ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

น้องทอง....

1. เมื่อวานที่บอกเล่นปลอดภัยให้รอซื้อ เมื่อหลุดเทรนแถว 1645+- แล้วมันก็หลุดตรงนี้เด่ะเลย...ใครเสี่ยงซื้อตามคงได้ค่าขนมไปวันนี้ หรือใครซื้อเมื่อย่อ ติดเทรนเขียวล่างแถว 1740 ก็ได้ราคาดีๆไป

2. กลับเข้าเทรนไปได้เลยขึ้นต่อตามระเบียบไป

3. เป้าหมายแรก 1680+- ตรงนี้หากมาปล่อยก่อนครึ่งหนึ่ง เดียวย่อค่อยเก็บใหม่

4. หรือหากหลุดชมพูล่างปิดเอาค่าขนมก่อนย่อค่อยเก็บใหม่แถว น้ำเงินล่าง....

5. เป้าหมายหลัก 1700+-

ปล. 1 เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 52 ได้เงินทำบุญทั้งหมด 8300 บาท หักค่าสถานที่และค่าขนมไป 1000 บาท เหลือเงินทำบุญ 7,300 บาท เดียวไปทำบุญแล้วจะมาบอกบุญน่ะครับ :01

2.วันนี้จะเปิดรับสมัครนักเรียนรุ่น 53 เรียนวันพฤหัสบดีที่ 22 มีนาคม 2555 เวลา 10.00 - 16.00 น. ใครสนใจก็สมัครได้ที่เบอร์ 081-528-0655 ที่น้องเมย์ เช่นเคยครับผม :Announce

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะขอบคุณ

อยากลงเรียนแต่กลับมารับลูกไม่ทัน เลยอด

สอบถามอาจารย์เรื่องการตีเทรนไลน์คับ มีหลักการตีเทรนไลน์อย่างไรบ้างคับ แล้วจะดูจุดเข้าซื้อ คัทลอส ตรงไหนบ้าง ผมเห็นว่ามีการใช้เทรนไลน์อย่างเดียว สนใจการดูกราฟแบบนี้คับผม รบกวนอาจารย์ช่วยชี้แนะหน่อยคับ และมีสอนการตีเทรนไลน์แบบนี้มั้ยคับ ไม่ต้องปวดหัวกะอินดี้ดีคับผม อาจารย์มีไฟล์ให้ศึกษามั้ยคับ รบกวนหนอ่ยคับมือใหม่คับผม :Announce :Announce

ไม่รู้จะอธิบายยังไงดีครับ ไงถ้ามีเวลาว่างก็มาเรียนดีกว่าครับ หรือถ้าไม่มีเวลา ก็ลองศึกษาจากกราฟเก่าๆ ดูก็ได้ครับ :32

น้องทอง....

4. หรือหากหลุดชมพูล่างปิดเอาค่าขนมก่อนย่อค่อยเก็บใหม่แถว น้ำเงินล่าง....

ชมพูล่างนี่ใช่ 1662

กับน้ำเงินล่าง 1642 ใช่ไหมครับอาจารย์

ผมดูกราฟไม่ค่อยชัดน่ะครับ

ชมพูล่างนี่ใช่ 1662

กับน้ำเงินล่าง 1642 ใช่ไหมครับอาจารย์

ผมดูกราฟไม่ค่อยชัดน่ะครับ

1 ชมพูล่างตอนนี้ประมาณ 1658 ครับ แต่มันก็ไม่แน่ขึ้นอยู่กับเวลาการเคลื่อนไหวของกราฟครับ ถ้าทองขึ้นต่อ มันมาจะไปหลุดชมพูล่างแถว 1670+- ก็เป็นได้ครับ

2. ส่วนน้ำเงินล่างตอนนี้อยู่ 1644 ครับ ไม่น่าจะเปลี่ยนมากเพราะเป็นเส้นเทรนใหญ่กับความชันที่ไม่มากนักครับ

1 ชมพูล่างตอนนี้ประมาณ 1658 ครับ แต่มันก็ไม่แน่ขึ้นอยู่กับเวลาการเคลื่อนไหวของกราฟครับ ถ้าทองขึ้นต่อ มันมาจะไปหลุดชมพูล่างแถว 1670+- ก็เป็นได้ครับ

2. ส่วนน้ำเงินล่างตอนนี้อยู่ 1644 ครับ ไม่น่าจะเปลี่ยนมากเพราะเป็นเส้นเทรนใหญ่กับความชันที่ไม่มากนักครับ

ขอบคุณอาจารย์มากครับ

ลุ้นให้ขึ้นได้แล้วเน้อ หลายสำนักมองว่า ขึ้นแบบรีบาวน์น่ะซี่