ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ไม่มีน้องออยเหรอครับ :38 อาจารย์จิ๊ว

น้องออย ยังวิ่งกรอบเดิมครับ ที่บอกรอเก็บ 102-103 เหรียญ ยังไม่ไปไหนเลยไม่ได้ลงครับ ดูของเก่าครับ ถ้าหากใกล้มาถึงจุดเปลี่ยนแปลงจะมาบอกครับผม....

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องออย ยังวิ่งกรอบเดิมครับ ที่บอกรอเก็บ 102-103 เหรียญ ยังไม่ไปไหนเลยไม่ได้ลงครับ ดูของเก่าครับ ถ้าหากใกล้มาถึงจุดเปลี่ยนแปลงจะมาบอกครับผม....

ขอบคุณอาจารย์จิ๊วมากๆครับผม :32 :01

อาจารย์จิ๊วครับ รบกวนถามหน่อยนะครับว่าอย่างเวลาเริ่มตีเทรนน่ะครับ ต้องเริ่มวัด(หา)จากฐานก่อนใช่ไหมครับ แล้วค่อยไปวัด(หา)จากจุดยอดอีกครั้งใช่เปล่าครับ คือเราไม่สามารถตีเริ่มตีจากยอดใช่หรือเปล่าครับ ผมเข้าใจแบบนี้ถูกหรือเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ

สวัสดีเช้าวันศุกร์แห่งชาติครับผม :)

อาจารย์จิ๊วครับ รบกวนถามหน่อยนะครับว่าอย่างเวลาเริ่มตีเทรนน่ะครับ ต้องเริ่มวัด(หา)จากฐานก่อนใช่ไหมครับ แล้วค่อยไปวัด(หา)จากจุดยอดอีกครั้งใช่เปล่าครับ คือเราไม่สามารถตีเริ่มตีจากยอดใช่หรือเปล่าครับ ผมเข้าใจแบบนี้ถูกหรือเปล่าครับ ขอบคุณมากครับ

ถูกต้องครับผม

น้องทอง....

1. จุดให้เก็บแถวเหลืองล่าง แต่ดันทะลุมาได้ ก็เลยบอกให้เก็บช่วง 1633 -1640 มาติดน้ำเงินล่างเช่นเคย สบัดหางลงไปได้นิดหน่อย ถึง 1627 คิดว่าคงไม่โดนกินสตอปลอสน่ะครับ ถ้าหากโดน กลับเข้าเทรนน้ำเงินควรซื้อตามไปเลย ที่บอกช่วงนี้ไงก็ยังมองขึ้นอยู่ แต่น้องทอง ปั่นหัวให้มองว่าลงอยู่เลยเลย แต่หากการลงมาครั้งนี้เท่ากับการทำขาร่วมเทรนน้ำเงิน น้องทองน่าจะขึ้นได้สักที

2. เป้าหมายแรก 1655+- หากผ่านได้ น่าจะไปต่อได้

3. เป้าหมายหลัก 1676+- น้ำเงินปะ แต่ก็ยังมองไปต่อได้ขึ้นเส้นน้ำเงินบนโน้นเลย แต่มองแค่นี้ไว้ก่อน

ปล. 1. เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 53 ได้เงินทำบุญ 4900 บาท หักค่าสถานที่และค่าขนม 1000 บาทเหลือเงิน 3900 บาท บวกกับรุ่นที่ 52 อีก 7350 บาท เป็นเงิน 3900+7350 = 10,250 บาท เดียว ต้นเดือนหน้าผมจะไปปฏิบัติธรรม 3 วันที่วัดอัมพวัน จะนำเงินไปเงินส่วนหนึ่งจะพิมพ์หนังสือธรรมะและอีกส่วนถวายวัดครับผม :01

2. วันนี้ก็จะเปิดรับสมัครนักเรียนรุ่น 54 เช่นเคย สอนวันที่ 29 มีนาคม 2555 เวลา 10.00-16.00 น. สมัครได้ที่น้องเมยเช่นเคยครับ 081-528-0655 ครับผม :Announce

set50 กว่าจะลงได้หัวใจแทบวาย ที่บอกแถวนี้ทนได้ทนไปก่อน มันทำขาร่วมเทรน 4 ชม. แล้วไปได้อีกไม่ไกลแน่ๆ และเวลาลงจะลงแรงๆ แน่ สุดท้ายมันก็เลิกดื้อสักที หลังจากดื้อมานาน.... :uu