ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

น้องทอง....

ตอนนี้ปรับเทรนหาเทรน 4 ชม. กันวุ่นวายเลยหากันมันเลย ปรับมา 3 วันติดแหละ แต่เทรนย่อย 30 นาทียังคงเป็นไปตามเส้นทางของมัน...

1. จุดควรเสี่ยงซื้อ 1665+-

2. จุดที่ให้ออกก่อนครึ่งหนึ่ง 1688+- เพราะคิดว่ายังไปต่อได้ยกเว้นจะหลุดน้ำเงินล่าง สุดท้ายมันไม่หลุดน้ำเงินล่างเลยไปต่อ ใครปล่อยไปครึ่งก็ยังเหลืออีกครึ่งหนึ่งให้ทำกำไร...

3. ใครทำปิดทำกำไรไปครึ่งหนึ่งตามที่แนะนำ อีกครึ่งรอมาปิดที่ 1713+- เลยแล้วกัน

4. หรือรอหลุดน้ำเงินล่าง ปิดทั้งหมดที่ซื้อมา แล้วรอไปซื้อใหม่แถว เหลืองล่าง 1650+-

ปล. 1 เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 51 ได้เงินทำบุญทั้งหมด 10,350 บาท....หักค่าสถานที่และค่าขนมไป 1000 บาท เหลือเงินทำบุญ 9,350 บาท....เดียวบ่ายวันนี้ผมจะไปโรงพยาบาลรามาธิบดี....จะนำเงินไปบริจาค 9,999 บาท...ขอให้บุญครั้งนี้ให้กับนักเรียนทุกคนรุ่น ประสบความสำเร็จทุกด้าน และไม่เจ็บไข้ได้ป่วยครับผม :01

2. วันนี้จะเปิดรับสมัครนักเรียนรุ่น 52 เรียนวันพฤหัสบดีที่ 15 มีนาคม 2555 เวลา 10.00-16.00 น. ใครสนใจเรียนก็สมัครได้ที่น้องเมย์เช่นเคย 081-528-0655 เริ่มเปิดรับสมัครเวลา 9.30 น. เป็นต้นไปน่ะครับ :Announce

ถูกแก้ไข โดย clubjew

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

set50 เมื่อวานที่บอก หากไม่ติด 814 ห้ามขายสุดท้ายทะลุเข้าเทรนขึ้นได้เลยไปต่อใครซื้อตามทันสบายไป ใครซื้อไม่ทันรอขาย 828+- ใหม่ ส่วนใครซื้อทัน หากหลุดเขียวล่างก็ปิดทำกำไรแล้วรอหลุดฟ้าล่างขายซ้ำไปเลย

รบกวนถามอ.จิ๋วอีกรอบนะครับ ว่าทำไมถึงไม่ใช้ Indicators อะไรเลยครับ :38

เคยใช้ครับ สุดท้ายโดนมันหลอกจนปวดหัว และอีกอย่าง อินดิเคเตอร์มีเยอะมากมาย เชื่อไม่ถูกว่าจะเชื่อตัวไหนดีครับเลยเลิกใช้ไปเลยครับผม :uu

อ่านบทความอาจารย์ จิ๋ว มานาน แล้ว เห็น สมาชิกเป็นลูกศิษย์ หลายสิบรุ่น

และที่อยากเป็นก็อีก หลายคน ไม่ทราบรายละเอียดการเรียน (อบรม) เป็นอย่างไรบ้างค่ะ

รบกวน รบกวน แจ้งกลับด้วยค่า

thanks ka..

ผมก็สอนความรู้ที่มีทุกอย่าง...สอนเรื่องการตีเทรนอย่างเดียวเลยครับ...สอนว่าที่ลงกราฟให้ดูทำวันทำอย่างไร ไม่มีกั๊กครับผม....

ขอบคุณมากค่ะ อ.จิ้ว ขอให้รวยๆๆๆๆ นะคะ