ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณอาจารย์จิ๋วมากๆๆนะคะ

ขออนุโมทนาบุญด้วยคนค่า

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะอาจารย์ วันนี้มาเช้าจัง อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ เที่ยวทะเลให้สนุกนะคะ...^^

ขอบคุณค่ะ อาจารย์จิ๋ว

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

น้องทอง....

.1 จุดให้ซื้อ 1740+-

2. จุดให้ทำกำไรก่อน แถว 1757+- ติดเทรนแดงบนและเหลืองล่างก่อน แล้วให้ขายตามไปเลย...

3. ดันทะลุแดงบนและเหลืองได้ที่บอกต้องคัททิ้ง แถว 1767+- หรือใครรอจังหวะมันย่อลงมาแถว 1761 ซื้อตามไปเลย ก็พอได้ค่าขนมกลับคืนมาบ้าง....

4. ขึ้นมาแถว high เดิม ปิดทำกำไรไปก่อนแถว 1780+- (เมื่อตั้งราคาทิ้งไว้ติดพอดีเลย วันนี้ลุ้นลง) แล้วรอไปขายซ้ำที่เส้นเทรนเดย์ 1795+- คัททิ้งทั้งหมด 1808+-

5. หรือเล่นปลอดภัยรอขายเมื่อหลุดเขียวล่าง ขายตามไปเลยคัทลอสเมื่อทะลุเหลืองบนก็ได้ครับ....

ปล. 1 เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 69 ได้เงินทำบุญทั้งหมด 5900 บาท...หักค่าสถานที่ 1000 บาทเหลืองเงินทำบุญทั้งหมด 4900 บาท...ผมจะนำไปร่วมกับรุ่น 67 และ 68 พิมพ์หนังสือ แล้ววันเสาร์นี้จะนำไปถวายที่ วัดอัมพวัน เวลา 10.00 น. ครับผมใครว่างก็เชิญมาร่วมบุุญที่วัดได้ครับ...ส่วนวันนี้ขอไปเที่ยวนั่งริมทะเลดีกว่า..... :uu

2. วันนี้จะรับสมัครนักเรียนรุ่น 70 สอนวันพฤหัสบดีที่ 4 ตุลาคม 2555 เวลา 10.00 - 16.00 น. เริ่มรับสมัครเวลา 9.30 น.วันนี้เป็นต้นไปที่น้องเมย์ 081-528-0655 เช่นเคยครับ :Announce

ขอยกมาไว้หน้านี้ครับ

set50 เมื่อวานใครปิดทำกำไรเอาค่าขนมไปก่อนแถว 870+- แล้วขายตามใหม่ 880+- วันนี้รอดูหาไปอีก ก็รอขายซ้ำแถว 890+- คัททิ้งทั้งหมด 900 น่ะครับ ในใจยังมองว่า น้อง set50 มาติดปลายเทรนเดย์แล้ว เล่นขายปลอดภัยกว่าครับผม

น้อง oil

1. จุดให้ซื้อครั้งแรก 91.5 เหรียญ

2. จุดให้ซื้อเพิ่ม 89-90 เหรียญ ใครซื้อตามสบายไป

3. ตอนนี้มาติดเส้นกลางชมพูปะที่บอกเมือวาน 92.3 เหรียญตามคาดเด่ะ ใครซื้อซ้ำมาอาจปิดเอาค่าขนมตรงนี้ก่อนตัวซื้อซ้ำ หรือเล่นปลอดภัยก็รอหลุดเหลืองล่างค่อยปิดทำกำไรตัวซื้อซ้ำก็ได้แถว 91.5 เหรียญ แล้วหากทะลุชมพูปะได้ แถว 92.7 ก็ซื้อตามเข้าไปอีก น่าจะไปต่อได้

4. เป้าหมายแรก รอบนี้ 96 เหรียญน่าจะมาได้ไม่ยากแถวเส้นปะเขียว เทรนขึ้น 4 ชม.และเทรนลงที่กดอยู่สีชมพู หากผ่านได้ ก็น้องออยรอบนี้เข้าปลายปี แล้วด้วย อาจไปต่อ 106 เหรียญเลย ลำพัง ตัวซื้อ 89 เหรียญผม กอดยาวรอ 106 เลยรอบนี้ แล้วค่อยเล่นสั้นเพิ่มเอา

ปล... ไปเที่ยวดีกว่า...วันนี้คงไม่เข้ามาแล้ว....

ถูกแก้ไข โดย clubjew

วันนี้มาเช้าดีจังครับ อาจารย์

ขอบคุณมาก ๆ นะขอรับ ^^

ปล. 1 เมื่อวานสอนนักเรียนรุ่น 69 ได้เงินทำบุญทั้งหมด 5900 บาท...หักค่าสถานที่ 1000 บาทเหลืองเงินทำบุญทั้งหมด 4900 บาท...ผมจะนำไปร่วมกับรุ่น 67 และ 68 พิมพ์หนังสือ แล้ววันเสาร์นี้จะนำไปถวายที่ วัดอัมพวัน เวลา 10.00 น. ครับผมใครว่างก็เชิญมาร่วมบุุญที่วัดได้ครับ...ส่วนวันนี้ขอไปเที่ยวนั่งริมทะเลดีกว่า..... :uu

ขอร่วมอนุโมทนาบุญกับอาจารย์ และขอให้อาจารย์ไม่เจ็บไม่ไข้ด้วยนะครับ เพราะช่วงนี้ฝนตกทุกวัน ไปเที่ยวก็ขอให้สนุกนะครับ ^ ^

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับอาจารย์จิ๊ว ขอบคุณอาจารย์จิ๊วมากๆครับ :01

ขอบคุณมากครับอาจารย์จิ๊ว :01 :01 :01 :01 :01

อ้อ ขอรบกวนสอบถามอาจารย์ครับ พอดีเรียนกับอาจารย์มาแล้วและพยายามจะตีกราฟให้ใกล้เคียงนะครับ กราฟ Set50 ที่โพสต์

1.แต่ละแท่งที่เป็นเขียวแดงนี่ TF เท่าไหร่ครับ จึงครบแท่ง

2.อาจารย์ตีเริ่มต้น จาก TF Day ใช่ไหมครับ แล้วตีไล่ไปถึง TF เท่าไหร่ครับถึง 5 นาทีเลยไหมครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณอาจารย์จิ๋วมากเลยนะคะ ปล.ลุลาไปสมัครเรียนกับอาจารย์แล้วคะ และขอร่วมอนุโมทนาบุญกับอาจารย์ด้วยค่ะ

ขอบคุณ ขอรับ อ.จิ๋ว :gd