ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

รบกวนด้วยค่ะน้ำมันจะลงต่ออีกไหมค่ะเห็นว่าหลุด95.70มาแล้วรอถึง91ได้ไหมค่ะจะคัทออกตัวที่ถือขายไว้นะค่ะ ขอบคุณค่ะะ

จริงๆแล้วน้ำมันเป็นสิ่งที่ต้องใช้ ผมชอบให้เล่นซื้อมากกว่า ถ้ามันไม่ไปที่สูงจริงๆ มักไม่อยากให้เล่นขาย ถ้าติดขายที่ต่ำๆ ไว้ ผมว่าแนะให้เริ่มคัทได้ครับ อาจจะคัทตรงนี้สัก 30% แล้วคัท 93 อีกสัก 30% แล้วคัท 91.xx ทั้งหมด...ครับ เท่าที่ดูน้องน้ำมันลงมาตอนนี้จากข่าวที่ไม่ดีต่างๆ แต่จุดรีบาวด์ อยู่แถว 91 เหรียญซึ่งไม่รู้จะมาถึงหรือเปล่าก็ทยอยคัทออกแล้วกันครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ลูกศิษย์ อ.จิ๊ว รุ่นล่าสุด รุ่น 32 เข้าอบรมวันนี้ อ.จิ๊ว น่ารักมากๆคะ ดูแลอธิบายละเอียด ได้ความรู้มากมาย ได้ร่วมทำบุญกับ อ.ด้วย ขอบพระคุณ อ.อย่างมากคะท่ี่เสียสละเวลามาให้ความรู้ บุญรักษา อ.จิ๊ว และครอบครัวคะ

ลูกศิษย์ อ.จิ๊ว รุ่นล่าสุด รุ่น 32 เข้าอบรมวันนี้ อ.จิ๊ว น่ารักมากๆคะ ดูแลอธิบายละเอียด ได้ความรู้มากมาย ได้ร่วมทำบุญกับ อ.ด้วย ขอบพระคุณ อ.อย่างมากคะท่ี่เสียสละเวลามาให้ความรู้ บุญรักษา อ.จิ๊ว และครอบครัวคะ

ขอขอบคุณอาจารย์จิ๊ว...ด้วยคนค่ะ และขออนุโมทนาบุญกับ อ.จิ๊วพร้อมกับเพื่อนร่วมรุ่น32ที่เข้าอบรมวันนี้ สาธุ สาธุ สาธุ พวกเราขอแบ่งบุญมาแด่...ชาวเวปThaiGOLDทุกท่าน อาจารย์

ผู้ใหญ่ทุกๆท่าน เฮียกัมพลที่เคารพรักและนับถือ เพื่อนรักทุกคนค่ะ...

ขออนุโมทนาบุญกับเฮีย ที่ได้บริจาคเงิน3พันบาทร่วมกันกับเพื่อนร่วมรุ่น32 ขอบพระคุณอ.จิ๊วที่ให้โอกาสพวกเราได้สร้างบุญร่วมกันค่ะ...

น้องทอง.... !uu

1,2. เมื่อคืนขึ้นมาเทส เทรนฟ้าบนรอบที่ 3 แถว 1532+- แล้วแต่ก็ลงไปไดแค่ 1522 !034 แล้วก็เด้งขึ้นไปอีกไม่ยอมสร้าง low ใหม่เลยทำให้สร้างสามเหลี่ยมชายธงที่เห็น... !023

3. ใครยังไม่ได้ทำอะไรก็รอขายตามเมื่อหลุดสามาเหลี่ยมชายธงแล้วกันครับน่าจะหลุดหากผ่าน 1525+- ก็ขายตามไปเลย.. !_06

4. เป้าหมายเดิม 1505+- เป้าหมายแรก หากหลุดตรงนี้ได้ขายซ้ำเลย...เป้าหมายในการปรับฐานรอบนี้อยู่ที่ 1450+- !57

ปล. เมื่อวานไปสอนนักเรียนรุ่นที่ 32 ได้เงินทำบุญมาทั้งหมด 5400 บาท หักค่าใช้จ่ายเหลือ 4400 บาท....รวมกับรุ่นที่ 30 และ 31 ตอนนี้มีเงิน เหลือ 8400 บาท !031 เมื่อวันเสาร์ ผมเอาเงินรุ่นที่ 30 ไปซื้อข้าวสารแจก 2000 บาท เงินที่เหลือเดียวผมจะเอาไปทำบุญ ยกโบสถ์ที่วัดแก้วฟ้า วันที่ 9 กรกฏาคม 2554 ค่าสร้างเสาต้นล่ะ 10000 บาท...ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่ช่วยกันทำบุญครับผม !01

post-725-059837000 1308272290.jpg

น้ำมัน.... ใครยังไม่ทำอะไรตอนนี้เสี่ยงซื้อ ได้เลยตรงนี้ 95 แล้วซื้อซ้ำอีกที 91 ตอนนี้ลงมาจาก 114 ลงมา 94 ก็ 20 เหรียญแล้ว ซื้อเก็บยาวๆ ไว้ออก 100-110 สบายๆ !57

post-725-054603700 1308273314.jpg

[quote name=clubjew' date='17 June 2011 - 07:58' timestamp='1308272295' post='126043'

ปล. เมื่อวานไปสอนนักเรียนรุ่นที่ 32 ได้เงินทำบุญมาทั้งหมด 5400 บาท หักค่าใช้จ่ายเหลือ 4400 บาท....รวมกับรุ่นที่ 30 และ 31 ตอนนี้มีเงิน เหลือ 8400 บาท !031 เมื่อวันเสาร์ ผมเอาเงินรุ่นที่ 30 ไปซื้อข้าวสารแจก 2000 บาท เงินที่เหลือเดียวผมจะเอาไปทำบุญ ยกโบสถ์ที่วัดแก้วฟ้า วันที่ 9 กรกฏาคม 2554 ค่าสร้างเสาต้นล่ะ 10000 บาท...ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่ช่วยกันทำบุญครับผม !01

อนุโมทนาสาธุด้วยค่ะ :)

ขอบคุณเฮียจิ๊วครับ :lol:

ร่วมอนุโมทนาบุญด้วยคนครับ:lol:

ขอบคุณคุณจิ๋วมากเลยคร้า

แบบนี้คงต้องรอกันต่อไป

ช่วงนี้ว่าจะเก็บเพิ่มสักหน่อย K-Gold อ่ะงับ

^^