ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

น้องออย อาทิตย์นี้รู้แน่ว่าจะ ทะลุแดงบนได้ไหม แต่หากหลุดฟ้าล่าง ก็งานงอกเหมือนกัน แต่ใจยังมองว่าน่าจะไปต่อได้ น่าจะมีข่าวดีๆ เข้ามาพาน้ำมันพุ่งได้สักที

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาจารย์ค้ะ อาจารย์เอากราฟเซ็ทรายกี่นาทีมาให้ดูค้ะ

อาจารย์ค้ะ อาจารย์เอากราฟเซ็ทรายกี่นาทีมาให้ดูค้ะ

4 ชม.ครับ....

จากลูกศิษสวนเทรน...5555ครั้งต่อไปลูกศิษจะเชื่ออาจารย์แล้วค้าาาาไม่ตะแบงแล้วค้าาาา

สาธุขอให้ลงมาที่อาจารย์บอก55555ต้องเล่นของแล้วค่ะ

มีคคนมาบอกแทนแหละ หรือไปที่เวปของ Fxpro ก็ได้ครับ

นี่คือปัญหาที่เจอครับ

ปกติก็ใช้งานได้ อยู่ๆก็ค้างเฉยเลยครับ ตอนแรกก็คิดว่าคงจะหมดอายุ ก็เลยเปิด account ใหม่ เหมือนที่ป้านัทเคยสอน แต่ก็ไม่ทำงาน สุดท้ายต้องลบโปรแกรมทิ้ง แล้วลงใหม่ ก็เจอปัญหาอีกคือ พอมาถึงขั้นตอน open an accout / i agree / next / scan / แล้วก็ finish มันไม่ยอมออก password ให้ ทั้งๆที่ค่าตัวเลขในช่อง ping ขึ้นมาเยอะแยะ ไม่รู้ว่าติดปัญหาตรงไหน ลบแล้วก็ลงใหม่หลายรอบ ก็ยังเป็นเหมือนเดิม ลองเกือบทุกค่าย บางค่ายหนักกว่าเดิมอีก ตอนนี้สงสัยเป็นที่เครื่องแล้วครับ ต้องมีอะไรซักอย่าง เดี๋ยวจะเอาไปให้ช่างดูดีกว่าครับ ส่วนตัวไม่เก่งเรื่องนี้ ใช้เป็นอย่างเดียวครับ :17 :01

จากลูกศิษสวนเทรน...5555ครั้งต่อไปลูกศิษจะเชื่ออาจารย์แล้วค้าาาาไม่ตะแบงแล้วค้าาาา

ไปเรียนมาแร้วOKมั้ย :21

ขอบคุณค่ะที่ไม่ลืมกันพี่กระต่ายทอง ดีค้าาาแต่หนูงงบวกเอ๋อลืมและที่สำคัญไปมาสองรอบสายทุกรอบ5555ดีค่ะ ช่วยได้เยอะค้าา แต่ที่สำคัญต้องเชื่ออาจารย์นะค้ะ อย่าฟังไอ้พวกนักวิเคราะเยอะ ไอ้พวกนี้เชื่อไม่ค่อยได้ค่ะ ยกตัวอย่าง เช่นหนูไปอ่านบทวิเคราะของบริษัทหนึ่ง วิเคราะห์ว่าอื่มลงแน่อาการน่าเป็นห่วงด้วยการซื้อขายที่มีปริมาณเบาบางไม้รอดแน่กับราคาหนึ่งพันต้นๆ โอ้โฮอ่านแล้วเชื่อเต็มที่ และวันนั้นก็ไปเรียนกับอาจารบย์ อาจารย์บอกว่าให้ลองที่จุดนี้ทำอย่างนี้ แต่ด้วยความที่ไม่ฟัง+ตะแบงเอาวะนักวิเคราะบอกอย่างนี้ ก็เลยsและนั้นแหละ555งานเกิด เพราะมาถึงที่อาจารย์บอกแล้วก็วิ่งขึ้นกระจุย555555พี่กระต่ายลองคิดดูค่ะถ้าเชื่ออาจารย์แล้วจะเกิดอาไรขึ้น และถ้าเชื่อนักวิเคราะห์จะเกิดอาไร และน่าเจ็บใจวันรุ่งขึ้นไอ้นักวิเคราะคนเก่าแม่งมาเขียนบทวิเคราะใหม่แบบหน้าตายเฉยว่าเวลาเปลี่ยนทำใ้ห้เซ็ทเปลี่ยนแปลงได้ ทั้งๆที่ก่อนหน้านี้พูดเป็นเกือบเดือนว่าน่ากลัวขู่นั่นโน่นนี่ประมาณว่าลงแน่ ใครเข้าลองติดบนยอดดอยแน่นอารายประมาณนั้น

เฮ้อสรุปเอาเองนะค้า ว่าเชื่ออาจารย์แล้วเปงไง เชื่อไอ้บทวิเคราะแล้วเป็นไง ต่อไปนี้ต้องตั้งหน้าตั้งตาเรียนและขยันตามที่อาจารย์บอกค่ะดีสุดแล้วค่้าาาา สุดท้ายขอบคุณอาจารย์นะค้ะ ถ้าได้เงินคืนครบแล้วต้องไปกราบอาจารย์ถึงที่งามงามค่ะ