ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ยินดีกับลำไยเอสทุกคนด้วยนะคะ

ยินดีกับเพื่อนขาเอสทุกคนด้วยเหมือนกันค่ะ ลุ้นลงให้สุด

จะได้ไปรับขาแอล บนดอยบ้างนะคะ ญ่าคัทไปตามระเบียบค่ะ 1352 SL 1345

บอกแล้ว เล่นแอลไม่ขึ้นจริงๆ :_02

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คืนนี้มีตัวเลขขอสวัสฯ

หลายค่ายแนะนำว่า ถ้าตัวเลขออกมาไม่ดี จะดีด เป็นจุดให้เอสอีก

ก็ฟังหูไว้หูนะคะ

เทรนยังลง แถมหลุด 50 แล้วด้วย

ขาแอล ก้อลุ้นให้กลับไปยืน 60 กันเลย ไม่งั้นดีดไม่ไหว

ขาเอส ก็ลุ้นให้หลุด 40 ไปหา 20

สู้ๆๆค่ะ

พี่ก็ตกใจ อ้าปากค้างเลยค่ะ เฮ้อๆๆๆๆ

รอเอสดีกว่าใช่มั้ยคะ น้องญ่า คุณด๊อด

คืนนี้มีตัวเลขขอสวัสฯ

หลายค่ายแนะนำว่า ถ้าตัวเลขออกมาไม่ดี จะดีด เป็นจุดให้เอสอีก

ก็ฟังหูไว้หูนะคะ

เทรนยังลง แถมหลุด 50 แล้วด้วย

ขาแอล ก้อลุ้นให้กลับไปยืน 60 กันเลย ไม่งั้นดีดไม่ไหว

ขาเอส ก็ลุ้นให้หลุด 40 ไปหา 20

สู้ๆๆค่ะ

ขอบคุณจานดอดค่ะ ขอลุ้นปิดเอสอีกตัวนึง แล้วค่อยดีดนะๆๆๆ ^_^

พี่ก็ตกใจ อ้าปากค้างเลยค่ะ เฮ้อๆๆๆๆ

รอเอสดีกว่าใช่มั้ยคะ น้องญ่า คุณด๊อด

ตอนนี้หุบรึยังคะ :32 ยินดีกับลำไยคุณนุชคนสวยด้วยค่ะ

16.00 ตลาดไรมาหนอ

ลอนดอนใช่มั๊ยคะคุณญ่า ไม่รู้เค้าจะเอาไงต่อ

คุณญ่ามีกราฟอัพเดทอีกมั๊ยคะ จะเป็นไงต่อคะ

ขอบคุณจานดอดค่ะ ขอลุ้นปิดเอสอีกตัวนึง แล้วค่อยดีดนะๆๆๆ ^_^

S ที่เท่าไรค่ะ คุณญ่า

จะได้ช่วยกันเชียร์

แล้วค่อยดีดเนอะ

ไม่เห็นนาทีวิกฤต เหมือนกันค่ะ 55+ มาเห็นอีกทีนึกว่าดูผิด

เพราะตั้งปิดเอส 86 ไว้ที่ 50 เสียดายถอยไม่ทัน โลภอีกเนาะ แฮ่ P

ตอนนี้หุบรึยังคะ :32 ยินดีกับลำไยคุณนุชคนสวยด้วยค่ะ

16.00 ตลาดไรมาหนอ

ลอนดอนใช่มั๊ยคะคุณญ่า ไม่รู้เค้าจะเอาไงต่อ

ตอนนี้มือไม้ และใจ สั่นๆ ค่ะ ได้ลำใยไม่สมกับความตื่นเต้น

น้อยมากๆ แค้นๆๆๆๆ

S ที่เท่าไรค่ะ คุณญ่า

จะได้ช่วยกันเชียร์

แล้วค่อยดีดเนอะ

1345.5 นี่แหละค่ะ เล่นสั้นสุด ตั้งล๊อคไว้แล้วค่ะ เก็บไว้ลุ้นคันมือเฉยๆ

อุ่ยตะกี้เกือบมาชน..ล๊อค 55 :P

1345.5 นี่แหละค่ะ เล่นสั้นสุด ตั้งล๊อคไว้แล้วค่ะ เก็บไว้ลุ้นคันมือเฉยๆ

อุ่ยตะกี้เกือบมาชน..ล๊อค 55 :P

ราคาเดียวกันเลยอ่ะ...มันดีดกลับแว้ว!!! (เดียวรอ S อีกไม้)

คุณญ่ามีกราฟอัพเดทอีกมั๊ยคะ จะเป็นไงต่อคะ

กราฟไม่ทันเลยค่ะ 555555555+ ตะลึงแบบนึกไม่ถึง ว่าจะหลุด 52 50 บ้าจริงๆ

อาโต อาเปา เล่นฟันก่อน เมกา ยุโรป ประกาศให้รู้ว่าใครใหญ่ :P

ยินดีกับกำไร จานดอด พี่นุช เสี่ยบอย คุณอริสา พี่ณสุวรรณ์ เพื่อนๆ ทุกคนด้วยค่ะ

ไม่เห็นนาทีวิกฤต เหมือนกันค่ะ 55+ มาเห็นอีกทีนึกว่าดูผิด

เพราะตั้งปิดเอส 86 ไว้ที่ 50 เสียดายถอยไม่ทัน โลภอีกเนาะ แฮ่ P

ยินดีกับลำไยของเพื่อนๆ ทุกคนเลยนะค่ะ

มากน้อยไม่สำคัญ สำคัญที่ไม่ติดลบก็พอเนอะ

เดินตามรอยเก่าคุณญ่าดีกว่าไหมเนียะ

ได้ L 1345.835 มาไม้นึง ตั้ง Target ไว้ที่ 1385 ดีปล่าวอะ

อาทิตย์หน้าก็วันที่ 18 แล้วเนอะ ไม่ค่อยโลภเลย อิอุอิอุ

เห็นนาทีนั้นพอดี เพิ่งกลับจากข้างนอก

เปิดเครื่องปุ๊บ รีบกดเลย

ช่วงนี้วิ่งไล่กราฟตลอด เลยไม่ค้างอะ

มาปุ๊บกดปั๊บ อิอิ

กราฟไม่ทันเลยค่ะ 555555555+ ตะลึงแบบนึกไม่ถึง ว่าจะหลุด 52 50 บ้าจริงๆ

อาโต อาเปา เล่นฟันก่อน เมกา ยุโรป ประกาศให้รู้ว่าใครใหญ่ :P

ยินดีกับกำไร จานดอด พี่นุช เสี่ยบอย คุณอริสา พี่ณสุวรรณ์ เพื่อนๆ ทุกคนด้วยค่ะ

Like หมด ส่งจุ๊ฟให้แทนแล้วกันเนอะ (ตัดหน้าคุณบอย อิอิ)

^_^ ^_^ ^_^