ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ช่วงนี้ค่าเงินบาทไม่น่าแข็งเลย ไม่วั้นได้เห็นราคาน้องทองพุ่งกว่านี้แล้ว.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ อ.Jew

ซิงเจียยู่อี่ ซิงนี้ฮวกไช้

ขอให้เฮงๆ ร่ำรวย แข็งแรง สมปรารถนาค่ะ

ขอขอบคุณอ.จิ้วสำหรับความรู้และคำแนะนำดีๆให้ลูกศิษย์อย่างเมตตาและไม่หวงวิชาตลอดระยะเวลาที่ผ่านมา รวมทั้งขอชื่นชมความเป็นคนดีของอาจารย์จากการทำบุญต่างๆมากมายอยู่ตลอดเวลา :10

ทำให้ลูกศิษย์ร่วมได้บุญไปด้วย :uu ขอให้อ.จิ้วและครอบครัว มีสุขภาพพลานามัยที่แข็งแรง และประสบแต่ความสุขความสมหวังในชีวิตครับ :01 ซินเจียอยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้!!!

ขอบคุณครับอาจารย์ ตรุษจีนนี้ขอให้รวยๆๆ ครับ

ขอบคุณอาจารย์จิ๋วครับ ซินเจี่ยหยู่อี่ ซินนี่ฮวดใช้ครับ :01

ถูกแก้ไข โดย luasak

ขอบคุณค่ะอาจารย์

อ่านบทวิเคราะห์ของอาจารย์มานาน แต่เพิ่งสมัครสมาชิกสำเร็จวันนี้เอง

ดีใจจัง

:Announce ตรุษจีนปีนี้ขอให้คุณjew และครอบครัว เฮงๆ รวยๆ โชคดีมีความสุขตลอดปีนะคะ :01

น้องทอง....

อันดับแรกต้องขอกล่าว ซินเจียยู่อี่ ซินนี้ฮวดไช้ ขอให้รวยทั้ง เงินทอง ทั้งความสุข และร่างกายแข็งแรงครับผม.... :01

1. จุดให้ขาย 1670+-

2. จุดให้ปิดทำกำไรก่อน 1649+-

3. ที่บอกแนวรับเทรนชมพูหากหลุดได้ร่วง แต่มันก็ยังไม่ยอมหลุดมาติดที่ 1645 เด่ะเลย...แล้วดีดอย่างแรง ตอนสอนรุ่นที่ 46 มีคนถามผมว่าถ้าจะซื้อเล่นสั้นผมก็บอกให้รอซื้อตรงนี้แหละหากหลุดลงไปก็คัททิ้งแล้วขายตาม ใครชอบเล่นซื้อ เก็บทันแถว 1645+- คงได้ค่าขนมไป

4 เป้าหมายคนซื้อแถว 1645+- ตอนนี้ควรปิดทำกำไรก่อน 1670+- แล้วเสี่ยงขายซ้ำไปเลย เพราะที่บอกมีเส้นเทรนเดย์กดอยู่ ต้องมองเทรนเดย์ก่อน....คัทลอส 1685+- :047

ขอบคุณมากค่ะ อ.จิ๋๋ว :uu :gd :57

ขอบคุณ อ.จิ๊วมากๆ ค่ะ :01

ซินเจีย ยู่อี่ ซินนี้ ฮวดไช้

ขอให้ เฮงๆ รวยๆ มีความสุข สุขภาพแข็งแรงค่ะ :D

น้องทอง...

น้องทองเปิดฉากวันสองวันนี้ได้รู้กัน จากเมื่อวันศุกร์ที่รอเลือกทางแต่ตอนนี้ติดแนวสบัดหางอีกนิดหนึ่งเลยยังไม่ไป...วันนี้มาดูต่อ....

1. จุดให้เสี่ยงขาย 1670+- คัทลอส 1685+- เมื่อวานมีเสียวขึ้นมาเกือบกิน

2. ติดเทรนเดย์ แนวสบัดหางแถว 1680+- (ดูกราฟเดย์ได้จากกราฟเมื่อวันพฤหัสบดีที่แล้ว) เลยยังผ่านไม่ได้หาผ่านตรงนี้ได้ คนที่่ขาย ไว้ต้องคัทน่ะครับ

3. วันนี้ใครที่ขายไว้ตามที่ผมแนะนำต้องลุ้นให้ลงมากลับเข้าเทรนเดย์แดงแถว 1665+- และทางที่ดีหากหลุด 1655+- น่าจะร่วงได้ เพราะเทรนชมพูเล่นมาแสนยาวนานไม่ยอมหลุดสักทีแต่หากหลุดล่ะก็ หึหึ

4. ใครที่ขาย 1670+- อาจต้องขยันสตอปลอส จาก 1685 ไปเป็น 1688 เหมือนเทรนชมพูบน....

ปล. ขอบคุณทุกคนที่อวยพรในวันปีใหม่จีน ขอให้ทุกคนที่อวยพร ได้ผลย้อนกลับเป็น 100 เป็น 1000 เท่าครับ...

ขอขอบคุณเฮียจิ๊วครับ.. :)

ขอบคุณครับเฮีย

ขอให้รวยๆเฮงๆสุขภาพแข็งแรงมีความสุขนะครับ