ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณ ขอรับ อ.จิ๋ว :gd

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มีแต่ข่าวร้ายสำหรับทอง ทองเลยขึ้น ส่วนหุ้นและน้ำมันดูเหมือนอาการคล้ายกันมั้ยครับ ไม่มีข่าวดีเลย แต่ดูไม่น่าจะตกลงมาก เด๋วคงดีดขึ้น ผมเข้าใจถูกมั้ยครับ

อาจารย์ครับ เดือนหน้าผมจะหยุดทุกวันพฤหัสที่ 2 และ 4 ของเดือนอยากสมัครเรียนเป็นลูกศิษย์อาจารย์ ไม่ทราบว่ารุ่นต่อไปจะจัดขึ้นวันที่เท่าไหร่ครับ

อาจารย์ครับ เดือนหน้าผมจะหยุดทุกวันพฤหัสที่ 2 และ 4 ของเดือนอยากสมัครเรียนเป็นลูกศิษย์อาจารย์ ไม่ทราบว่ารุ่นต่อไปจะจัดขึ้นวันที่เท่าไหร่ครับ

พฤหัสหน้าคงไม่สอนเพราะติด วันอาสาหบูชา กับวันเข้าพรรษา คงไปทำบุญ หลังจากได้เงินทำบุญก้อนโตมา.... :57 เดียวคงเป็นอีกทีอาทิตย์ โน้นเลยครับ

น้องทองยามค่ำคืน....

1. จุดให้ซื้อชุดแรก 1577 แล้วให้ซื้อซ้ำแถว 1560 อีกชุด

2. ให้ซื้อเพิ่มวันนี้เข้าไปอีกที่บอกทะลุได้มีจรวด แล้วจรวดก็มาจริงๆ 1590 ไม่ต้องพูดถึงทะลุอย่างง่ายดายใครตามซื้อซ้ำอีกสบายไป

3. ตอนนี้ติดเทรนใหม่ที่เกิดรอไว้ ทำให้ไปไม่ถึงเป้าหมาย 1610+- ที่เทรน 4 ชม ชมพูบน ควรปิดก่อนที่ฟ้าบน 1605+- สัก 50-80% เป็นอย่างน้อย....แล้วเหลืออีก 20% ไว้ปล่อยแถว 1610+- แต่หากทะลุขึ้นไปอีก ก็ซื้อตามไปอีกคัทลอสเมื่อกลับเข้าเทรน

ปล. วันนี้คงได้เงินไปทำบุญวันเข้าพรรษากันทั่วหน้า ปิดคอมแล้วนอนกันดีกว่าครับ :uu

ถูกแก้ไข โดย clubjew

สมคำทั่นอาจารย์

ขอบคุณครับคุณครู ^^

ขอบคุณอาจารย์จิ๊วมากๆครับ สำหรับรอบค่ำ :01

อาจารย์ อย่าเพิ่งนอน fc ประสพผลสำเร็จ ต้องอยู่ฉลอง เย้ๆๆ ขอบคุณค่ะ

น้องทองยามค่ำคืน....

1. จุดให้ซื้อชุดแรก 1577 แล้วให้ซื้อซ้ำแถว 1560 อีกชุด

2. ให้ซื้อเพิ่มวันนี้เข้าไปอีกที่บอกทะลุได้มีจรวด แล้วจรวดก็มาจริงๆ 1590 ไม่ต้องพูดถึงทะลุอย่างง่ายดายใครตามซื้อซ้ำอีกสบายไป

3. ตอนนี้ติดเทรนใหม่ที่เกิดรอไว้ ทำให้ไปไม่ถึงเป้าหมาย 1610+- ที่เทรน 4 ชม ชมพูบน ควรปิดก่อนที่ฟ้าบน 1605+- สัก 50-80% เป็นอย่างน้อย....แล้วเหลืออีก 20% ไว้ปล่อยแถว 1610+- แต่หากทะลุขึ้นไปอีก ก็ซื้อตามไปอีกคัทลอสเมื่อกลับเข้าเทรน

ปล. วันนี้คงได้เงินไปทำบุญวันเข้าพรรษากันทั่วหน้า ปิดคอมแล้วนอนกันดีกว่าครับ :uu

:01 :01 :01