ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

clubjew

วิเคราะห์ทองตามเทรน หาจุดซื้อขายที่ปลอดภัย by clubjew

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณมากครับอาจารย์จิ๊ว :01 :01 :01 :01 :01

ถูกแก้ไข โดย Bergkamp98

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้องทอง...

ตอนนี้มองขาขึ้นมากกว่าจากการลงมาเทส ชมพูล่างทำขาร่วม แล้วสามารถยืนเหนือเล่นเหลืองบนได้ แต่หากหลุด 3 เหลี่ยมชายธงที่กำลังเล่นอยู่ หากมีกำไรออกก่อนสักครึ่งเอาค่าขนมก็ดีแล้วค่อยเก็บใหม่แถวเหลืองบนหรือชมพูล่างหากลงมาอีก

set50 ร่วงกระจุยกระจายไปหมด หลังจากปั่นราคาขึ้นมาแบบมั่วนิ่มมากๆ ที่ผมเคยบอกใครขายไปแถว 1088+- แล้วหากขายตาม 1075 อีก คงสบายตัว ส่วนใครเล่นสั้นที่ให้ซื้อวันจันทร์ ตอนนี้หลุดฟ้าล่างควรคัท 1015 ที่บอก เพราะดูแล้วน่าจะร่วงต่อได้ ไม่รู้มันจะลากยาวแค่ไหน หากไม่ทะลุขึ้นเหนือแดงบนคนที่ขายมาก็ถือต่อไป

ขอขอบคุณครับผม

:17เฮ้อ อาจารย์หายปายไหนคร้า คิดถึง :bye

น้องทอง....

1. จุดให้ซื้อตาม 1385 กับจุดให้เล่นสั้นซื้อตาม 1395+-

2. ขึ้นมาให้ทำกำไรตามคาดเด่ะที่เส้นกลางเทรนเขียวปะ แถมทำขาร่วมเลยร่วงเลยแถว 1424+- ใครขายตามอีกสบายไป

3. ใครขายมาหากผ่าน 1383 ควรปิดทำกำไรซะ ไม่มีของรอซื้อ 1353+- ก่อนก้อนแรก

4. ซื้อเพิ่ม 1330+- ที่ชมพูล่างเทรนเดย์เจ้าเก่า หากหลุด ชมพูล่างควรคัททิ้ง 1315+- ทั้งหมด ที่เคยบอกหากหลุดตรงนี้อาจไปถึง 1227 ที่ High เก่าปี 2006 ได้เลย

ปล. พรุ่งนี้ผมจะเปิดสมัครนักเรียนรุ่น 81 สอนวันที่ 20 มิถุนายน 2556 เวลา 10.00 - 16.00 น. ใครสนใจเรียนก็สมัครได้ที่น้องเมย์ 081-528-0655 เริ่มสมัครได้ตั้งแต่ 9.00 น. พรุ่งนี้น่ะครับ :Announce

ปล.2 พักนี้ผมออกต่างจังหวัดเกือบทุกวันเลยต้องขออภัยด้วยหากทำให้ใครรอ ไงว่างๆจะเข้ามาเรื่อยๆน่ะครับ

น้องทอง....

1. จุดให้ซื้อตาม 1385 กับจุดให้เล่นสั้นซื้อตาม 1395+-

2. ขึ้นมาให้ทำกำไรตามคาดเด่ะที่เส้นกลางเทรนเขียวปะ แถมทำขาร่วมเลยร่วงเลยแถว 1424+- ใครขายตามอีกสบายไป

3. ใครขายมาหากผ่าน 1383 ควรปิดทำกำไรซะ ไม่มีของรอซื้อ 1353+- ก่อนก้อนแรก

4. ซื้อเพิ่ม 1330+- ที่ชมพูล่างเทรนเดย์เจ้าเก่า หากหลุด ชมพูล่างควรคัททิ้ง 1315+- ทั้งหมด ที่เคยบอกหากหลุดตรงนี้อาจไปถึง 1227 ที่ High เก่าปี 2006 ได้เลย

ปล. พรุ่งนี้ผมจะเปิดสมัครนักเรียนรุ่น 81 สอนวันที่ 20 มิถุนายน 2556 เวลา 10.00 - 16.00 น. ใครสนใจเรียนก็สมัครได้ที่น้องเมย์ 081-528-0655 เริ่มสมัครได้ตั้งแต่ 9.00 น. พรุ่งนี้น่ะครับ :Announce

ปล.2 พักนี้ผมออกต่างจังหวัดเกือบทุกวันเลยต้องขออภัยด้วยหากทำให้ใครรอ ไงว่างๆจะเข้ามาเรื่อยๆน่ะครับ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ อ จิ๋ว อ เปิดสอนแล้ว^____^

ขออนูญาตนำวิเคราะห์ อ จิ๋วไปที่ห้องขำๆด้วยนะคะ

ถูกแก้ไข โดย gejen