ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

oil เมื่อวานเก็บไปที่87 วันนี้เก็บเพิ่มได้มั้ยครับอาจารย์

เดียวทำกราฟให้ดูเช้านี้ครับผม

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เดียวทำกราฟให้ดูเช้านี้ครับผม

ขอบคุณครับอาจารย์

น้องทอง....

1. จุดให้ซื้อ 1610+- เมื่อทะลุไปได้ แล้วมันก็พุ่งไปเลย...ใครที่ขายไว้ควรคัททิ้งเมื่อมันย่อไม่กลับเข้าเทรนเมื่อวานแถว 1610+- แล้วซื้อตามไปเลย

2. มาติดเทรนย่อยฟ้าบนแถว 1621+- ใครปิดทำกำไรเล่นสั้นเอาค่าขนมสักครึ่งก่อนสบายไป

3. เช้านี้นี้ย่อลงมาให้เก็บ 1611+- ใครไม่มีของซื้อตามไปเลย คัททิ้ง 1598+- เพราะเป็นจุดกลับเข้าเทรน แหม่กองทุนน้อยอยากขายนักใช่ไหม เดียวพี่ซื้อเองที่บอกก่อนหน้านี้ กองทุนน้อยชอบหลอกแต่พี่โดนเจ้าหลอกมานานรอบนี้หลอกพี่ไม่ได้แล้ว :uu

4 เป้าหมายแรก 1632+- ปิดทำกำไรก่อนครึ่งหนึ่ง แล้วหลุดฟ้าล่างปิดทั้งหมด

5. เป้าหมายหลัก 1660-1670 เหรียญ มาตรงนี้ควรปิดทั้งหมดก่อน และใครที่ติดทองแท่งควรคัททิ้งก่อนเพราะว่าจะติดเทรน week ตรงนี้ หากผ่าน 1680+- ค่อยซื้อตามเข้าไปใหม่ แต่หากร่วงน่าจะได้เก็บของถูกกันอีกรอบแถว 1550-1600

ปล. เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 64 ได้เงินทำบุญทั้งสิ้น 3200 บาท หักค่าสถานที่ 1000 บาท เหลือ 2200 บาทผมจะนำไปทำบุญวันเข้าพรรษาแล้วกันครับ ขอให้บุญนี้ส่งให้ทุกคนประสบความสำเร็จทุกด้าน ร่างกายแข็งแรงแล้วกันครับ

ถูกแก้ไข โดย clubjew

set50 เมื่อวานที่บอกว่าเหมือนจะแค่รีบาวด์ขึ้นมา สุดท้ายแหย่เข้าเทรนชมพูได้แป๊ปเดียวแล้วก็หลุดเทรนชมพูเลย ใครขายตามทันเมื่อวานคงได้ค่าขนมสบายๆไป....

น้อง oil ยังคงทำตัวน่ารักเช่นเคย มาให้ซื้อ 88.5 แล้วไปทำกำไรแถว 90.2 เอาค่าขนมพอได้....รักน้อง oil ที่สุด..... :57

น้องทอง.... 1. จุดให้ซื้อ 1610+- เมื่อทะลุไปได้ แล้วมันก็พุ่งไปเลย...ใครที่ขายไว้ควรคัททิ้งเมื่อมันย่อไม่กลับเข้าเทรนเมื่อวานแถว 1610+- แล้วซื้อตามไปเลย 2. มาติดเทรนย่อยฟ้าบนแถว 1621+- ใครปิดทำกำไรเล่นสั้นเอาค่าขนมสักครึ่งก่อนสบายไป 3. เช้านี้นี้ย่อลงมาให้เก็บ 1611+- ใครไม่มีของซื้อตามไปเลย คัททิ้ง 1598+- เพราะเป็นจุดกลับเข้าเทรน แหม่กองทุนน้อยอยากขายนักใช่ไหม เดียวพี่ซื้อเองที่บอกก่อนหน้านี้ กองทุนน้อยชอบหลอกแต่พี่โดนเจ้าหลอกมานานรอบนี้หลอกพี่ไม่ได้แล้ว :uu 4 เป้าหมายแรก 1632+- ปิดทำกำไรก่อนครึ่งหนึ่ง แล้วหลุดฟ้าล่างปิดทั้งหมด 5. เป้าหมายหลัก 1660-1670 เหรียญ มาตรงนี้ควรปิดทั้งหมดก่อน และใครที่ติดทองแท่งควรคัททิ้งก่อนเพราะว่าจะติดเทรน week ตรงนี้ หากผ่าน 1680+- ค่อยซื้อตามเข้าไปใหม่ แต่หากร่วงน่าจะได้เก็บของถูกกันอีกรอบแถว 1550-1600 ปล. เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 64 ได้เงินทำบุญทั้งสิ้น 3200 บาท หักค่าสถานที่ 1000 บาท เหลือ 2200 บาทผมจะนำไปทำบุญวันเข้าพรรษาแล้วกันครับ ขอให้บุญนี้ส่งให้ทุกคนประสบความสำเร็จทุกด้าน ร่างกายแข็งแรงแล้วกันครับ

:01 :01 ขอบคุณจารย์คะ จารย์มองน้องทองไปต่อ ตามเป้าหมายแรก และเป้าหมายหลัก ขอถามจารย์คะ ว่า เป็นไปได้ไหมคะ ที่น้องทองจะไม่ผ่านเป้าหมายแรก แล้วร่วงกระจาย นะคะ // หรือตอนน้น้องทองวิ่งไปหาเป้าหมายก่อน :01 :01

3. เช้านี้นี้ย่อลงมาให้เก็บ 1611+- ใครไม่มีของซื้อตามไปเลย คัททิ้ง 1598+- เพราะเป็นจุดกลับเข้าเทรน แหม่กองทุนน้อยอยากขายนักใช่ไหม เดียวพี่ซื้อเองที่บอกก่อนหน้านี้ กองทุนน้อยชอบหลอกแต่พี่โดนเจ้าหลอกมานานรอบนี้หลอกพี่ไม่ได้แล้ว :uu

on line ยังไม่เปิดเลยครับ ถ้าเปิดมา 1614-1615 ซื้อตามเสี่ยงไปไหมครับ หรือน่าจะมีย่อก่อนครับ

อ.จิ๋วยังอยู่ในห้อง อยากขอบคุณมากๆ แนวทางแน่นอน

แปะให้ เพราะไม่รุ้จะบรรยายยังไง ให้เพลงบอกละกัน แหะๆ

:01 :01 ขอบคุณจารย์คะ จารย์มองน้องทองไปต่อ ตามเป้าหมายแรก และเป้าหมายหลัก ขอถามจารย์คะ ว่า เป็นไปได้ไหมคะ ที่น้องทองจะไม่ผ่านเป้าหมายแรก แล้วร่วงกระจาย นะคะ // หรือตอนน้น้องทองวิ่งไปหาเป้าหมายก่อน :01 :01

ทุกอย่างเกิดขึ้นได้หมดครับ ที่บอกผมก็ไม่รู้ว่าจะเกิดอะไรขึ้น เพียงแค่เราเล่นตามแผนที่เราวางไว้ก็พอครับ หากลุดฟ้าล่างก็ปิดก่อน หรือไม่ว่างดูก็ตั้งคัทลอสทิ้งไว้ ผิดก็โดนสตอปลอสนอนหลับสบาย ถ้าไม่มีสตอปลอสโดนมันลากก็กระวนกระวาย..... :033 แต่หากถูกทางติดเป้าหมายก็ออกก่อนครึ่งหนึ่ง หลุดเทรนก็ปิดทั้งหมด แต่หากทะลุเป้าหมายแบบไม่ติด เราก็สบาย... :57