ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากค่ะ อ.จิ๋ว และทุกท่านค่ะ ขึ้นต่อไปเลย ยาวไป อิอิ :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทอง.....

1. ที่บอกเมื่อวานว่าเริ่มหลุดเทรนเหลืองลงแล้ว หากผ่าน 1737 ที่ติดมา 2 ครั้งได้โอกาสขึ้นสูงให้รอซื้อเมื่อกลับเข้าเทรนเหลืองไม่ได้แถว 1737+- แถมติดเทรนเขียวล่างที่บอกไม่หลุดอย่าขาย... แล้วมันก็เป็นไปตามคาดทุกประการใครซื้อตามสบายไป...

2. ตอนนี้ขึ้นมาติดเทรนย่อยแถว 1762+- ปิดเอาค่าขนมมากก่อน แล้วเล่นสั้นเสี่ยงขายซ้ำลงมาเลย คัททิ้ง 1767 เล่นสั้นไป

3. เป้าหมายย่อลงมาแถว 1750+- แต่หากหลุดลงไปก็สบายไป...

set50 ช่วงนี้ มันเริ่มเรียกแม่งเมาเข้ากองไฟ อย่าหลงระเริงกับมัน....หากหลุดเทรนย่อยเมื่อไรได้มีเทปรับฐานแน่ๆ

ปล. น้องออย เล่นตามแผนเมื่อวานครับ ปิดครึ่งหนึ่งแล้วนั่งรอเก็บกลับ ตอนนี้เอาค่าขนมไปเกินเล่นก่อนครึ่งหนึ่ง

ถูกแก้ไข โดย clubjew

set50 ช่วงนี้ มันเริ่มเรียกแม่งเมาเข้ากองไฟ อย่าหลงระเริงกับมัน....หากหลุดเทรนย่อยเมื่อไรได้มีเทปรับฐานแน่ๆ

ปล. น้องออย เล่นตามแผนเมื่อวานครับ ปิดครึ่งหนึ่งแล้วนั่งรอเก็บกลับ ตอนนี้เอาค่าขนมไปเกินเล่นก่อนครึ่งหนึ่ง

ขอบพระคุงครับ

สวัสดีครับ อ.จิ๊ว ขอบคุณสำหรับคำสั่งสอน ผมรุ่น 49 ครับ ตอน นี้ลองกลับมาฝึกตีเส้นตามที่อ.จิ๊วแนะนำ ....ได้ผลดีมาสองครั้งแล้วครับ วันนี้ได้ผลใกล้เคียงกับ ของ อ.จิ๊ว...คาดว่าถ้าวิ่งทะลุ 1743 +- ซื้อตาม...ช่วงนี้ไม่กล้า s .....รอมันเลือกทางก่อน กราฟกำลังบีบตัวเข้ามาไปทางไหนก็ทางนั้น...โปรดติดตามอย่ากระพริบตา.... :21ว่างๆผมจะลองส่งการบ้านมาให้ตรวจครับ.....

เมื่อวานเข้าเทรนครับท่านอาจารย์ วันนี้เลยได้ค่าขนม ติดต่อกันนับตั้งแต่กลับจากเรียนกับ อาจารย์จิ๊ว.....นับว้ากระบวนวิชาของท่านอาจารย์สุดยอดจริงๆ...ใครอยากได้เคล็ดวิชานี้รีบสมัครนะ...(ได้ทำบุญด้วยนะจะบอกให้)