ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะอ. แต่ว่าตอนนี้น้ำมันคงไม่ลงแล้วใช่ไหมค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทอง... 04a97f13.gif

1. ตอนนี้ดูไม่ดี กลับเข้าเทรนฟ้าได้ ไงคนเล่นสั้นควรคัททิ้งก่อน 098eb4a5.gif หลังจากที่เอาของเขามาเยอะ คืนไปซะบ้าง...น้องทองอยู่ในช่วงลังเล รอจุดปลอดภัยดีกว่า

2. หรือรอย่อเหลืองล่าง ถ้าไม่หลุดก็คัททิ้ง แถว 1535+- แต่หากหลุดก็ถือต่อไป ceb85dec.gif

3. ตรงนี้มันสูงเหลือเกินจะซื้อตามไม่ค่อยจะดีเท่าไร รอขาย 1575+- ดีกว่า หรือรอหลุดเหลืองล่างขายตามดีกว่า b048a2d2.gif

ปล. เมื่อวานพอดีเอารถไปเข้าอู่ซ่อมแต่เช้า ถามช่างว่านานไหมช่างบอกประมาณ 1-2 ชม. ก็เลยรอดีกว่า แต่พอดีช่างดวงตกซ่อมรถผมอยู่ใต้ท้องรถดีๆ ทำค้อนตกใส่คิ้วแตก.... e111de78.gif เลยต้องไปหาหมอ เย็บแผลที่คิ้ว....ผมเลยเอารถไปทำแต่เช้า ได้รถ บ่าย 2 แล้วพอดีบ่ายต้องไปทำธุระเมื่อวานเลยไม่ว่างทั้งวันเลย 1875cee9.gif

ท่าทางจะหมดเคราะห์ แล้วล่ะครับ ต่อไป ก็จะได้ลาภ แล้วครับ laugh.gif

ดีใจจังวันนี้ อ.จิ๊วมาให้แนวทาง !thk !thk !21

น้องทอง.. !031

1. เมื่อวานย่อลงมาให้คัทลอสตามคาด ใครที่ขายไว้ที่ผมแนะนำผมบอกแล้วว่าแบ่งคืนไปบ้างก็คงไม่เป็นไร...ย่อมาให้คัท 1541+-

2. ใจรักขายอยู่เพราะช่วงนี้ก็ทำครบ 5 ขาเทรนฟ้า เล่นขายสั้นๆ แถว 1557+- !ee ตอนนี้ย่อมาให้ออกทำกำไรหากติด เหลืองล่าง แต่หากทะลุก็ขายซ้ำเข้าไปเลย !_06

3. จุดปลอดภัยรอขาย 1570+- !_08

4. คนชอบซื้อเสี่ยงเล่นสั้น ซื้อแถว ฟ้าล่าง1541+- คัทลอสหลุดเหลืองล่าง.. !hh

post-725-037805400 1308793383.jpg

สวัสดีครับ อ.จิ๊ว ช่วงนี้ทองตีเทรนยากจริงๆ ซ้อนกันเยอะไปหมดเลย

สวัสดีครับ อ.จิ๊ว ช่วงนี้ทองตีเทรนยากจริงๆ ซ้อนกันเยอะไปหมดเลย

เทรนย่อยดูยากครับ แต่เทรนหลักยังเหมือนเดิม...ที่บอกทองมันเล่นทั่วโลกดูยากครับไปดู อย่างอื่นดูง่ายกว่าเยอะครับ !53 แต่ถ้าเราเล่นปลอดภัยก็ไม่ต้องดูมากครับ

ไปทำบุญวัดแก้วฟ้าลืมเอารูปมาให้ดูเพิ่งนึกได้....เงินทำบุญนักเรียนรุ่นที่ 30,31,32 รวมเป็นเงิน 8400 บาท บวกกับเงินผมได้นำไปถวาย เสาตอกฐานโบสถ์ ขอให้บุญครั้งนี้ให้ชาวไทยโกล์ดทุกท่านครับ.... พอดีไปวันธรรมดาเลยไม่มีคน สะดวกดีได้กดไฮโดรลิก ตอกเสาเองเลยและพระท่านได้นำเดินอธิบายเดียวกับโบสถ์ต่างๆ รู้สึกอิ่มบุญมากๆ.... ไงเดียวพรุ่งนี้ 9.30 จะเปิดรับสมัครรุ่น 34 ใครอยากเรียนเตรียมโทรศัทพ์ของท่านให้พร้อมน่ะครับ.... !uu

post-725-092573500 1308794235.jpg