- สตอปลอส 1550+- !_04 ส่วนใครที่เมื่อวานซื้อเล่นสั้นแถว 1520+- ก็ปิดทำกำไรแถว 1538+- ก่อนน่ะครับ

4. เป้าหมาย 1515+- เหมือนเดิม !57

ปล. 1 เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 30 ได้เงินทำบุญมาทั้งหมด 4600 บาท หักน้ำ+ค่าอาหารว่าง ไป 1000 บาท...เหลือ 3600 บาท ตอนนี้ยังไม่รู้จะไปทำบุญอะไร ใครอยากให้ทำบุญอะไรก็บอกได้นะครับ ไงเงินทั้งหมดนี้ผมจะนำไปทำบุญทุกบาททุกสตางค์ครับ....เดียวไปทำบุญอะไรแล้วจะมาบอกอีกทีครับ !01

2 เนื่องจากหยุดสอนไปนานคนสมัครเลยค่อนข้างเยอะ แล้วรอบนี้น้องเขาดันล๊อคที่ไว้ให้ในคราวหน้าเลย ผมเลยขอสอน พฤหัสหน้าสำหรับคนที่จองล่วงหน้าไว้เลยครับ ใครที่จองล่วงหน้าไว้ผมก็ขอสอน พฤหัสบดีหน้าที่ 9 มิถุนายนเลยแล้วกันครับ ไม่ต้องสมัครแล้วน่ะครับเพราะว่าเต็มแล้ว เดียวรุ่นต่อไป จะเปิดให้สมัครวันที่ 10 มิถุนาแล้วกันครับใครสนใจเรียนรอบหน้ารอสมัครวันที่ 10 มิถุนาเลยแล้วกันครับ !32

post-725-076532100 1307064054.jpg

อ.จิ๋วครับ มีโอกาสจัดอีกภายในเดือนนี้มั้ยครับ ถ้ามีรบกวนอย่าจัดวันที่ 11-12 น๊ะครับ ผมมีอบรม พลาดรุ่น 30 ไปแล้วเสียดายมากๆ ต้องเข้ามาดูกระทู้ทุกวันแล้วแบบนี้ :wub:

โอ้วววว พึ่งเห็นเปิดอีกทีวันที่ 10 มิถุนาเลยนินา ดีจัง แล้วจะเปิดให้สมัครเมื่อไหร่ครับ แล้วไมวันที่ 9 มิถุนาเต็มแล้วล่ะ ไม่รู้เรื่องเลยครับ เสียดายจัง แล้วให้สมัครที่ไหนครับ เบอร์โทรเดิมป่าวครับ

ถูกแก้ไข โดย My dear

สวัสดีค่ะ อ.จิ๊ว

หนูเป็นหนึ่งในศิษย์ที่ไปอบรมมาเมื่อวานนี้ค่ะ อยากถามอ.อีกสักนิดเรื่องราคาค่ะ เวลาตีเทรนแล้ว เราจะทราบราคาตามที่อ.บอกได้อย่างไรค่ะ อาทิเช่น วันนี้ที่อ.บอกเรื่อง set50 ปิดทำกำไรทั้งหมดหากหลุดชมพูบน แล้วราคามันเท่าไหร่ค่ะ พอดีเมื่อวานหาจังหวะถามอ.ไม่ได้ค่ะ ขอโทษด้วยค่ะ ที่ต้องมาถามนอกรอบ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ